Kết quả bóng đá trận Vaengir Jupiters vs Ulfarnir, 02:15 ngày 28/08/2026
4 Deild (Iceland) · 02:15 ngày 28/08/2026
Vaengir Jupiters 4 Kết thúc HT 1-2 2
Ulfarnir
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| Vaengir Jupiters | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 | |
| 3' | ⚽ 0 - 2 | |
| 1 - 2 ⚽ | 30' | |
| 2 - 2 ⚽ | 30' | |
| 38' | ⚽ 2 - 3 | |
| 38' | ⚽ 2 - 4 | |
| HT 1-2 | ||
| Arnar Ragnars Gudjohnsen 3 - 4 ⚽ | 58' | |
| 4 - 4 ⚽ | 58' | |
| Arnar Ragnars Gudjohnsen 5 - 4 ⚽ | 58' | |
| 6 - 4 ⚽ | 67' | |
| 7 - 4 ⚽ | 67' | |
| 72' | ||
| 72' | ||
| 75' | ||
| 75' | ||
| 8 - 4 ⚽ | 90' | |
| 9 - 4 ⚽ | 90+3' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 5 | 0 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 5 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 11 | 2 | 29 | 15 |
| Mất bàn | 3 | 10 | 24 | 35 |
| Điểm | 9 | 0 | 17 | 5 |
Chủ = Vaengir Jupiters · Khách = Ulfarnir
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vaengir Jupiters | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (33%) | Thắng/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 4 (25%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 3 (19%) |
| 1 (7%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 2 (13%) |
| 5 (33%) | Bại/Bại | 3 (19%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Vaengir Jupiters 3 (75%)Hòa 1 (25%)Ulfarnir 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/06/26 | Ulfarnir | 3-3 (2-1) | Vaengir Jupiters | 0 | 4.25 | H |
| 22/03/25 | Ulfarnir | 1-3 (0-2) | Vaengir Jupiters | - | - | T |
| 03/07/21 | Ulfarnir | 1-7 (0-2) | Vaengir Jupiters | - | - | T |
| 15/05/21 | Vaengir Jupiters | 4-3 (3-1) | Ulfarnir | - | - | T |
Thành tích gần đây — Vaengir Jupiters
TBBHTHTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 25/24 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Alafoss | 0-4 (0-1) | Vaengir Jupiters | +0.5 | 4.25 | T |
| 24/07/26 | Alftanes | 5-0 (1-0) | Vaengir Jupiters | -2.25 | 4.5 | B |
| 18/07/26 | Vaengir Jupiters | 4-6 (2-4) | Ellidi | - | - | B |
| 03/07/26 | IH Hafnarfjordur | 1-1 (1-1) | Vaengir Jupiters | +0.5 | 4.5 | H |
| 26/06/26 | Vaengir Jupiters | 6-0 (2-0) | KF Hafnir | +1.5 | 4.5 | T |
| 20/06/26 | Ulfarnir | 3-3 (2-1) | Vaengir Jupiters | 0 | 4.25 | H |
| 12/06/26 | Vaengir Jupiters | 3-1 (3-0) | Alafoss | +1.5 | 4.5 | T |
| 05/06/26 | Vaengir Jupiters | 1-5 (1-2) | Hamar Hveragerdi | -0.25 | 4.25 | B |
| 22/05/26 | Vaengir Jupiters | 1-3 (1-2) | Alftanes | -0.25 | 4 | B |
| 14/05/26 | Ellidi | 0-2 (0-1) | Vaengir Jupiters | -0.5 | 4 | T |
| 08/05/26 | Vaengir Jupiters | 1-3 (0-2) | Arborg | 0 | 4 | B |
| 14/04/26 | Vaengir Jupiters | 3-1 (1-1) | BF 108 | - | - | T |
| 30/03/26 | KM Reykjavik | 1-8 (1-5) | Vaengir Jupiters | - | - | T |
| 20/03/26 | Vaengir Jupiters | 2-3 (1-1) | Haukar Hafnarfjordur | - | - | B |
| 04/09/25 | KA Asvellir | 8-4 (3-2) | Vaengir Jupiters | -2 | 4.5 | B |
| 29/08/25 | Vaengir Jupiters | 0-2 (0-1) | Arborg | -0.25 | 4.5 | B |
| 22/08/25 | KF Hafnir | 1-2 (0-0) | Vaengir Jupiters | - | - | T |
| 15/08/25 | Vaengir Jupiters | 0-5 (0-3) | Ellidi | +1 | 3.25 | B |
| 09/08/25 | Alftanes | 2-2 (1-1) | Vaengir Jupiters | - | - | H |
| 30/07/25 | Vaengir Jupiters | 2-2 (2-0) | Hamar Hveragerdi | +2 | 4.25 | H |
Thành tích gần đây — Ulfarnir
BBHBHHHHBT
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/33 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Ulfarnir | 0-2 (0-2) | KFR Hvolsvollur | 0 | 4.5 | B |
| 14/08/26 | Alftanes | 10-0 (4-0) | Ulfarnir | -2 | 4.25 | B |
| 08/08/26 | Ulfarnir | 3-3 (1-1) | Ellidi | +0.5 | 4.25 | H |
| 25/07/26 | Arborg | 2-0 (0-0) | Ulfarnir | -2 | 4.25 | B |
| 03/07/26 | Ulfarnir | 2-2 (1-2) | Hamar Hveragerdi | -1.25 | 4.5 | H |
| 26/06/26 | Alafoss | 2-2 (1-1) | Ulfarnir | +0.75 | 4.5 | H |
| 20/06/26 | Ulfarnir | 3-3 (2-1) | Vaengir Jupiters | 0 | 4.25 | H |
| 13/06/26 | KFR Hvolsvollur | 3-3 (3-1) | Ulfarnir | +0.5 | 4.5 | H |
| 06/06/26 | Ulfarnir | 1-2 (0-1) | Alftanes | -1 | 4.25 | B |
| 31/05/26 | Ellidi | 4-5 (3-4) | Ulfarnir | - | - | T |
| 22/05/26 | Ulfarnir | 0-0 (0-0) | Arborg | -1.25 | 3.5 | H |
| 15/05/26 | IH Hafnarfjordur | 2-4 (2-1) | Ulfarnir | +0.5 | 4.5 | T |
| 08/05/26 | Ulfarnir | 0-1 (0-0) | KF Hafnir | +0.75 | 4.25 | B |
| 27/03/26 | Grotta Seltjarnarnes | 2-1 (0-0) | Ulfarnir | - | - | B |
| 11/03/26 | Ulfarnir | 1-1 (0-0) | Hamar Hveragerdi | - | - | H |
| 12/09/25 | Ulfarnir | 5-0 (1-0) | Skallagrimur | - | - | T |
| 02/09/25 | Ulfarnir | 2-3 (2-2) | Alafoss | - | - | B |
| 26/08/25 | Thorlakur | 0-8 (0-3) | Ulfarnir | - | - | T |
| 20/08/25 | Ulfarnir | 3-2 (2-0) | KFR Hvolsvollur | - | - | T |
| 12/08/25 | RB Keflavik | 0-5 (0-1) | Ulfarnir | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
84
Phạt góc (HT)
51
Thẻ vàng
02
Sút bóng
245
Sút cầu môn
103
Tấn công
11484
Tấn công nguy hiểm
9129
Sút ngoài cầu môn
142
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
60%40%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
4.3 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
4 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vaengir Jupiters (16 trận)
Ghi 2.88 bàn/trậnMất 2.19 bàn/trận
Ulfarnir (17 trận)
Ghi 1.59 bàn/trậnMất 2.76 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vaengir Jupiters (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (40%)Hòa 2 (20%)Xỉu 4 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
Ulfarnir (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (25%)Hòa 3 (25%)Bại 6 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (42%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLVWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vaengir Jupiters | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.62 | 5.00 | 3.40 | 0.79 | 4.25 | 0.99 | 0.97 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.04 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.80 ↑ | 5.50 | 0.15 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.33 | 3.90 | 0.69 | 4.50 | 0.64 | 0.60 | 0.75 | 0.74 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.84 ↑ | 5.50 | 0.52 ↓ | 1.28 ↑ | 0.25 | 0.31 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.10 | 5.00 | 2.38 | 0.80 | 5.25 | 0.85 | 0.87 | 1.50 | 0.78 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 120.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.56 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.80 | 4.70 | 3.00 | 0.85 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 9.75 ↑ | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.94 | 4.20 | 2.45 | 0.88 | 4.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.56 ↓ | 4.30 ↑ | 3.85 ↑ | 0.79 ↓ | 4.25 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.58 | 4.55 | 3.35 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.75 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 19.50 ↑ | 1.69 ↑ | 5.50 | 0.29 ↓ | 1.51 ↑ | 0.25 | 0.36 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.88 | 3.66 | 2.89 | 0.89 | 5.25 | 0.87 | 0.88 | 1.50 | 0.88 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 90.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 1.78 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.98 | 4.16 | 2.43 | 0.78 | 4.50 | 0.90 | 0.81 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 2.63 ↑ | 5.50 | 0.12 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.81 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 4.50 | 3.00 | 0.40 | 3.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.04 ↓ | 8.00 ↑ | 41.00 ↑ | 0.44 ↑ | 3.50 | 1.62 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 4.40 | 2.50 | 0.76 | 4.25 | 0.76 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 33.00 ↑ | 9.01 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.69 | 4.26 | 3.32 | 0.85 | 4.50 | 0.85 | 0.85 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.08 ↓ | 7.35 ↑ | 30.96 ↑ | 2.30 ↑ | 5.50 | 0.28 ↓ | 2.26 ↑ | 0.25 | 0.28 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.77 | 4.50 | 3.00 | 0.87 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.75 ↑ | 61.00 ↑ | 2.00 ↑ | 5.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.60 | 2.58 | 1.23 | 4.50 | 0.58 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 54.00 ↑ | 3.48 ↑ | 5.50 | 0.18 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.75 | 2.50 | 0.83 | 4.50 | 0.98 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.40 ↑ | 5.50 | 0.20 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 4.20 | 3.10 | 0.85 | 4.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 6.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.