Kết quả bóng đá trận Vastra Frolunda vs Onsala BK, 18:00 ngày 05/09/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 18:00 ngày 05/09/2026
Vastra Frolunda 3 Kết thúc HT 1-1 1
Onsala BK
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 4
Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Vastra Frolunda | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 | |
| 1 - 1 ⚽ | 28' | |
| HT 1-1 | ||
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 3 | 2 |
| Bại | 1 | 3 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 9 | 18 | 21 |
| Điểm | 6 | 0 | 12 | 8 |
Chủ = Vastra Frolunda · Khách = Onsala BK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Vastra Frolunda | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (25%) | Thắng/Thắng | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 3 (13%) | Hòa/Thắng | 2 (9%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (23%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (29%) | Bại/Bại | 7 (32%) |
Bảng xếp hạng
Vastra Frolunda
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 38 | 30 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 4 | 1 | 25 | 14 | 19 | 4 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 13 | 16 | 11 | 8 |
Onsala BK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 6 | 8 | 26 | 32 | 21 | 10 |
| Sân nhà | 10 | 2 | 4 | 4 | 16 | 17 | 10 | 10 |
| Sân khách | 9 | 3 | 2 | 4 | 10 | 15 | 11 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
01
Sút bóng
13
Sút cầu môn
13
TL kiểm soát bóng
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Vastra Frolunda (24 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.79 bàn/trận
Onsala BK (22 trận)
Ghi 1.32 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Vastra Frolunda | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930-1-2 | Thành lập | |
| Ruddalens Idrottsplats | Sân nhà | |
| 5000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Vastra Frolunda | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.87 | 3.90 | 3.30 | 0.88 | 3.25 | 0.89 | 0.87 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 0.51 ↓ | 3.50 | 1.51 ↑ | 0.34 ↓ | -0.25 | 2.10 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.65 | 3.05 | 0.92 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.00 | 3.75 | 3.00 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 70.00 ↑ | 1.85 ↑ | 4.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.98 | 3.75 | 2.85 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.94 ↓ | 3.75 | 2.95 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.87 | 3.80 | 3.10 | 0.89 | 3.25 | 0.87 | 0.87 | 0.50 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.57 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 0.99 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.75 | 2.87 | 0.35 | 2.50 | 2.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.60 ↑ | 2.50 | 1.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.90 | 3.80 | 2.85 | 0.80 | 3.50 | 0.72 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.14 ↑ | 4.50 | 0.17 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 4.00 | 2.93 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 0.78 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 32.00 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.82 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 4.10 | 3.00 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.75 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.95 ↑ | 0.00 | 0.85 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Vastra Frolunda | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Onsala BK | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).