Kết quả bóng đá trận Viktoria Plzen B vs Dynamo Ceske Budejovice, 15:30 ngày 30/08/2026
Ceska Fotbalova Liga (Séc) · 15:30 ngày 30/08/2026
Viktoria Plzen B 2 Kết thúc HT 1-2 4
Dynamo Ceske Budejovice
🟨 3 - 6 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Viktoria Plzen B | Phút | |
| 10' | ⚽ 0 - 1 Daniel Sturma | |
| 10' | ⚽ 0 - 2 Sturma D. | |
| 10' | ⚽ 0 - 3 Sturma D. | |
| Ondrej Ruzicka 1 - 3 ⚽ | 15' | |
| 2 - 3 ⚽ | 15' | |
| 18' | ⚽ 2 - 4 Matej Faltus | |
| 18' | ⚽ 2 - 5 | |
| Ondrej Ruzicka | 41' | |
| 41' | Ondrej Novak | |
| 43' | Dominik Louzecky | |
| HT 1-2 | ||
| 54' | ⚽ 2 - 6 Tuguldur Gantogtokh | |
| Ondrej Ruzicka 3 - 6 ⚽ | 65' | |
| 67' | Dominik II. Nemec | |
| 68' | Martin Doudera | |
| 72' | ⚽ 3 - 7 Tuguldur Gantogtokh | |
| Radek Buchner | 76' | |
| Matyas Kubrycht | 83' | |
| 84' | Martin Zeman | |
| 90+1' | ❌ Tuguldur Gantogtokh Đá hỏng penalty | |
| 90+2' | Tuguldur Gantogtokh | |
| FT 2-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 4 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 9 | 22 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 21 | 14 |
| Điểm | 6 | 7 | 14 | 17 |
Chủ = Viktoria Plzen B · Khách = Dynamo Ceske Budejovice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viktoria Plzen B | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 14 (37%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 8 (21%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (5%) |
| 2 (20%) | Bại/Bại | 9 (24%) |
Bảng xếp hạng
Viktoria Plzen B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 9 | 7 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 3 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | - | - |
Dynamo Ceske Budejovice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 14 | 2 | 12 | 1 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 0 | 6 | 1 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 2 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 12 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Viktoria Plzen B
TTHBTBBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/19 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Slavia Prague C | 1-4 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 16/08/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | FK Kraluv Dvur | 2-2 (0-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 18/07/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Pardubice B | - | - | B |
| 05/06/26 | Viktoria Plzen B | 2-0 (0-0) | Loko Vltavin | +0.75 | 3 | T |
| 30/05/26 | Domazlice | 5-2 (2-1) | Viktoria Plzen B | - | - | B |
| 24/05/26 | Viktoria Plzen B | 1-2 (1-1) | Admira Praha | +1.25 | 3.25 | B |
| 20/05/26 | Slavia Prague C | 3-5 (1-4) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 15/05/26 | Sokol Hostoun | 2-2 (2-0) | Viktoria Plzen B | +0.75 | 2.75 | H |
| 06/05/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (1-1) | SK Motorlet Praha | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/05/26 | Ceske Budejovice B | 2-2 (0-2) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 26/04/26 | Viktoria Plzen B | 2-2 (0-1) | Aritma Praha | +1.25 | 3 | H |
| 19/04/26 | Taborsko B | 0-6 (0-3) | Viktoria Plzen B | - | - | T |
| 12/04/26 | Viktoria Plzen B | 1-0 (1-0) | FK Kraluv Dvur | +1.5 | 3.5 | T |
| 02/04/26 | Bohemians1905 B | 3-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Viktoria Plzen B | 4-2 (2-1) | FK Pribram B | +1.25 | 3 | T |
| 22/03/26 | Viktoria Plzen B | 5-1 (2-1) | Dukla Praha B | +1.5 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | SK Kladno | 1-1 (1-1) | Viktoria Plzen B | - | - | H |
| 08/03/26 | Viktoria Plzen B | 2-1 (0-0) | SK Petrin Plzen | +2 | 3.5 | T |
| 28/02/26 | FC Pisek | 3-0 (1-0) | Viktoria Plzen B | 0 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Dynamo Ceske Budejovice
TTBTBBHTBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-0 (1-0) | Bohemians1905 B | - | - | T |
| 16/08/26 | FK Pribram B | 0-2 (0-1) | Dynamo Ceske Budejovice | - | - | T |
| 12/08/26 | Krimice | 2-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | - | - | B |
| 09/08/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 5-0 (3-0) | Admira Praha | - | - | T |
| 23/05/26 | Brno | 4-1 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | -1.5 | 2.75 | B |
| 16/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-2 (0-2) | Chrudim | 0 | 2.75 | B |
| 09/05/26 | SK Prostejov | 1-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.25 | 2.25 | H |
| 06/05/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 3-1 (1-0) | Vysocina jihlava | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/05/26 | Marila Pribram | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/04/26 | Artis Brno | 2-1 (1-1) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-0 (1-0) | Slavia Kromeriz | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/04/26 | FK MAS Taborsko | 1-0 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/04/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 1-2 (1-1) | Usti nad Labem | 0 | 2.5 | B |
| 05/04/26 | Sparta Praha B | 0-1 (0-1) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 0-2 (0-1) | Viktoria Zizkov | 0 | 2.5 | B |
| 15/03/26 | FK Graffin Vlasim | 1-1 (1-0) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.75 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Dynamo Ceske Budejovice | 2-0 (0-0) | Slavia Prague B | 0 | 2.5 | T |
| 01/03/26 | Banik Ostrava B | 2-0 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/02/26 | FC Wacker Innsbruck | 1-3 (1-2) | Dynamo Ceske Budejovice | - | - | T |
| 14/02/26 | FC Liefering | 3-2 (0-0) | Dynamo Ceske Budejovice | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
36
Sút bóng
1012
Sút cầu môn
76
Tấn công
5252
Tấn công nguy hiểm
2518
Sút ngoài cầu môn
36
Đá phạt trực tiếp
1715
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
56%44%
Phạm lỗi
1213
Việt vị
32
Quả ném biên
2119
So Sánh Sức Mạnh
58 42
70% So Sánh Đối đầu 30%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viktoria Plzen B (30 trận)
Ghi 2.13 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Dynamo Ceske Budejovice (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Viktoria Plzen B (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Viktoria Plzen B | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | 1905 |
| Stadion Města Plzně | Sân nhà | Fotbalovy stadion Strelecky ostrov |
| 7425 | Sức chứa | 6746 |
| HLV | Straka | |
| Plzen | Khu vực | Budejovice |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.80 | 2.80 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 67.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 3.60 ↑ | 6.50 | 0.16 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.80 | 0.82 | 2.75 | 0.96 | 0.97 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 56.00 ↑ | 10.50 ↑ | 1.03 ↓ | 0.96 ↑ | 6.50 | 0.82 ↓ | 0.69 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.22 | 3.45 | 2.63 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.32 ↑ | 6.50 | 0.28 ↓ | 0.76 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.40 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 75.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 2.40 ↑ | 6.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.36 | 3.40 | 2.25 | 0.90 | 3.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 89.70 ↑ | 9.60 ↑ | 1.01 ↓ | 1.64 ↑ | 6.50 | 0.39 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.22 | 3.45 | 2.63 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.02 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 2.70 ↑ | 6.50 | 0.24 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 1.02 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.16 | 3.45 | 2.53 | 0.81 | 2.75 | 0.89 | 0.96 | 0.25 | 0.74 |
| Live | 13.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.04 ↑ | 6.50 | 0.19 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 3.06 | 2.85 | 0.93 | 2.75 | 0.87 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 42.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.56 ↑ | 6.50 | 0.25 ↓ | 0.82 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.51 | 3.46 | 2.33 | 0.97 | 3.00 | 0.77 | 0.97 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 31.00 ↑ | 6.80 ↑ | 1.01 ↓ | 1.96 ↑ | 6.50 | 0.29 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.60 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.30 | 0.65 | 2.75 | 0.89 | 0.80 | 0.00 | 0.72 |
| Live | 16.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.06 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.65 | 3.39 | 2.31 | 0.78 | 2.75 | 0.98 | 1.02 | 0.00 | 0.75 |
| Live | 11.32 ↑ | 3.85 ↑ | 1.34 ↓ | 2.36 ↑ | 6.50 | 0.30 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.60 | 0.58 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 201.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.20 ↑ | 6.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.93 | 3.80 | 2.06 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 1.25 | 0.00 | 0.57 |
| Live | 33.00 ↑ | 16.50 ↑ | 1.01 ↓ | 2.99 ↑ | 6.50 | 0.22 ↓ | 0.78 ↓ | 0.00 | 0.98 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.75 | 2.00 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.20 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.60 | 3.25 | 2.30 | 0.62 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Viktoria Plzen B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Dynamo Ceske Budejovice | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).