Kết quả bóng đá trận Villefranche vs FC Rouen, 19:45 ngày 29/08/2026
Championnat National · 19:45 ngày 29/08/2026
Villefranche 0 Kết thúc HT 0-0 2
FC Rouen
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 9
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Villefranche | Phút | |
| 35' | Noe Sommer | |
| 45+2' | Sory Traore | |
| HT 0-0 | ||
| 51' | ⚽ 0 - 1 Malik Tchokounte(Assists:Lisandru Tramoni) | |
| Marvin De Lima | 55' | |
| LoIc Etoga | 61' | |
| 82' | ⚽ 0 - 2 Sory Traore(Assists:Karamoko Issiaka) (Kiến tạo: Karamoko Issiaka) | |
| Marvin Tshibuabua | 85' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 3 | 0 | 7 | 1 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 12 | 15 |
| Mất bàn | 10 | 1 | 26 | 6 |
| Điểm | 0 | 7 | 7 | 23 |
Chủ = Villefranche · Khách = FC Rouen
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Villefranche | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (29%) | Thắng/Thắng | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (11%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (11%) |
| 1 (14%) | Hòa/Bại | 1 (11%) |
| 4 (57%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Villefranche
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 4 | 7 | 3 | 15 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 14 | - | - |
FC Rouen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 3 | 1 | 0 | 7 | 1 | 10 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 0 | 4 | 3 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 1 | 6 | 3 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 9 | 1 | - | - |
Thành tích đối đầu (6 trận)
Villefranche 3 (50%)Hòa 1 (17%)FC Rouen 2 (33%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/04/26 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/11/25 | FC Rouen | 2-1 (1-1) | Villefranche | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/03/25 | FC Rouen | 2-4 (0-3) | Villefranche | -0.5 | 2.25 | T |
| 19/10/24 | Villefranche | 2-1 (1-1) | FC Rouen | 0 | 2.25 | T |
| 13/04/24 | Villefranche | 1-1 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.25 | H |
| 13/03/24 | FC Rouen | 1-0 (1-0) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Villefranche
BTBTBHBBTH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Concarneau | 2-0 (1-0) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Villefranche | 2-0 (2-0) | Paris 13 Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 08/08/26 | Bourg Peronnas | 3-2 (1-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/07/26 | Villefranche | 3-2 (2-1) | GOAL FC | - | - | T |
| 16/07/26 | Grenoble | 5-2 (2-0) | Villefranche | - | - | B |
| 16/05/26 | Concarneau | 2-2 (1-1) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/05/26 | Bourg Peronnas | 1-0 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Caen | 3-0 (2-0) | Villefranche | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Villefranche | 3-1 (2-0) | Paris 13 Atletico | +0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Stade Briochin | 0-0 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | H |
| 04/04/26 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Orleans US 45 | 0-0 (0-0) | Villefranche | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Villefranche | 2-3 (0-3) | Le Puy Foot 43 Auvergne | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Chateauroux | 0-1 (0-0) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Villefranche | 2-3 (2-1) | Valenciennes | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/02/26 | Sochaux | 2-1 (2-0) | Villefranche | -1 | 2.5 | B |
| 21/02/26 | Villefranche | 1-2 (0-1) | Dijon | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/02/26 | Fleury Merogis U.S. | 2-2 (0-0) | Villefranche | -0.75 | 2.25 | H |
| 07/02/26 | Villefranche | 1-0 (0-0) | Versailles 78 | -0.25 | 2.25 | T |
| 31/01/26 | Quevilly | 1-2 (0-1) | Villefranche | -0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — FC Rouen
TTHTTTBHTB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | FC Rouen | 3-0 (2-0) | Quevilly | +0.75 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | Orleans US 45 | 1-2 (0-1) | FC Rouen | 0 | 2.5 | T |
| 08/08/26 | FC Rouen | 0-0 (0-0) | Cannes AS | +0.75 | 2.5 | H |
| 31/07/26 | FC Rouen | 2-0 (2-0) | Avranches | - | - | T |
| 28/07/26 | FC Rouen | 1-0 (0-0) | Al-Wakra | - | - | T |
| 25/07/26 | Boulogne | 0-1 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.75 | T |
| 24/05/26 | Stade Lavallois MFC | 1-0 (1-0) | FC Rouen | -0.25 | 2.25 | B |
| 20/05/26 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Stade Lavallois MFC | +0.25 | 2.25 | H |
| 16/05/26 | Fleury Merogis U.S. | 1-2 (0-0) | FC Rouen | 0 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | FC Rouen | 1-3 (0-1) | Versailles 78 | +0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Quevilly | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | FC Rouen | 3-1 (2-1) | Aubagne | +1 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Concarneau | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.25 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Lens | 2-1 (0-0) | FC Rouen | - | - | B |
| 04/04/26 | Villefranche | 2-1 (2-0) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | FC Rouen | 1-1 (0-1) | Caen | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Paris 13 Atletico | 0-0 (0-0) | FC Rouen | +0.5 | 2 | H |
| 14/03/26 | FC Rouen | 3-2 (1-0) | Stade Briochin | +1 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Bourg Peronnas | 3-1 (0-1) | FC Rouen | +0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Orleans US 45 | 1-1 (1-1) | FC Rouen | +0.25 | 2.25 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
39
Phạt góc (HT)
16
Thẻ vàng
32
Sút bóng
312
Sút cầu môn
36
Tấn công
8189
Tấn công nguy hiểm
3640
Sút ngoài cầu môn
06
Đá phạt trực tiếp
2123
TL kiểm soát bóng
47%53%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
Phạm lỗi
2217
Việt vị
14
Quả ném biên
1427
So Sánh Sức Mạnh
50 50
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B2T2 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B0T0 H1 B2
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Villefranche (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.77 bàn/trận
FC Rouen (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Villefranche (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUO
FC Rouen (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Villefranche | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Fabien Pujo | HLV | Regis Brouard |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.13 | 0.86 | 2.25 | 0.89 | 0.87 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.25 | 3.20 | 2.10 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 0.93 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.25 ↑ | 2.10 | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.82 ↓ | 0.95 ↑ | -0.25 | 0.84 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.35 | 3.30 | 1.96 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 52.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.13 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.30 | 2.10 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 0.70 | -0.50 | 1.05 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.11 ↓ | 3.80 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.65 ↓ | -0.50 | 1.10 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 3.15 | 3.20 | 2.08 | 0.80 | 2.25 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 3.20 ↑ | 3.15 ↓ | 2.11 ↑ | 0.75 ↓ | 2.25 | 0.93 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.35 | 3.30 | 1.96 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.98 | -0.25 | 0.78 |
| Live | 52.00 ↑ | 5.20 ↑ | 1.13 ↓ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.15 | 3.35 | 2.07 | 0.82 | 2.25 | 0.94 | 0.94 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 23.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.08 ↓ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.17 | 3.04 | 2.01 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 1.00 | -0.25 | 0.82 |
| Live | 32.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.10 ↓ | 5.26 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.16 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.26 | 3.14 | 2.11 | 0.86 | 2.25 | 0.94 | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 35.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.12 ↓ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.07 ↑ | 0.00 | 0.79 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.20 | 3.40 | 2.05 | 0.80 | 2.25 | 0.89 | 0.92 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 43.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.12 ↓ | 8.41 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.79 | 3.25 | 2.44 | 0.88 | 2.25 | 0.87 | 1.03 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 29.71 ↑ | 5.45 ↑ | 1.19 ↓ | 2.89 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.10 | 3.20 | 2.05 | 1.05 | 2.50 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.05 | 1.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.54 | 3.50 | 1.92 | 0.81 | 2.25 | 0.90 | 1.07 | -0.25 | 0.67 |
| Live | 29.00 ↑ | 6.00 ↑ | 1.13 ↓ | 1.59 ↑ | 1.50 | 0.50 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.69 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 3.25 | 2.00 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 3.10 | 2.05 | 1.00 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 61.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Villefranche | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| FC Rouen | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).