Kết quả bóng đá trận Vard Haugesund vs Haugesund, 21:00 ngày 22/08/2026
NM Cupen (Na Uy) · 21:00 ngày 22/08/2026
Vard Haugesund 3 Kết thúc HT 1-1 3
Haugesund
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 10
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Vard Haugesund | Phút | |
| Andreas Eide 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| 29' | ⚽ 1 - 1 Almar Grindhaug | |
| HT 1-1 | ||
| Sander Lille Lovo 2 - 1 ⚽ | 55' | |
| 59' | ⚽ 2 - 2 Niklas Sandberg(Assists:Sory Diarra) (Kiến tạo: Sory Diarra) | |
| Martin Alvsaker ❌ Đá hỏng penalty | 62' | |
| 87' | ⚽ 2 - 3 Anders Bondhus | |
| Sander Lille Lovo 3 - 3 ⚽ | 90+7' | |
| 97' | ⚽ 4 - 3 (phản lưới) | |
| 97' | ⚽ 5 - 3 (phản lưới) | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 16 | 31 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 21 | 21 |
| Điểm | 1 | 7 | 9 | 19 |
Chủ = Vard Haugesund · Khách = Haugesund
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vard Haugesund | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 13 (41%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 5 (23%) | Hòa/Hòa | 5 (16%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 7 (32%) | Bại/Bại | 7 (22%) |
Thành tích đối đầu (15 trận)
Vard Haugesund 3 (20%)Hòa 2 (13%)Haugesund 10 (67%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 13 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/01/26 | Haugesund | 8-1 (5-1) | Vard Haugesund | -1.25 | 3.75 | B |
| 20/01/24 | Haugesund | 3-2 (1-2) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 04/02/23 | Haugesund | 3-0 (1-0) | Vard Haugesund | -1.25 | 3.25 | B |
| 02/03/18 | Haugesund | 1-2 (0-1) | Vard Haugesund | -1.5 | 3.25 | T |
| 24/05/17 | Vard Haugesund | 0-6 (0-3) | Haugesund | -1.5 | 3.5 | B |
| 04/03/17 | Haugesund | 2-0 (0-0) | Vard Haugesund | -1.5 | 3.5 | B |
| 10/02/16 | Haugesund | 0-0 (0-0) | Vard Haugesund | -1.25 | 3.25 | H |
| 29/05/13 | Vard Haugesund | 2-5 (0-2) | Haugesund | -1.25 | 3.25 | B |
| 31/03/13 | Haugesund | 0-0 (0-0) | Vard Haugesund | -1.25 | 3 | H |
| 19/05/10 | Vard Haugesund | 1-2 (1-0) | Haugesund | -2.25 | 3.75 | B |
| 31/03/09 | Haugesund | 4-0 (2-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 19/01/08 | Haugesund | 6-1 (4-0) | Vard Haugesund | -1.75 | 3.75 | B |
| 18/05/05 | Haugesund | 0-1 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | T |
| 26/09/04 | Haugesund | 1-5 (1-0) | Vard Haugesund | - | - | T |
| 06/06/04 | Vard Haugesund | 0-2 (0-1) | Haugesund | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vard Haugesund
BBBHHBTTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Austevoll | 2-1 (2-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 08/08/26 | Vard Haugesund | 1-3 (0-1) | Djerv 1919 | - | - | B |
| 01/08/26 | Gneist | 2-1 (1-1) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 27/07/26 | Vard Haugesund | 4-4 (1-1) | Sogndal B | +0.75 | 3.75 | H |
| 28/06/26 | Varegg | 1-1 (0-0) | Vard Haugesund | +1 | 3.75 | H |
| 20/06/26 | Vard Haugesund | 0-3 (0-0) | Austevoll | +2.25 | 4.5 | B |
| 13/06/26 | Forde | 0-1 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | T |
| 01/06/26 | Vard Haugesund | 3-1 (1-0) | Asane Fotball B | +1.5 | 3.5 | T |
| 22/05/26 | Vard Haugesund | 4-1 (2-1) | Stord IL | - | - | T |
| 15/05/26 | Djerv 1919 | 1-1 (1-1) | Vard Haugesund | - | - | H |
| 12/05/26 | Vard Haugesund | 3-0 (2-0) | Brann 2 | +0.75 | 3.5 | T |
| 02/05/26 | Os Turn Fotball | 6-0 (2-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 25/04/26 | Vard Haugesund | 5-2 (3-0) | Gneist | - | - | T |
| 18/04/26 | Fana | 1-2 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | T |
| 11/04/26 | Vard Haugesund | 6-2 (2-1) | Fyllingsdalen | - | - | T |
| 06/04/26 | Askoy FK | 1-1 (0-0) | Vard Haugesund | - | - | H |
| 27/03/26 | Vidar | 4-0 (2-0) | Vard Haugesund | -0.5 | 3.75 | B |
| 14/03/26 | Sandnes Ulf | 6-0 (4-0) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 31/01/26 | FK Arendal | 3-1 (1-1) | Vard Haugesund | - | - | B |
| 24/01/26 | Haugesund | 8-1 (5-1) | Vard Haugesund | -1.25 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Haugesund
BTTBTTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 34/23 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Kongsvinger | 3-2 (1-0) | Haugesund | -0.25 | 4 | B |
| 09/08/26 | Haugesund | 7-2 (4-1) | Raufoss | +1.75 | 4 | T |
| 04/08/26 | Ranheim IL | 3-4 (1-2) | Haugesund | +0.25 | 3.75 | T |
| 26/07/26 | Haugesund | 1-2 (1-0) | Bryne | +0.75 | 3.5 | B |
| 05/07/26 | Odds Ballklubb | 1-3 (0-1) | Haugesund | -0.25 | 3.5 | T |
| 27/06/26 | Haugesund | 4-2 (3-2) | Kongsvinger | +0.5 | 3.5 | T |
| 21/06/26 | Egersunds IK | 5-2 (3-1) | Haugesund | +0.5 | 3.25 | B |
| 14/06/26 | Haugesund | 4-1 (2-1) | Ranheim IL | +0.5 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Raufoss | 3-4 (0-4) | Haugesund | +0.5 | 3 | T |
| 25/05/26 | Haugesund | 3-1 (0-0) | Moss | +0.75 | 3.25 | T |
| 21/05/26 | Strommen | 0-7 (0-3) | Haugesund | +0.5 | 3 | T |
| 16/05/26 | Haugesund | 1-1 (1-1) | Asane Fotball | +1.5 | 3.5 | H |
| 10/05/26 | Sogndal | 5-1 (2-0) | Haugesund | +0.25 | 3 | B |
| 01/05/26 | Haugesund | 2-0 (1-0) | Sandnes Ulf | +0.75 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Stabaek | 3-2 (1-1) | Haugesund | -0.25 | 3.25 | B |
| 18/04/26 | Hodd | 0-2 (0-1) | Haugesund | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Haugesund | 4-2 (0-0) | Stromsgodset | 0 | 3 | T |
| 06/04/26 | Lyn Oslo | 2-4 (1-2) | Haugesund | -0.25 | 3 | T |
| 30/03/26 | Sandnes Ulf | 2-2 (0-2) | Haugesund | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/03/26 | Viking | 3-0 (2-0) | Haugesund | -1 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
510
Phạt góc (HT)
04
Thẻ vàng
22
Sút bóng
1625
Sút cầu môn
1012
Tấn công
24115
Tấn công nguy hiểm
39115
Sút ngoài cầu môn
613
TL kiểm soát bóng
29%71%
TL kiểm soát bóng (HT)
25%75%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B10T10 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B4T4 H0 B0
Ghi
Tất cả
1 Bàn2.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn3.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vard Haugesund (22 trận)
Ghi 1.82 bàn/trậnMất 2.55 bàn/trận
Haugesund (30 trận)
Ghi 2.70 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Vard Haugesund (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUOU
Haugesund (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (78%)Hòa 0 (0%)Xỉu 4 (22%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Vard Haugesund | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1913-5-18 | |
| Haugesund Stadion | Sân nhà | Haugesund stadion |
| 12000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Haugesund | Khu vực | Haugesund |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 22.00 | 10.00 | 1.06 | 0.85 | 4.00 | 0.94 | 0.78 | -3.00 | 0.97 |
| Live | 23.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.05 ↓ | 0.94 ↑ | 4.25 | 0.85 ↓ | 0.94 ↑ | -3.00 | 0.80 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 25.00 | 10.00 | 1.07 | 1.20 | 4.50 | 0.60 | 0.80 | -3.00 | 0.90 |
| Live | 25.00 | 11.00 ↑ | 1.07 | 1.20 | 4.50 | 0.60 | 0.85 ↑ | -3.00 | 0.85 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 25.00 | 9.60 | 1.07 | 0.85 | 4.00 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 27.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.77 ↓ | 4.00 | 0.94 ↑ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 25.00 | 8.50 | 1.06 | 0.87 | 4.00 | 0.93 | 1.00 | -2.75 | 0.82 |
| Live | 28.00 ↑ | 9.05 ↑ | 1.05 ↓ | 1.00 ↑ | 4.25 | 0.80 ↓ | 0.92 ↓ | -3.00 | 0.90 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 15.00 | 9.50 | 1.07 | 0.57 | 3.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 0.53 ↓ | 3.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 23.00 | 10.50 | 1.01 | 0.73 | 4.00 | 0.83 | 0.83 | -3.00 | 0.73 |
| Live | 21.00 ↓ | 9.50 ↓ | 1.05 ↑ | 0.90 ↑ | 4.25 | 0.75 ↓ | 0.85 ↑ | -3.00 | 0.80 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 16.50 | 10.00 | 1.08 | 1.20 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.07 ↓ | 1.15 ↓ | 4.50 | 0.62 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 30.00 | 8.80 | 1.05 | 1.00 | 4.25 | 0.72 | 1.16 | -2.50 | 0.62 |
| Live | 25.00 ↓ | 9.10 ↑ | 1.04 ↓ | 0.93 ↓ | 4.25 | 0.78 ↑ | 1.02 ↓ | -2.75 | 0.68 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 26.00 | 10.00 | 1.07 | 0.85 | 4.00 | 0.95 | 0.80 | -3.00 | 1.00 |
| Live | 26.00 | 10.00 | 1.07 | 0.85 | 4.00 | 0.95 | 0.80 | -3.00 | 1.00 | |
| William Hill | Sớm | 26.00 | 11.00 | 1.06 | 1.20 | 4.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↓ | 9.00 ↓ | 1.08 ↑ | 1.25 ↑ | 4.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | - | - | - | 0.82 | 4.00 | 0.86 | 0.79 | -3.00 | 0.89 |
| Live | - | - | - | 0.93 ↑ | 4.25 | 0.76 ↓ | 0.83 ↑ | -3.00 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.