Kết quả bóng đá trận VfB Auerbach vs VFC Plauen, 19:00 ngày 16/08/2026
Oberliga (Đức) · 19:00 ngày 16/08/2026
VfB Auerbach 1 Kết thúc HT 1-0 0
VFC Plauen
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| VfB Auerbach | Phút | |
| Aleksandrs Guzlajevs 1 - 0 ⚽ | 44' | |
| HT 1-0 | ||
| 57' | ||
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| 90+1' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 16 | 22 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 15 | 17 |
| Điểm | 9 | 4 | 14 | 16 |
Chủ = VfB Auerbach · Khách = VFC Plauen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| VfB Auerbach | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (44%) | Thắng/Thắng | 11 (41%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 3 (12%) | Hòa/Hòa | 4 (15%) |
| 4 (16%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (16 trận)
VfB Auerbach 5 (31%)Hòa 2 (13%)VFC Plauen 9 (56%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/05/26 | VFC Plauen | 3-1 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 08/11/25 | VfB Auerbach | 2-2 (1-1) | VFC Plauen | - | - | H |
| 19/08/23 | VfB Auerbach | 1-3 (0-2) | VFC Plauen | - | - | B |
| 12/02/23 | VFC Plauen | 4-2 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 20/08/22 | VfB Auerbach | 1-3 (1-1) | VFC Plauen | - | - | B |
| 16/01/20 | VfB Auerbach | 6-2 (2-0) | VFC Plauen | - | - | T |
| 05/07/19 | VFC Plauen | 2-3 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 08/02/19 | VfB Auerbach | 0-1 (0-0) | VFC Plauen | - | - | B |
| 18/07/15 | VFC Plauen | 1-1 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | H |
| 17/05/15 | VFC Plauen | 0-1 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 22/11/14 | VfB Auerbach | 0-2 (0-1) | VFC Plauen | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/09/14 | VfB Auerbach | 0-2 (0-1) | VFC Plauen | 0 | 2.75 | B |
| 02/05/14 | VfB Auerbach | 1-0 (1-0) | VFC Plauen | +0.25 | 2.75 | T |
| 02/11/13 | VFC Plauen | 3-0 (0-0) | VfB Auerbach | -0.5 | 2.75 | B |
| 03/05/13 | VfB Auerbach | 1-2 (1-0) | VFC Plauen | +0.25 | 2.5 | B |
| 01/09/12 | VFC Plauen | 2-3 (1-1) | VfB Auerbach | -0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — VfB Auerbach
BBTBHBHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | VfL Halle 96 | 2-1 (1-1) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 04/07/26 | VfB Auerbach | 1-2 (0-1) | SpVgg Bayreuth | - | - | B |
| 30/05/26 | VfB Auerbach | 4-2 (0-0) | Budissa Bautzen | - | - | T |
| 17/05/26 | SC Freital | 2-0 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 09/05/26 | VfB Auerbach | 1-1 (0-1) | Einheit Rudolstadt | - | - | H |
| 02/05/26 | VFC Plauen | 3-1 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 25/04/26 | VfB Auerbach | 1-1 (0-1) | VfB 1921 Krieschow | - | - | H |
| 22/04/26 | VfL Halle 96 | 2-4 (1-2) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 18/04/26 | SG Union Sandersdorf | 0-1 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 10/04/26 | FC Einheit Wernigerode | 0-2 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 06/04/26 | VfB Auerbach | 1-0 (0-0) | SC 1911 Heiligenstadt | - | - | T |
| 04/04/26 | VfB Empor Glauchau | 0-0 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | H |
| 26/03/26 | VfB Auerbach | 3-0 (3-0) | SC Freital | - | - | T |
| 21/03/26 | VfB Auerbach | 1-1 (1-1) | 1. FC Lok Stendal | - | - | H |
| 19/03/26 | VfB Auerbach | 3-2 (2-1) | Germania Halberstadt | - | - | T |
| 14/03/26 | Bischofswerdaer FV | 0-2 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 07/03/26 | VfB Auerbach | 4-1 (1-0) | Grimma | - | - | T |
| 05/03/26 | Einheit Rudolstadt | 0-3 (0-1) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 28/02/26 | RSV Eintracht | 3-2 (1-1) | VfB Auerbach | - | - | B |
| 06/12/25 | Budissa Bautzen | 3-1 (1-1) | VfB Auerbach | - | - | B |
Thành tích gần đây — VFC Plauen
TBTBBTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/14 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | VFC Plauen | 3-1 (3-1) | Einheit Rudolstadt | - | - | T |
| 14/07/26 | VFC Plauen | 3-7 (2-4) | Zwickau | - | - | B |
| 30/05/26 | Bischofswerdaer FV | 2-4 (0-1) | VFC Plauen | - | - | T |
| 17/05/26 | VFC Plauen | 0-1 (0-1) | Grimma | - | - | B |
| 09/05/26 | RSV Eintracht | 2-1 (0-1) | VFC Plauen | - | - | B |
| 02/05/26 | VFC Plauen | 3-1 (0-0) | VfB Auerbach | - | - | T |
| 30/04/26 | VFC Plauen | 4-0 (3-0) | FC Einheit Wernigerode | - | - | T |
| 26/04/26 | Germania Halberstadt | 0-2 (0-1) | VFC Plauen | - | - | T |
| 19/04/26 | VFC Plauen | 1-0 (1-0) | VfL Halle 96 | - | - | T |
| 15/04/26 | Grimma | 0-3 (0-2) | VFC Plauen | - | - | T |
| 12/04/26 | Budissa Bautzen | 1-1 (1-1) | VFC Plauen | - | - | H |
| 09/04/26 | VfB Empor Glauchau | 1-0 (0-0) | VFC Plauen | - | - | B |
| 06/04/26 | VFC Plauen | 2-1 (1-1) | RSV Eintracht | - | - | T |
| 02/04/26 | VFC Plauen | 1-0 (1-0) | SC Freital | - | - | T |
| 22/03/26 | Einheit Rudolstadt | 1-2 (1-0) | VFC Plauen | - | - | T |
| 14/03/26 | SC 1911 Heiligenstadt | 1-2 (0-1) | VFC Plauen | - | - | T |
| 07/03/26 | VFC Plauen | 1-0 (0-0) | VfB 1921 Krieschow | - | - | T |
| 01/03/26 | SG Union Sandersdorf | 2-2 (1-1) | VFC Plauen | - | - | H |
| 24/01/26 | Chemnitzer | 3-0 (3-0) | VFC Plauen | - | - | B |
| 22/01/26 | Carl Zeiss Jena | 3-2 (2-1) | VFC Plauen | - | - | B |
So Sánh Sức Mạnh
49 51
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H2 B9T9 H2 B5
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B6T6 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.9 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
VfB Auerbach (26 trận)
Ghi 1.96 bàn/trậnMất 1.12 bàn/trận
VFC Plauen (27 trận)
Ghi 1.85 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| VfB Auerbach | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1903-5-27 | |
| Sân nhà | Vogtlandstadion | |
| 0 | Sức chứa | 12000 |
| HLV | ||
| Khu vực | Plauen |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 3.35 | 4.30 | 1.73 | 0.80 | 3.50 | 0.87 | 1.67 | 0.00 | 0.39 |
| Live | 3.35 | 4.30 | 1.73 | 0.80 | 3.50 | 0.87 | 1.67 | 0.00 | 0.39 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.