Kết quả bóng đá trận Velka Bites vs Synot Slovacko, 22:30 ngày 26/08/2026
Cúp Séc · 22:30 ngày 26/08/2026
Velka Bites 1 Kết thúc HT 0-1 2
Synot Slovacko
🟨 1 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 12
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Velka Bites | Phút | |
| 37' | ⚽ 0 - 1 Tihomir Kostadinov | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 55' | |
| 85' | ⚽ 1 - 2 Artur Dolznikov | |
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 16 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 20 |
| Điểm | 6 | 4 | 19 | 9 |
Chủ = Velka Bites · Khách = Synot Slovacko
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Velka Bites | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (38%) | Thắng/Thắng | 3 (19%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (15%) | Hòa/Thắng | 1 (6%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 3 (19%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 3 (23%) | Bại/Bại | 4 (25%) |
Thành tích gần đây — Velka Bites
TTTBHTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 19/10 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Velka Bites | 1-0 (1-0) | SK Zdirec Nad Doubravou | - | - | T |
| 15/08/26 | FS Trebic | 0-1 (0-0) | Velka Bites | - | - | T |
| 12/08/26 | AFC Humpolec | 0-2 (0-1) | Velka Bites | - | - | T |
| 09/08/26 | Velka Bites | 0-4 (0-3) | TJ Tatran Bohunice | - | - | B |
| 25/07/26 | Blansko | 1-1 (0-0) | Velka Bites | - | - | H |
| 25/04/26 | Velka Bites | 4-1 (1-1) | FK Pelhrimov | - | - | T |
| 19/04/26 | Velka Bites | 0-2 (0-2) | SK Artis Brno B | - | - | B |
| 12/04/26 | Velke Mezirici | 2-5 (2-1) | Velka Bites | - | - | T |
| 03/04/26 | Velka Bites | 1-0 (1-0) | Havlickuv Brod | - | - | T |
| 29/03/26 | Sokol Tasovice | 0-4 (0-1) | Velka Bites | - | - | T |
| 21/03/26 | Velka Bites | 3-0 (1-0) | TJ Dalnice Sperice | - | - | T |
| 14/03/26 | FS Trebic | 1-1 (0-1) | Velka Bites | - | - | H |
| 08/11/25 | Velka Bites | 1-3 (0-1) | AFC Humpolec | - | - | B |
| 25/10/25 | Velka Bites | 2-1 (1-1) | Zdar nad Sazavou | - | - | T |
| 18/10/25 | FC Sparta Brno | 2-1 (1-1) | Velka Bites | - | - | B |
| 04/10/25 | FC Kurim | 2-0 (2-0) | Velka Bites | - | - | B |
| 13/09/25 | SK Artis Brno B | 0-4 (0-2) | Velka Bites | - | - | T |
| 06/09/25 | Velka Bites | 3-3 (0-2) | Velke Mezirici | - | - | H |
| 30/08/25 | Havlickuv Brod | 1-2 (0-1) | Velka Bites | - | - | T |
| 24/08/25 | Velka Bites | 3-2 (2-0) | Sokol Tasovice | - | - | T |
Thành tích gần đây — Synot Slovacko
BBBHBBHTHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 12/21 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Mlada Boleslav | 2-1 (1-0) | Synot Slovacko | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Synot Slovacko | 1-2 (0-1) | Sigma Olomouc | -0.25 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | Baumit Jablonec | 1-0 (0-0) | Synot Slovacko | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Synot Slovacko | 1-1 (0-0) | Artis Brno | +1.25 | 2.75 | H |
| 26/07/26 | Slavia Praha | 5-1 (4-1) | Synot Slovacko | -2 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Synot Slovacko | 1-3 (0-3) | MFK Skalica | +0.75 | 2.5 | B |
| 11/07/26 | Synot Slovacko | 3-3 (1-1) | ZalaegerzsegTE | -0.75 | 3 | H |
| 08/07/26 | Synot Slovacko | 2-1 (1-0) | Zorya | +0.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Synot Slovacko | 1-1 (1-0) | Spartak Trnava | +0.25 | 2.75 | H |
| 24/06/26 | Synot Slovacko | 1-2 (1-1) | Vysocina jihlava | +1.5 | 2.75 | B |
| 31/05/26 | Synot Slovacko | 3-0 (3-0) | Artis Brno | +1 | 2.75 | T |
| 27/05/26 | Artis Brno | 1-4 (1-1) | Synot Slovacko | +0.25 | 2.5 | T |
| 23/05/26 | Tescoma Zlin | 1-0 (1-0) | Synot Slovacko | -0.25 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Synot Slovacko | 0-3 (0-2) | Mlada Boleslav | +0.5 | 2.75 | B |
| 12/05/26 | Synot Slovacko | 2-1 (0-0) | Banik Ostrava | 0 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Dukla Prague | 0-1 (0-0) | Synot Slovacko | 0 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Teplice | 1-1 (1-0) | Synot Slovacko | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Synot Slovacko | 1-2 (1-1) | Dukla Prague | +0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | Sigma Olomouc | 2-1 (2-1) | Synot Slovacko | -0.75 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Synot Slovacko | 1-3 (1-1) | Hradec Kralove | 0 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
212
Phạt góc (HT)
010
Thẻ vàng
11
Sút bóng
512
Sút cầu môn
35
Tấn công
55163
Tấn công nguy hiểm
20116
Sút ngoài cầu môn
27
Đá phạt trực tiếp
1612
TL kiểm soát bóng
30%70%
TL kiểm soát bóng (HT)
27%73%
Phạm lỗi
1213
Việt vị
03
Quả ném biên
2143
So Sánh Sức Mạnh
65 35
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Velka Bites (13 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Synot Slovacko (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Synot Slovacko (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Velka Bites | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1927 | |
| Sân nhà | Mistersky Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | Kamenik Jan | |
| Khu vực | HRADISTE |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 12.50 | 6.70 | 1.14 | 0.83 | 3.25 | 0.93 | 0.93 | -2.00 | 0.83 |
| Live | 71.00 ↑ | 13.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.32 ↓ | -0.25 | 1.90 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 13.00 | 6.50 | 1.15 | 0.86 | 3.25 | 0.93 | 0.91 | -2.00 | 0.88 |
| Live | 176.00 ↑ | 9.50 ↑ | 1.02 ↓ | 2.70 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | 0.32 ↓ | -0.25 | 2.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 30.00 | 5.60 | 1.07 | 0.86 | 3.00 | 0.90 | 0.88 | -2.50 | 0.88 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↑ | 1.01 ↓ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.31 ↓ | -0.25 | 1.81 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 10.00 | 7.75 | 1.17 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.60 | -2.50 | 1.10 |
| Live | 100.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.80 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 0.75 ↑ | -2.50 | 0.90 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 10.00 | 7.80 | 1.17 | 0.77 | 3.25 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 18.89 ↑ | 1.01 ↓ | 2.62 ↑ | 3.50 | 0.21 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 14.00 | 8.30 | 1.08 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.81 | -2.50 | 0.95 |
| Live | 150.00 ↑ | 6.50 ↓ | 1.01 ↓ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 2.43 ↑ | 0.00 | 0.17 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 13.60 | 5.90 | 1.17 | 0.87 | 3.25 | 0.93 | 0.93 | -2.00 | 0.89 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.10 ↑ | 1.03 ↓ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.34 ↓ | -0.25 | 1.92 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 10.00 | 6.50 | 1.17 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.95 ↑ | 2.50 | 0.70 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 11.50 | 6.25 | 1.19 | 0.80 | 3.50 | 0.91 | 0.85 | -2.00 | 0.85 |
| Live | 501.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.76 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 11.51 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 21.43 | 11.97 | 1.03 | 0.93 | 4.00 | 0.76 | 0.91 | -3.00 | 0.78 |
| Live | 27.07 ↑ | 1.44 ↓ | 2.70 ↑ | 2.22 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 0.27 ↓ | -0.25 | 2.32 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 10.50 | 6.50 | 1.17 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 251.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.72 ↓ | 2.50 | 0.88 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 9.75 | 7.40 | 1.17 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | 0.55 | -2.50 | 1.30 |
| Live | 270.00 ↑ | 10.90 ↑ | 1.02 ↓ | 2.79 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.38 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 9.50 | 7.50 | 1.17 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.95 | -2.00 | 0.85 |
| Live | 501.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.65 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.28 ↓ | -0.25 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 12.00 | 5.80 | 1.18 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 22.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.