Kết quả bóng đá trận VfB 1921 Krieschow vs ZFC Meuselwitz, 19:00 ngày 16/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
VfB 1921 Krieschow 0 Kết thúc HT 0-0 1
ZFC Meuselwitz
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| VfB 1921 Krieschow | Phút | |
| Victor Habermann | 29' | |
| HT 0-0 | ||
| 90+3' | ⚽ 0 - 1 Kingsley Madumere | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 3 | 2 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 9 | 8 | 18 |
| Mất bàn | 16 | 4 | 31 | 13 |
| Điểm | 1 | 9 | 8 | 20 |
Chủ = VfB 1921 Krieschow · Khách = ZFC Meuselwitz
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VfB 1921 Krieschow | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (14%) | Thắng/Thắng | 8 (19%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 5 (12%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 4 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (7%) |
| 3 (14%) | Hòa/Bại | 3 (7%) |
| 2 (9%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 8 (36%) | Bại/Bại | 13 (31%) |
Thành tích gần đây — VfB 1921 Krieschow
BTBTBHTTHH
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | SG Union Sandersdorf | 3-1 (1-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 02/08/26 | Sparta Lichtenberg | 1-2 (1-1) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 15/07/26 | VfB 1921 Krieschow | 0-6 (0-2) | VSG Altglienicke | - | - | B |
| 04/07/26 | Union Klosterfelde | 1-2 (1-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 30/05/26 | 1. FC Lok Stendal | 2-0 (1-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 17/05/26 | VfB 1921 Krieschow | 1-1 (0-1) | Bischofswerdaer FV | - | - | H |
| 09/05/26 | Grimma | 2-4 (0-2) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 03/05/26 | VfB 1921 Krieschow | 1-0 (0-0) | RSV Eintracht | - | - | T |
| 01/05/26 | VfB 1921 Krieschow | 1-1 (0-1) | SG Union Sandersdorf | - | - | H |
| 25/04/26 | VfB Auerbach | 1-1 (0-1) | VfB 1921 Krieschow | - | - | H |
| 18/04/26 | VfB 1921 Krieschow | 5-1 (0-1) | Germania Halberstadt | - | - | T |
| 12/04/26 | VfL Halle 96 | 3-1 (2-1) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 06/04/26 | FC Einheit Wernigerode | 1-2 (0-2) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 04/04/26 | VfB 1921 Krieschow | 0-3 (0-1) | Budissa Bautzen | - | - | B |
| 21/03/26 | SC Freital | 2-1 (1-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 14/03/26 | VfB 1921 Krieschow | 1-0 (1-0) | Einheit Rudolstadt | - | - | T |
| 07/03/26 | VFC Plauen | 1-0 (0-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 01/03/26 | SC 1911 Heiligenstadt | 4-3 (1-1) | VfB 1921 Krieschow | - | - | B |
| 24/01/26 | Berliner FC Dynamo | 2-4 (2-2) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 14/12/25 | VfB 1921 Krieschow | 1-0 (1-0) | VfB Empor Glauchau | - | - | T |
Thành tích gần đây — ZFC Meuselwitz
THTBHBBBBB
Thắng 2 (20%)Hòa 2 (20%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 10/20 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | ZFC Meuselwitz | 2-0 (0-0) | VfB Empor Glauchau | - | - | T |
| 25/07/26 | ZFC Meuselwitz | 3-3 (2-0) | SG Barockstadt | - | - | H |
| 11/07/26 | ZFC Meuselwitz | 1-0 (1-0) | BFC Preussen | - | - | T |
| 03/07/26 | ZFC Meuselwitz | 0-3 (0-3) | Erzgebirge Aue | - | - | B |
| 16/05/26 | ZFC Meuselwitz | 1-1 (0-1) | FSV luckenwalde | 0 | 2.75 | H |
| 09/05/26 | BFC Preussen | 2-1 (0-1) | ZFC Meuselwitz | - | - | B |
| 03/05/26 | ZFC Meuselwitz | 0-4 (0-3) | BSG Chemie Leipzig | 0 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | Chemnitzer | 3-2 (1-1) | ZFC Meuselwitz | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/04/26 | ZFC Meuselwitz | 0-3 (0-2) | Rot-Weiss Erfurt | -0.25 | 3 | B |
| 16/04/26 | ZFC Meuselwitz | 0-1 (0-1) | Berliner FC Dynamo | 0 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Magdeburg Am | 2-1 (1-0) | ZFC Meuselwitz | -0.5 | 3 | B |
| 04/04/26 | ZFC Meuselwitz | 3-2 (1-2) | Hallescher FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 02/04/26 | ZFC Meuselwitz | 2-3 (1-0) | BFC Preussen | +0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Greifswalder FC | 2-0 (2-0) | ZFC Meuselwitz | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Eilenburg | 5-1 (3-1) | ZFC Meuselwitz | +0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Carl Zeiss Jena | 1-2 (0-0) | ZFC Meuselwitz | -1 | 2.75 | T |
| 08/03/26 | ZFC Meuselwitz | 4-0 (2-0) | VSG Altglienicke | -0.25 | 2.75 | T |
| 05/03/26 | ZFC Meuselwitz | 0-1 (0-1) | FC Lokomotive Leipzig | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | Hertha Zehlendorf | 1-1 (0-0) | ZFC Meuselwitz | 0 | 2.75 | H |
| 22/02/26 | ZFC Meuselwitz | 4-0 (2-0) | Zwickau | -0.25 | 2.5 | T |
So Sánh Sức Mạnh
60 40
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VfB 1921 Krieschow (27 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 2.30 bàn/trận
ZFC Meuselwitz (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VfB 1921 Krieschow | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Georg-Martin Leopold | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 5.55 | 5.09 | 1.36 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.65 | -1.50 | 1.05 |
| Live | 5.55 | 5.09 | 1.36 | 0.69 | 3.50 | 0.99 | 0.65 | -1.50 | 1.05 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.