Kết quả bóng đá trận Volsungur husavik vs Vestri, 01:00 ngày 18/08/2026
Hạng 1 Iceland · 01:00 ngày 18/08/2026
Volsungur husavik 2 Kết thúc HT 0-0 0
Vestri
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 9°C
Diễn biến trận đấu
| Volsungur husavik | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 50' | Ibrahima Balde | |
| 60' | Gudmundur Arnar Svavarsson | |
| Elfar Adalsteinsson | 65' | |
| Arruti Inigo 1 - 0 ⚽ | 80' | |
| Elfar Adalsteinsson 2 - 0 ⚽ | 84' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 16 | 8 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 17 | 23 |
| Điểm | 6 | 3 | 18 | 7 |
Chủ = Volsungur husavik · Khách = Vestri
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Volsungur husavik | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (12%) | Thắng/Thắng | 4 (11%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (12%) | Hòa/Thắng | 6 (17%) |
| 2 (8%) | Hòa/Hòa | 2 (6%) |
| 6 (24%) | Hòa/Bại | 7 (20%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (12%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 12 (34%) |
Bảng xếp hạng
Volsungur husavik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 6 | 5 | 10 | 30 | 44 | 23 | 11 |
| Sân nhà | 11 | 5 | 2 | 4 | 18 | 20 | 17 | 10 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 12 | 24 | 6 | 11 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 9 | 12 | - | - |
Vestri
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 8 | 3 | 10 | 30 | 41 | 27 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 1 | 3 | 20 | 18 | 19 | 7 |
| Sân khách | 11 | 2 | 2 | 7 | 10 | 23 | 8 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 6 | 17 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Volsungur husavik 3 (33%)Hòa 2 (22%)Vestri 4 (44%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 2 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/06/26 | Vestri | 5-1 (1-1) | Volsungur husavik | -1.25 | 3.25 | B |
| 20/07/19 | Vestri | 1-0 (0-0) | Volsungur husavik | - | - | B |
| 11/05/19 | Volsungur husavik | 3-1 (1-1) | Vestri | - | - | T |
| 02/08/18 | Vestri | 2-0 (1-0) | Volsungur husavik | - | - | B |
| 19/05/18 | Volsungur husavik | 2-1 (1-0) | Vestri | - | - | T |
| 04/08/17 | Volsungur husavik | 2-0 (0-0) | Vestri | - | - | T |
| 27/05/17 | Vestri | 3-2 (0-1) | Volsungur husavik | - | - | B |
| 20/08/16 | Volsungur husavik | 2-2 (2-2) | Vestri | - | - | H |
| 11/06/16 | Vestri | 2-2 (1-1) | Volsungur husavik | - | - | H |
Thành tích gần đây — Volsungur husavik
TTBTBBHHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 20/22 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | KFR Aegir | 0-2 (0-1) | Volsungur husavik | -0.25 | 3.5 | T |
| 09/08/26 | Volsungur husavik | 3-2 (1-1) | HK Kopavogs | -1 | 3.75 | T |
| 30/07/26 | Fylkir | 3-1 (0-0) | Volsungur husavik | -2 | 3.75 | B |
| 25/07/26 | Volsungur husavik | 2-0 (1-0) | Grindavik | -0.5 | 3.25 | T |
| 18/07/26 | Throttur Reykjavik | 1-0 (0-0) | Volsungur husavik | -2.25 | 4 | B |
| 11/07/26 | Volsungur husavik | 1-6 (1-4) | Afturelding | -1.5 | 3.75 | B |
| 04/07/26 | Leiknir Reykjavik | 3-3 (1-1) | Volsungur husavik | -0.75 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Volsungur husavik | 2-2 (1-0) | Grotta Seltjarnarnes | -0.5 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | IR Reykjavik | 4-4 (3-1) | Volsungur husavik | -1.5 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Volsungur husavik | 2-1 (0-1) | UMF Njardvik | -1.25 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | Vestri | 5-1 (1-1) | Volsungur husavik | -1.25 | 3.25 | B |
| 31/05/26 | Volsungur husavik | 2-3 (0-2) | KFR Aegir | -0.25 | 3.25 | B |
| 28/05/26 | HK Kopavogs | 1-0 (0-0) | Volsungur husavik | -1.75 | 3.75 | B |
| 23/05/26 | Volsungur husavik | 0-1 (0-1) | Fylkir | -2 | 3.5 | B |
| 17/05/26 | Grindavik | 3-1 (1-1) | Volsungur husavik | -1.25 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Volsungur husavik | 0-3 (0-3) | Throttur Reykjavik | -1.5 | 3.5 | B |
| 01/05/26 | Afturelding | 0-0 (0-0) | Volsungur husavik | -2 | 3.75 | H |
| 25/04/26 | Volsungur husavik | 1-1 (0-1) | Leiknir Reykjavik | -0.5 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Volsungur husavik | 2-2 (0-1) | Kormakur | - | - | H |
| 22/02/26 | Volsungur husavik | 1-5 (1-1) | IA Akranes | - | - | B |
Thành tích gần đây — Vestri
TBBHBBBBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 8/28 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | Vestri | 1-0 (0-0) | IR Reykjavik | +0.25 | 3.5 | T |
| 08/08/26 | UMF Njardvik | 3-1 (1-1) | Vestri | -1 | 3.25 | B |
| 03/08/26 | Vestri | 0-3 (0-2) | Grotta Seltjarnarnes | +0.5 | 3.75 | B |
| 31/07/26 | Vestri | 1-1 (1-1) | FK Rigas Futbola skola | -1.75 | 3.25 | H |
| 23/07/26 | FK Rigas Futbola skola | 4-1 (3-0) | Vestri | -3 | 3.75 | B |
| 21/07/26 | HK Kopavogs | 6-2 (4-0) | Vestri | -0.75 | 3.5 | B |
| 17/07/26 | Vestri | 0-3 (0-2) | Qarabag | -2.75 | 3.25 | B |
| 14/07/26 | Vestri | 2-5 (0-5) | Fylkir | -0.5 | 3 | B |
| 09/07/26 | Qarabag | 3-0 (2-0) | Vestri | -2.5 | 3.5 | B |
| 04/07/26 | Grindavik | 0-0 (0-0) | Vestri | 0 | 3 | H |
| 27/06/26 | Throttur Reykjavik | 1-1 (0-1) | Vestri | -1 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | Vestri | 2-0 (0-0) | Afturelding | -0.5 | 3.25 | T |
| 17/06/26 | Vestri | 3-2 (2-1) | KFR Aegir | +1 | 3.25 | T |
| 13/06/26 | Leiknir Reykjavik | 1-0 (0-0) | Vestri | 0 | 3 | B |
| 06/06/26 | Vestri | 5-1 (1-1) | Volsungur husavik | +1.25 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | IR Reykjavik | 0-1 (0-0) | Vestri | -0.25 | 3.25 | T |
| 28/05/26 | Vestri | 0-3 (0-3) | UMF Njardvik | 0 | 3 | B |
| 23/05/26 | Grotta Seltjarnarnes | 5-3 (1-1) | Vestri | 0 | 3 | B |
| 17/05/26 | KFR Aegir | 1-2 (0-0) | Vestri | +0.75 | 3 | T |
| 14/05/26 | Vestri | 0-4 (0-4) | Grotta Seltjarnarnes | +1 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
12
Sút bóng
77
Sút cầu môn
31
Tấn công
91109
Tấn công nguy hiểm
4769
Sút ngoài cầu môn
46
TL kiểm soát bóng
42%58%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B4T4 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Volsungur husavik (25 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 2.44 bàn/trận
Vestri (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Volsungur husavik (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (67%)Hòa 1 (6%)Bại 5 (28%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 9 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WWVWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOUUO
Vestri (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 2 (11%)Bại 9 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (39%)Hòa 2 (11%)Xỉu 9 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Volsungur husavik | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | Jon Thor Hauksson | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.33 | 3.70 | 2.45 | 0.81 | 3.25 | 1.00 | 0.78 | 0.00 | 0.99 |
| Live | 1.04 ↓ | 41.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.30 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.45 | 3.80 | 2.45 | 0.85 | 3.25 | 0.94 | 0.86 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.60 ↓ | 2.80 ↑ | 1.01 ↑ | 3.00 | 0.79 ↓ | 0.98 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.23 | 3.65 | 2.51 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 200.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.30 | 3.95 | 1.90 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | 0.62 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 100.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.62 | 0.00 | 1.07 | |
| 10BET | Sớm | 3.15 | 3.85 | 1.84 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.22 ↓ | 4.32 ↑ | 26.92 ↑ | 2.61 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.23 | 3.65 | 2.51 | 0.88 | 3.25 | 0.88 | 0.93 | 0.00 | 0.83 |
| Live | 1.21 ↓ | 3.95 ↑ | 27.00 ↑ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.73 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.23 | 3.90 | 2.41 | 0.97 | 3.50 | 0.79 | 0.80 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.16 ↓ | 3.60 ↓ | 2.62 ↑ | 1.02 ↑ | 3.00 | 0.80 ↑ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.83 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.20 | 3.50 | 2.49 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 1.02 |
| Live | 1.20 ↓ | 4.25 ↑ | 17.50 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.19 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.02 | 3.94 | 1.95 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.83 | -0.50 | 0.95 |
| Live | 4.51 ↑ | 1.54 ↓ | 4.08 ↑ | 3.12 ↑ | 2.50 | 0.16 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.45 | 0.36 | 2.50 | 1.80 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.15 | 3.90 | 1.77 | 0.81 | 3.50 | 0.71 | 0.81 | -0.50 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 76.00 ↑ | 326.00 ↑ | 8.49 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 3.80 | 2.48 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.82 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.13 ↑ | 26.00 ↑ | 3.09 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.25 | 3.70 | 2.45 | 0.93 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 201.00 ↑ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.32 | 3.95 | 1.90 | 0.83 | 3.50 | 0.83 | 1.43 | 0.00 | 0.45 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.13 ↓ | 0.00 | 0.72 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.50 | 2.45 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.83 | 0.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.45 | 3.50 | 2.40 | 1.00 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.