Kết quả bóng đá trận Volta Redonda vs Ituano SP, 03:00 ngày 16/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 16/08/2026
Volta Redonda 1 Kết thúc HT 1-0 0
Ituano SP
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Volta Redonda | Phút | |
| Ygor Catatau 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| HT 1-0 | ||
| Lucas da Silva Rocha | 60' | |
| 77' | Matheus Mancini | |
| Caetano | 84' | |
| 87' | ||
| 90+8' | Tiaguinho | |
| 90+8' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 1 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 3 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 0 | 7 | 5 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 16 | 11 |
| Điểm | 3 | 0 | 8 | 6 |
Chủ = Volta Redonda · Khách = Ituano SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Volta Redonda | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (20%) | Thắng/Thắng | 9 (21%) |
| 1 (2%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 4 (10%) | Hòa/Thắng | 7 (17%) |
| 9 (22%) | Hòa/Hòa | 5 (12%) |
| 7 (17%) | Hòa/Bại | 10 (24%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Bại/Hòa | 3 (7%) |
| 9 (22%) | Bại/Bại | 5 (12%) |
Bảng xếp hạng
Volta Redonda
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 3 | 10 | 13 | 25 | 21 | 16 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 11 | 9 | 17 | 10 |
| Sân khách | 9 | 1 | 1 | 7 | 2 | 16 | 4 | 19 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 12 | - | - |
Ituano SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 4 | 9 | 18 | 21 | 22 | 15 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 11 | 5 | 17 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 2 | 7 | 7 | 16 | 5 | 18 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Volta Redonda 1 (50%)Hòa 0 (0%)Ituano SP 1 (50%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/10/20 | Ituano SP | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/08/20 | Volta Redonda | 3-1 (0-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Volta Redonda
BBHBHBTBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Inter de Limeira | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/07/26 | Volta Redonda | 1-4 (1-1) | Anapolis FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 21/07/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Sao Goncalo | - | - | H |
| 17/07/26 | Sao Goncalo | 2-1 (2-0) | Volta Redonda | - | - | B |
| 14/07/26 | Figueirense | 0-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | H |
| 05/07/26 | Maringa FC | 4-0 (3-0) | Volta Redonda | -0.75 | 2.5 | B |
| 01/07/26 | Volta Redonda | 3-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | T |
| 21/06/26 | Botafogo PB | 2-0 (2-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | Volta Redonda | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.5 | 2 | T |
| 31/05/26 | Itabaiana(SE) | 0-1 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2.25 | T |
| 28/05/26 | Avai FC | 3-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2.5 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/05/26 | Volta Redonda | 2-2 (1-1) | Avai FC | 0 | 2 | H |
| 17/05/26 | Santa Cruz PE | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | -0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Volta Redonda | 1-2 (0-1) | Gremio Novorizontino | 0 | 2 | B |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | +0.5 | 2 | H |
| 01/05/26 | Caxias RS | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Volta Redonda | 0 | 2 | B |
| 19/04/26 | Volta Redonda | 1-0 (0-0) | Caxias RS | +0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Ituano SP
TBBBHHHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Ituano SP | 2-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2 | T |
| 27/07/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Ituano SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 05/07/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Ituano SP | -0.25 | 2 | B |
| 29/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Figueirense | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/06/26 | Itabaiana(SE) | 2-2 (2-0) | Ituano SP | 0 | 2 | H |
| 31/05/26 | Caxias RS | 2-1 (0-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 26/05/26 | Ituano SP | 1-0 (0-0) | Botafogo PB | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Guarani SP | 1-3 (1-2) | Ituano SP | -0.75 | 2.25 | T |
| 11/05/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.5 | 2 | T |
| 06/05/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (1-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | -0.25 | 2 | H |
| 27/04/26 | Ituano SP | 4-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.25 | T |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/04/26 | Ituano SP | 2-1 (0-1) | CA Votuporanguense SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Amazonas FC | 3-0 (0-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 09/04/26 | XV de Piracicaba | 3-0 (0-0) | Ituano SP | 0 | 2 | B |
| 06/04/26 | Ituano SP | 2-0 (1-0) | Anapolis FC | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
74
Phạt góc (HT)
40
Thẻ vàng
33
Sút bóng
1511
Sút cầu môn
52
Tấn công
117128
Tấn công nguy hiểm
7464
Sút ngoài cầu môn
109
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
64%36%
So Sánh Sức Mạnh
50 50
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B1T1 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn1.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Volta Redonda (30 trận)
Ghi 0.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Ituano SP (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Volta Redonda (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (38%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (63%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (31%)Hòa 4 (25%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOV
Ituano SP (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (38%)Hòa 3 (19%)Xỉu 7 (44%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Volta Redonda | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1947 | |
| Sân nhà | ||
| 21000 | Sức chứa | 22000 |
| HLV | Mazola Junior | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.27 | 3.00 | 3.10 | 0.98 | 2.25 | 0.74 | 0.99 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 1.05 ↓ | 13.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.50 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.99 | 0.00 | 0.84 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.30 | 1.04 | 2.25 | 0.77 | 0.87 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.25 ↑ | 1.50 | 0.19 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.74 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.17 | 3.10 | 2.94 | 0.71 | 2.00 | 1.05 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.25 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 7.75 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.12 | 3.10 | 3.15 | 0.91 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.56 ↑ | 100.00 ↑ | 3.03 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.17 | 3.10 | 2.94 | 0.71 | 2.00 | 1.05 | 0.97 | 0.25 | 0.79 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.30 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.24 | 3.20 | 2.94 | 1.00 | 2.25 | 0.76 | 0.96 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 19.50 ↑ | 4.76 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.25 | 5.26 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.23 | 2.98 | 2.95 | 1.02 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.20 ↑ | 265.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.13 | 3.03 | 3.24 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.86 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.55 ↑ | 33.00 ↑ | 5.85 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.10 | 3.00 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.10 | 3.25 | 0.94 | 2.25 | 0.75 | 0.82 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 38.00 ↑ | 5.66 ↑ | 1.50 | 0.09 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.09 | 2.86 | 3.54 | 0.87 | 2.00 | 0.87 | 0.79 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.41 ↑ | 30.84 ↑ | 3.00 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.80 ↑ | 0.00 | 0.99 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.10 | 2.95 | 1.25 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.05 ↓ | 1.50 | 0.61 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.15 | 3.15 | 3.25 | 1.18 | 2.50 | 0.58 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.95 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.25 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.98 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 2.90 | 3.40 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 81.00 ↑ | 151.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Volta Redonda | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Ituano SP | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).