Kết quả bóng đá trận Veertien Kuwana vs FC Tiamo Hirakata, 16:00 ngày 12/09/2026

Football League (Nhật Bản) · 16:00 ngày 12/09/2026
Veertien Kuwana
2 Kết thúc HT 1-2 3
FC Tiamo Hirakata
🟨 4 - 2   🟥 0 - 0   ⛳ 6 - 2
Nhiệt độ: 26°C

Diễn biến trận đấu

Veertien Kuwana Phút FC Tiamo Hirakata
4'⚽ 0 - 1 Ryoma Ishii
4'⚽ 0 - 2 Ishii R.
11'⚽ 0 - 3
Yasuto Fujita 1 - 3 ⚽20'
HT 1-2
FT 2-3

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 52
Hòa 11 12
Bại 12 46
Ghi bàn 42 1614
Mất bàn 59 1223
Điểm 41 168

Chủ = Veertien Kuwana · Khách = FC Tiamo Hirakata

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Veertien Kuwana (16)Hiệp 1 / Cả trậnFC Tiamo Hirakata (11)
2 (13%)Thắng/Thắng3 (27%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (9%)
1 (6%)Thắng/Bại0 (0%)
2 (13%)Hòa/Thắng1 (9%)
1 (6%)Hòa/Hòa0 (0%)
4 (25%)Hòa/Bại2 (18%)
1 (6%)Bại/Hòa1 (9%)
5 (31%)Bại/Bại3 (27%)

Bảng xếp hạng

Veertien Kuwana

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng710641238
Sân nhà40041708
Sân khách31023538

FC Tiamo Hirakata

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng73131311116
Sân nhà42029762
Sân khách31114456

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
0
Sút bóng
2
4
Sút cầu môn
1
2
Sút ngoài cầu môn
1
2
TL kiểm soát bóng
45%
55%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Veertien Kuwana (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
FC Tiamo Hirakata (14 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)2 - 3 — Khách thắng
Hiệp 21 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Veertien Kuwana Thông tin FC Tiamo Hirakata
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.943.132.910.802.500.820.940.500.76
Live2.14 ↑3.23 ↑2.48 ↓0.802.500.820.940.250.76
EasybetsSớm2.053.303.100.832.500.910.960.500.76
Live81.00 ↑15.00 ↑1.05 ↓6.10 ↑5.500.01 ↓0.56 ↓0.001.40 ↑
VcbetSớm2.053.403.200.852.500.940.800.251.00
Live2.25 ↑3.30 ↓2.90 ↓0.89 ↑2.500.90 ↓0.97 ↑0.250.82 ↓
Mansion88Sớm1.963.303.250.862.500.880.960.500.78
Live300.00 ↑6.60 ↑1.04 ↓7.69 ↑5.500.03 ↓0.57 ↓0.001.37 ↑
InterwettenSớm2.103.353.200.802.500.85---
Live2.25 ↑3.15 ↓2.95 ↓0.83 ↑2.500.83 ↓---
12betSớm1.963.303.250.862.500.880.960.500.78
Live146.00 ↑5.70 ↑1.07 ↓5.00 ↑5.500.09 ↓0.58 ↓0.001.35 ↑
CrownSớm1.993.503.200.882.500.880.990.500.77
Live29.00 ↑13.50 ↑1.01 ↓5.55 ↑5.500.04 ↓5.88 ↑0.250.05 ↓
SbobetSớm2.043.053.090.922.500.881.040.500.78
Live100.00 ↑6.10 ↑1.06 ↓4.16 ↑5.500.10 ↓0.54 ↓0.001.42 ↑
LadbrokesSớm2.003.303.100.832.500.85---
Live46.00 ↑9.00 ↑1.03 ↓0.85 ↑2.500.80 ↓---
18BetSớm2.403.152.550.812.500.750.730.000.83
Live144.00 ↑5.75 ↑1.09 ↓7.59 ↑5.500.02 ↓0.52 ↓0.001.28 ↑
1xBetSớm2.023.503.410.852.500.851.300.750.55
Live64.00 ↑13.00 ↑1.04 ↓6.36 ↑5.500.07 ↓0.54 ↓0.001.47 ↑
Bet 365Sớm2.053.303.100.802.501.000.850.250.95
Live101.00 ↑19.00 ↑1.02 ↓8.00 ↑5.500.07 ↓0.55 ↓0.001.38 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Veertien Kuwana+1/4101
FC Tiamo Hirakata-1/4Chưa có trận cùng mức

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).