Kết quả bóng đá trận Veertien Kuwana vs Yokogawa Musashino, 16:00 ngày 19/09/2026

Football League (Nhật Bản) · 16:00 ngày 19/09/2026
Veertien Kuwana
3 Kết thúc HT 2-0 0
Yokogawa Musashino
🟨 2 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 12
Nhiệt độ: 28°C

Diễn biến trận đấu

Veertien Kuwana Phút Yokogawa Musashino
3'
Yuki Horishita 1 - 0 ⚽13'
Yuki Horishita 2 - 0 ⚽38'
45'
HT 2-0
FT 3-0

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 53
Hòa 10 10
Bại 12 47
Ghi bàn 48 1616
Mất bàn 55 1218
Điểm 43 169

Chủ = Veertien Kuwana · Khách = Yokogawa Musashino

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Veertien Kuwana (16)Hiệp 1 / Cả trậnYokogawa Musashino (12)
2 (13%)Thắng/Thắng2 (17%)
0 (0%)Thắng/Hòa1 (8%)
1 (6%)Thắng/Bại2 (17%)
2 (13%)Hòa/Thắng0 (0%)
1 (6%)Hòa/Hòa1 (8%)
4 (25%)Hòa/Bại2 (17%)
1 (6%)Bại/Hòa0 (0%)
5 (31%)Bại/Bại4 (33%)

Bảng xếp hạng

Veertien Kuwana

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng710641238
Sân nhà40041708
Sân khách31023538

Yokogawa Musashino

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng72237894
Sân nhà32014163
Sân khách40223736

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
0
6
Thẻ vàng
2
0
Sút bóng
3
4
Sút cầu môn
2
1
Sút ngoài cầu môn
1
3
TL kiểm soát bóng
39%
61%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Veertien Kuwana (17 trận)
Ghi 1.06 bàn/trậnMất 1.41 bàn/trận
Yokogawa Musashino (13 trận)
Ghi 1.31 bàn/trậnMất 1.54 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)2 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)3 - 0 — Chủ thắng
Hiệp 21 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Veertien Kuwana Thông tin Yokogawa Musashino
Thành lập 1939
Sân nhà
0 Sức chứa 0
HLV
Khu vực JPN
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm1.433.515.050.782.250.840.790.750.91
Live1.80 ↑3.00 ↓3.43 ↓0.782.250.840.80 ↑0.500.90 ↓
EasybetsSớm1.673.404.600.842.250.880.930.750.80
Live1.07 ↓51.00 ↑67.00 ↑5.10 ↑3.500.01 ↓0.89 ↓0.000.95 ↑
VcbetSớm1.703.404.750.872.250.920.960.750.84
Live1.01 ↓13.00 ↑46.00 ↑3.40 ↑3.500.18 ↓0.93 ↓0.000.86 ↑
Mansion88Sớm1.713.454.050.862.250.900.950.750.81
Live1.06 ↓6.70 ↑40.00 ↑8.33 ↑3.500.02 ↓0.87 ↓0.000.97 ↑
InterwettenSớm1.753.554.301.052.500.65---
Live1.05 ↓11.00 ↑40.00 ↑3.00 ↑3.500.17 ↓---
12betSớm1.713.454.050.862.250.900.950.750.81
Live1.06 ↓6.70 ↑40.00 ↑8.33 ↑3.500.02 ↓0.88 ↓0.000.96 ↑
CrownSớm1.723.404.100.852.250.910.950.750.81
Live1.04 ↓11.00 ↑23.00 ↑6.66 ↑3.500.01 ↓7.69 ↑0.250.01 ↓
SbobetSớm1.583.364.710.852.250.950.840.750.98
Live1.05 ↓7.60 ↑24.00 ↑4.54 ↑3.500.08 ↓0.85 ↑0.000.99 ↑
LadbrokesSớm1.703.404.201.102.500.67---
Live1.01 ↓51.00 ↑91.00 ↑0.80 ↓2.500.83 ↑---
18BetSớm1.693.304.400.742.250.820.840.750.73
Live1.01 ↓32.00 ↑269.00 ↑8.23 ↑3.500.01 ↓0.78 ↓0.000.86 ↑
1xBetSớm1.743.504.341.072.500.670.930.750.77
Live1.00 ↓51.00 ↑67.00 ↑5.52 ↑3.500.09 ↓0.85 ↓0.000.95 ↑
Bet 365Sớm1.703.404.500.882.250.930.980.750.83
Live1.01 ↓51.00 ↑67.00 ↑7.10 ↑3.500.09 ↓0.85 ↓0.000.95 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.