Kết quả bóng đá trận Vasas SC II vs Bekescsaba, 17:00 ngày 17/10/2026
NB III (Hungary) · 17:00 ngày 17/10/2026
Vasas SC II 2 Kết thúc HT 2-1 2
Bekescsaba
🟨 3 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 2
Nhiệt độ: 16°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 0 | 0 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 11 | 8 | 24 | 24 |
| Mất bàn | 2 | 2 | 11 | 22 |
| Điểm | 7 | 7 | 17 | 12 |
Chủ = Vasas SC II · Khách = Bekescsaba
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vasas SC II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (19%) | Thắng/Thắng | 2 (20%) |
| 3 (12%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 7 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (10%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 1 (10%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 4 (15%) | Bại/Bại | 4 (40%) |
Thống kê kỹ thuật
TL kiểm soát bóng
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vasas SC II (29 trận)
Ghi 2.69 bàn/trậnMất 1.62 bàn/trận
Bekescsaba (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Vasas SC II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1912 | |
| Sân nhà | Elore | |
| 0 | Sức chứa | 14500 |
| HLV | Zoran Spisljak | |
| Khu vực | BEKESCSABA |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.85 | 3.80 | 1.30 | 3.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.70 ↓ | 3.80 | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 4.60 ↑ | 1.28 ↓ | 7.00 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.80 | 3.70 | 0.80 | 3.00 | 0.77 | 0.83 | 0.75 | 0.73 |
| Live | 1.76 ↑ | 3.80 | 3.70 | 0.83 ↑ | 3.00 | 0.81 ↑ | 0.73 ↓ | 0.50 | 0.92 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.77 | 3.90 | 3.73 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | 1.80 | 1.50 | 0.36 |
| Live | 11.70 ↑ | 1.08 ↓ | 14.70 ↑ | 5.34 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.28 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.80 | 3.60 | 0.88 | 3.00 | 0.93 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vasas SC II | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Bekescsaba | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).