Kết quả bóng đá trận Viveiro CF vs Racing Villalbes, 17:00 ngày 18/10/2026
Bizkaia-Tercera Hạng Tây Ban Nha · 17:00 ngày 18/10/2026
Viveiro CF 1 Kết thúc HT 0-1 1
Racing Villalbes
🟨 4 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 3
Diễn biến trận đấu
| Viveiro CF | Phút | |
| 12' | ⚽ 0 - 1 | |
| 24' | ||
| HT 0-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 1 | 2 |
| Hòa | 1 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 5 | 9 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 12 | 19 |
| Điểm | 1 | 2 | 6 | 10 |
Chủ = Viveiro CF · Khách = Racing Villalbes
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Viveiro CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 2 (50%) |
| 2 (50%) | Hòa/Bại | 1 (25%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Bảng xếp hạng
Viveiro CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 17 |
Racing Villalbes
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
30
Thẻ vàng
10
Sút bóng
24
Sút cầu môn
22
Sút ngoài cầu môn
02
TL kiểm soát bóng
41%59%
Quả ném biên
1410
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Viveiro CF (30 trận)
Ghi 0.73 bàn/trậnMất 1.20 bàn/trận
Racing Villalbes (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Viveiro CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.95 | 3.00 | 2.40 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 2.80 ↓ | 2.20 ↓ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.30 | 2.80 | 2.15 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 9.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.95 | 2.95 | 2.45 | 0.73 | 2.00 | 1.01 | 0.71 | -0.25 | 1.04 |
| Live | 3.40 ↑ | 2.95 | 2.30 ↓ | 0.80 ↑ | 2.00 | 0.95 ↓ | 0.85 ↑ | -0.25 | 0.89 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 4.65 | 3.40 | 1.72 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | 0.31 | -1.50 | 2.10 |
| Live | 14.30 ↑ | 1.06 ↓ | 14.40 ↑ | 4.52 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.97 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.50 | 3.30 | 1.67 | 0.88 | 2.00 | 0.93 | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.04 ↓ | 13.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Viveiro CF | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Racing Villalbes | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).