Kết quả bóng đá trận Valasske Mezirici vs Sumperk, 21:30 ngày 15/08/2026
Group D League (Séc) · 21:30 ngày 15/08/2026
Valasske Mezirici 1 Kết thúc HT 1-1 1
Sumperk
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Valasske Mezirici | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 15' | |
| 39' | ⚽ 1 - 1 | |
| HT 1-1 | ||
| 86' | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 7 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 26 | 11 |
| Điểm | 4 | 4 | 11 | 11 |
Chủ = Valasske Mezirici · Khách = Sumperk
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Valasske Mezirici | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 2 (14%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (7%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 7 (50%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Valasske Mezirici 1 (50%)Hòa 1 (50%)Sumperk 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/04/22 | Valasske Mezirici | 3-3 (0-1) | Sumperk | - | - | H |
| 06/08/16 | Valasske Mezirici | 1-0 (0-0) | Sumperk | - | - | T |
Thành tích gần đây — Valasske Mezirici
BBTBBTBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 12/38 (10 trận) Châu Á: 2/0/8 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 11/08/26 | Valasske Mezirici | 1-2 (0-1) | Unicov | - | - | B |
| 09/08/26 | Kravare | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 25/07/26 | Horni Becva | 0-1 (0-1) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 17/07/26 | Frydek-Mistek | 8-1 (4-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 26/04/26 | MFK Havirov | 5-0 (2-0) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 28/03/26 | Opava II | 1-4 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 14/03/26 | SK Stonava | 2-1 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 21/02/26 | Frydek-Mistek | 9-0 (3-0) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 17/02/26 | Unie Hlubina | 3-2 (1-2) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 07/02/26 | Hranice KUNZ | 5-1 (2-0) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 31/01/26 | Polanka | 1-2 (1-1) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 24/01/26 | MFK Karvina B | 7-2 (1-2) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 17/08/25 | Frydlant Nad Ostravici | 3-1 (2-1) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 02/08/25 | FC Vratimov | 5-0 (1-0) | Valasske Mezirici | - | - | B |
| 26/07/25 | Valasske Mezirici | 1-3 (0-2) | Hranice KUNZ | - | - | B |
| 11/07/25 | Polanka | 3-4 (0-0) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 10/05/25 | FK Nove Sady | 2-2 (1-2) | Valasske Mezirici | - | - | H |
| 27/04/25 | Kozlovice | 1-1 (0-0) | Valasske Mezirici | - | - | H |
| 23/04/25 | Tatran Vsechovice | 1-4 (1-3) | Valasske Mezirici | - | - | T |
| 18/04/25 | Valasske Mezirici | 2-1 (0-1) | Slavicin | - | - | T |
Thành tích gần đây — Sumperk
BBTTBHTHBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/9 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | FK Nove Sady | 2-1 (0-1) | Sumperk | - | - | B |
| 11/04/26 | Petrvald na Morave | 2-0 (1-0) | Sumperk | - | - | B |
| 15/03/26 | Frydlant Nad Ostravici | 0-2 (0-0) | Sumperk | - | - | T |
| 29/01/26 | Sumperk | 3-0 (0-0) | FK Nove Sady | - | - | T |
| 09/11/25 | Sumperk | 1-2 (0-1) | FC Vratimov | - | - | B |
| 04/10/25 | Novy Jicin | 0-0 (0-0) | Sumperk | - | - | H |
| 24/09/25 | MFK Havirov | 0-2 (0-1) | Sumperk | - | - | T |
| 29/08/25 | Bridlicna | 0-0 (0-0) | Sumperk | - | - | H |
| 27/07/25 | SK Sulko Zabreh | 2-1 (1-1) | Sumperk | - | - | B |
| 18/05/25 | Slavicin | 1-5 (0-4) | Sumperk | - | - | T |
| 04/05/25 | Bzenec | 5-1 (4-0) | Sumperk | - | - | B |
| 16/03/25 | Sumperk | 1-2 (0-1) | SK Batov | - | - | B |
| 09/03/25 | Tatran Vsechovice | 2-2 (1-1) | Sumperk | - | - | H |
| 23/10/24 | Sumperk | 4-2 (2-1) | SFK Holesov | - | - | T |
| 19/10/24 | HFK Olomouc | 2-1 (0-0) | Sumperk | - | - | B |
| 07/09/24 | TJ Skastice | 3-3 (1-1) | Sumperk | - | - | H |
| 25/08/24 | Kozlovice | 1-1 (0-1) | Sumperk | - | - | H |
| 10/08/24 | SK Batov | 2-1 (1-1) | Sumperk | - | - | B |
| 28/07/24 | Sumperk | 0-4 (0-3) | Unicov | - | - | B |
| 10/07/24 | Sumperk | 2-3 (0-2) | Polonia Nysa | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
55
Phạt góc (HT)
13
Thẻ vàng
10
Sút bóng
67
Sút cầu môn
33
Tấn công
9192
Tấn công nguy hiểm
4865
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
42 58
25% So Sánh Đối đầu 75%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Valasske Mezirici (17 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 3.29 bàn/trận
Sumperk (9 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.22 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Valasske Mezirici | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Wewbet | Sớm | 1.99 | 3.45 | 2.74 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.78 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.43 ↓ | 2.66 ↓ | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 0.73 | 3.00 | 0.80 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.80 ↑ | 2.80 ↓ | 0.72 ↓ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.75 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 0.52 | 2.50 | 1.37 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 1.06 ↑ | 3.50 | 0.68 ↓ | 0.83 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.05 ↑ | 3.80 ↓ | 2.80 ↑ | 0.85 ↑ | 3.00 | 0.95 ↓ | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Valasske Mezirici | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
| Sumperk | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).