Kết quả bóng đá trận Ventura County FC vs North Texas SC, 09:00 ngày 01/08/2026
MLS Next Pro League (Mỹ) · 09:00 ngày 01/08/2026
Ventura County FC 6 Kết thúc HT 3-0 1
North Texas SC
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Ventura County FC | Phút | |
| Julian Placias(Assists:Eric Preston) (Kiến tạo: Eric Preston) 1 - 0 ⚽ | 11' | |
| Eric Preston(Assists:Riley Dalgado) (Kiến tạo: Riley Dalgado) 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| Julian Placias(Assists:Eric Preston) (Kiến tạo: Eric Preston) 3 - 0 ⚽ | 40' | |
| HT 3-0 | ||
| 51' | ⚽ 3 - 1 Nicholas Simmonds | |
| Eric Preston(Assists:Julian Placias) (Kiến tạo: Julian Placias) 4 - 1 ⚽ | 52' | |
| 61' | Marlon Luccin | |
| 81' | Alvaro Augusto | |
| Villatoro A. 5 - 1 ⚽ | 86' | |
| Luis Muller 6 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 6-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 7 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 27 | 13 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 10 | 18 |
| Điểm | 4 | 1 | 23 | 10 |
Chủ = Ventura County FC · Khách = North Texas SC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ventura County FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 4 (15%) |
| 3 (13%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (25%) | Hòa/Thắng | 3 (11%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 3 (13%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Thành tích đối đầu (5 trận)
Ventura County FC 0 (0%)Hòa 1 (20%)North Texas SC 4 (80%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/09/25 | North Texas SC | 1-1 (0-0) | Ventura County FC | 0 | 3.25 | H |
| 01/09/25 | Ventura County FC | 0-1 (0-1) | North Texas SC | +0.5 | 3.5 | B |
| 12/09/24 | Ventura County FC | 1-3 (1-0) | North Texas SC | -0.25 | 3 | B |
| 05/06/23 | North Texas SC | 2-0 (0-0) | Ventura County FC | -0.75 | 3.25 | B |
| 03/04/23 | Ventura County FC | 0-1 (0-1) | North Texas SC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ventura County FC
TTBTHTTBBH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 21/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Ventura County FC | 3-0 (0-0) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | T |
| 19/07/26 | Ventura County FC | 2-0 (2-0) | Los Angeles FC II | +0.25 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-1) | Real Monarchs | 0 | 3 | T |
| 14/06/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Colorado Rapids II | +0.75 | 3 | H |
| 07/06/26 | Ventura County FC | 3-1 (0-0) | Houston Dynamo B | -0.25 | 3 | T |
| 31/05/26 | Ventura County FC | 2-1 (1-0) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.75 | 3.5 | T |
| 23/05/26 | Tacoma Defiance | 1-0 (1-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.5 | B |
| 17/05/26 | Los Angeles FC II | 3-2 (0-1) | Ventura County FC | -0.5 | 3.25 | B |
| 11/05/26 | Portland Timbers Reserve | 3-3 (1-2) | Ventura County FC | -0.25 | 3 | H |
| 07/05/26 | Sporting Kansas City(R) | 0-2 (0-0) | Ventura County FC | +0.25 | 3.25 | T |
| 02/05/26 | Ventura County FC | 1-3 (0-3) | San Jose Earthquakes Reserve | 0 | 3 | B |
| 27/04/26 | Saint Louis City B | 2-1 (1-0) | Ventura County FC | -1 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Ventura County FC | 1-1 (1-0) | Austin FC II | 0 | 2.75 | H |
| 13/04/26 | Ventura County FC | 2-0 (0-0) | Real Monarchs | 0 | 3.25 | T |
| 30/03/26 | Tacoma Defiance | 0-1 (0-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3.25 | T |
| 24/03/26 | Portland Timbers Reserve | 0-0 (0-0) | Ventura County FC | 0 | 3.25 | H |
| 16/03/26 | Ventura County FC | 2-3 (1-0) | Saint Louis City B | -0.5 | 3 | B |
| 09/03/26 | Austin FC II | 2-2 (2-0) | Ventura County FC | -0.25 | 3 | H |
| 02/03/26 | Ventura County FC | 4-2 (3-1) | Vancouver Whitecaps Reserve | +0.5 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — North Texas SC
HTBTHBHTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/11 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | North Texas SC | 2-2 (0-2) | Los Angeles FC II | - | - | H |
| 19/07/26 | San Jose Earthquakes Reserve | 0-1 (0-0) | North Texas SC | - | - | T |
| 12/07/26 | Colorado Rapids II | 1-0 (0-0) | North Texas SC | -0.25 | 3 | B |
| 05/07/26 | North Texas SC | 3-0 (0-0) | Saint Louis City B | -0.25 | 3 | T |
| 11/06/26 | Vancouver Whitecaps Reserve | 1-1 (0-0) | North Texas SC | 0 | 3.25 | H |
| 31/05/26 | Saint Louis City B | 2-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3 | B |
| 24/05/26 | North Texas SC | 2-2 (0-1) | San Jose Earthquakes Reserve | - | - | H |
| 17/05/26 | North Texas SC | 5-1 (2-1) | Sporting Kansas City(R) | - | - | T |
| 10/05/26 | MINNESOTA United B | 0-2 (0-2) | North Texas SC | - | - | T |
| 03/05/26 | North Texas SC | 0-2 (0-2) | Austin FC II | - | - | B |
| 27/04/26 | MINNESOTA United B | 1-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | B |
| 20/04/26 | Portland Timbers Reserve | 2-2 (0-1) | North Texas SC | -0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | North Texas SC | 2-2 (1-1) | Sporting Kansas City(R) | +0.75 | 3 | H |
| 05/04/26 | Sporting Kansas City(R) | 1-4 (0-3) | North Texas SC | - | - | T |
| 22/03/26 | Houston Dynamo B | 2-0 (0-0) | North Texas SC | -0.75 | 3.25 | B |
| 16/03/26 | Austin FC II | 1-0 (1-0) | North Texas SC | -0.75 | 3 | B |
| 08/03/26 | North Texas SC | 3-1 (2-1) | Colorado Rapids II | - | - | T |
| 02/03/26 | Real Monarchs | 2-2 (0-1) | North Texas SC | -0.5 | 3 | H |
| 08/02/26 | FC Tulsa | 3-0 (0-0) | North Texas SC | - | - | B |
| 20/10/25 | San Jose Earthquakes Reserve | 3-0 (1-0) | North Texas SC | -1 | 3.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
50
Phạt góc (HT)
50
Thẻ vàng
02
Sút bóng
2120
Sút cầu môn
116
Tấn công
70104
Tấn công nguy hiểm
5071
Sút ngoài cầu môn
811
Cản bóng
23
Đá phạt trực tiếp
1211
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Chuyền bóng
394506
TL chuyền bóng thành công
84%87%
Phạm lỗi
1112
Việt vị
01
Cứu thua
55
Tắc bóng
208
Quả ném biên
1227
Cắt bóng
147
Tạt bóng thành công
41
Chuyền dài
2717
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
2.231.46
Cơ hội rõ rệt
51
So Sánh Sức Mạnh
58 42
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B4T4 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B3T3 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.4 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ventura County FC (28 trận)
Ghi 2.11 bàn/trậnMất 1.32 bàn/trận
North Texas SC (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ventura County FC (19 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (53%)Hòa 3 (16%)Bại 6 (32%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (47%)Hòa 0 (0%)Xỉu 10 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUOU
North Texas SC (10 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (30%)Hòa 1 (10%)Xỉu 6 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
LWVLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVUUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ventura County FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.07 | 3.50 | 3.00 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.30 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.50 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.85 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 36.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.93 | 3.50 | 3.05 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.76 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.60 ↑ | 63.00 ↑ | 7.14 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.98 | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 3.70 | 3.25 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 0.95 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 45.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 1.10 ↑ | 0.50 | 0.60 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.87 | 3.40 | 3.00 | 0.89 | 3.25 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.14 ↑ | 38.21 ↑ | 3.20 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.50 | 3.05 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.76 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.50 ↑ | 62.00 ↑ | 8.33 ↑ | 7.50 | 0.01 ↓ | 0.81 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.00 | 3.70 | 2.85 | 0.79 | 3.00 | 0.97 | 0.79 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 16.00 ↑ | 4.00 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.39 | 2.91 | 0.82 | 3.00 | 0.98 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 1.06 ↓ | 8.20 ↑ | 19.00 ↑ | 6.66 ↑ | 6.50 | 0.01 ↓ | 3.22 ↑ | 0.25 | 0.15 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.84 | 3.74 | 3.25 | 0.97 | 3.25 | 0.77 | 0.84 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.06 ↓ | 6.10 ↑ | 31.00 ↑ | 4.15 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 0.09 ↓ | 2.50 | 6.00 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.80 | 3.70 | 3.20 | 0.86 | 3.25 | 0.67 | 0.80 | 0.50 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 89.00 ↑ | 284.00 ↑ | 7.11 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.89 | 3.75 | 3.14 | 0.82 | 3.25 | 0.92 | 0.90 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.08 ↓ | 10.34 ↑ | 27.33 ↑ | 2.92 ↑ | 6.50 | 0.23 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.50 | 2.85 | 1.15 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 0.88 ↓ | 5.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.80 | 3.24 | 1.20 | 3.50 | 0.59 | 0.69 | 0.25 | 1.04 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 4.25 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.80 | 3.25 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 3.65 ↑ | 6.50 | 0.18 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.75 | 3.40 | 3.60 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ventura County FC | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| North Texas SC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).