Kết quả bóng đá trận Veraguas FC Reserves vs Mario Mendez FC, 04:00 ngày 01/11/2026
Liga Prom (Panama) · 04:00 ngày 01/11/2026
Veraguas FC Reserves 4 Kết thúc HT 2-0 2
Mario Mendez FC
🟨 4 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Veraguas FC Reserves | Phút | |
| 4' | ||
| 10' | ||
| 22' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 42' | |
| 2 - 0 ⚽ | 45' | |
| HT 2-0 | ||
| 3 - 0 ⚽ | 57' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 2 | 6 |
| Ghi bàn | 6 | 8 | 25 | 17 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 16 | 21 |
| Điểm | 6 | 3 | 20 | 10 |
Chủ = Veraguas FC Reserves · Khách = Mario Mendez FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Veraguas FC Reserves | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (35%) | Thắng/Thắng | 2 (12%) |
| 2 (10%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Hòa/Thắng | 6 (35%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 5 (25%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1612
Sút cầu môn
115
Sút ngoài cầu môn
57
TL kiểm soát bóng
42%58%
Việt vị
11
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Veraguas FC Reserves (25 trận)
Ghi 1.88 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Mario Mendez FC (22 trận)
Ghi 1.95 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Veraguas FC Reserves | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.55 | 2.80 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.30 ↑ | 3.45 ↓ | 2.70 ↓ | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.91 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.45 | 2.65 | 0.83 | 3.00 | 0.70 | 0.82 | 0.25 | 0.70 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 5.70 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.60 | 2.79 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | 0.66 | 0.00 | 1.10 |
| Live | 1.02 ↓ | 14.90 ↑ | 29.00 ↑ | 4.81 ↑ | 6.50 | 0.10 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.70 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.60 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Veraguas FC Reserves | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Mario Mendez FC | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).