Kết quả bóng đá trận Wacker Burghausen vs DJK Vilzing, 19:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
Wacker Burghausen 4 Kết thúc HT 0-3 5
DJK Vilzing
🟨 0 - 0 🟥 0 - 1 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Wacker Burghausen | Phút | |
| 8' | ⚽ 0 - 1 Erol Ozbay | |
| 8' | ⚽ 0 - 2 | |
| 8' | ⚽ 0 - 3 Ozbay E. | |
| 12' | ⚽ 0 - 4 Junger A. | |
| 13' | ⚽ 0 - 5 Andreas Junger | |
| 13' | ⚽ 0 - 6 Andreas Junger | |
| 13' | ⚽ 0 - 7 Junger A. | |
| 14' | ⚽ 0 - 8 | |
| 16' | ⚽ 0 - 9 Max Meyer | |
| 16' | ⚽ 0 - 10 Max Meyer | |
| 16' | ⚽ 0 - 11 Max Meyer | |
| 17' | ⚽ 0 - 12 Max Meyer | |
| HT 0-3 | ||
| 46' | ⚽ 0 - 13 Erol Ozbay | |
| Noa-Gabriel Simic 1 - 13 ⚽ | 49' | |
| Felix Bachschmid 2 - 13 ⚽ | 52' | |
| Noa-Gabriel Simic 3 - 13 ⚽ | 56' | |
| Marc Sodji 4 - 13 ⚽ | 70' | |
| 85' | ⚽ 4 - 14 Andreas Junger | |
| 89' | Erol Ozbay | |
| FT 4-5 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 3 | 7 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 1 |
| Bại | 3 | 2 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 19 | 27 |
| Mất bàn | 10 | 8 | 21 | 15 |
| Điểm | 0 | 3 | 11 | 22 |
Chủ = Wacker Burghausen · Khách = DJK Vilzing
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wacker Burghausen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (36%) | Thắng/Thắng | 5 (50%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (30%) |
| 1 (7%) | Hòa/Bại | 2 (20%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 4 (29%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Wacker Burghausen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 1 | 3 | 14 | 12 | 7 | 12 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 7 | 3 | 12 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 5 | 4 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 8 | - | - |
DJK Vilzing
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 9 | 12 | 3 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 6 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 7 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Wacker Burghausen 2 (22%)Hòa 2 (22%)DJK Vilzing 5 (56%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 2 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/03/26 | DJK Vilzing | 3-0 (2-0) | Wacker Burghausen | - | - | B |
| 16/08/25 | Wacker Burghausen | 2-1 (0-1) | DJK Vilzing | +0.5 | 3 | T |
| 23/11/24 | Wacker Burghausen | 1-3 (0-1) | DJK Vilzing | +0.5 | 2.75 | B |
| 09/08/24 | DJK Vilzing | 0-3 (0-0) | Wacker Burghausen | 0 | 3 | T |
| 04/05/24 | Wacker Burghausen | 1-2 (1-2) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | B |
| 14/10/23 | DJK Vilzing | 2-0 (0-0) | Wacker Burghausen | -1 | 2.75 | B |
| 28/03/23 | DJK Vilzing | 1-1 (0-1) | Wacker Burghausen | 0 | 2.75 | H |
| 30/07/22 | Wacker Burghausen | 0-2 (0-1) | DJK Vilzing | +0.75 | 3 | B |
| 15/02/20 | DJK Vilzing | 1-1 (0-1) | Wacker Burghausen | - | - | H |
Thành tích gần đây — Wacker Burghausen
BBHTTHBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 18/16 (10 trận) Châu Á: 4/2/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Nurnberg (Youth) | 3-1 (2-0) | Wacker Burghausen | - | - | B |
| 15/08/26 | Wacker Burghausen | 1-2 (0-1) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | B |
| 08/08/26 | TSV Aubstadt | 2-2 (1-0) | Wacker Burghausen | - | - | H |
| 01/08/26 | Wacker Burghausen | 2-0 (2-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | T |
| 25/07/26 | SpVgg Ansbach | 0-4 (0-2) | Wacker Burghausen | - | - | T |
| 17/07/26 | Wacker Burghausen | 1-1 (1-0) | FC Augsburg II | - | - | H |
| 11/07/26 | SV Austria Salzburg | 2-0 (1-0) | Wacker Burghausen | - | - | B |
| 02/07/26 | Wacker Burghausen | 4-2 (1-1) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 16/05/26 | Unterhaching | 4-0 (1-0) | Wacker Burghausen | -1 | 3.25 | B |
| 09/05/26 | Wacker Burghausen | 3-0 (1-0) | SpVgg Ansbach | - | - | T |
| 02/05/26 | Wurzburger Kickers | 4-1 (1-0) | Wacker Burghausen | -1.5 | 3 | B |
| 29/04/26 | Wacker Burghausen | 3-4 (2-3) | Nurnberg (Youth) | -0.5 | 3 | B |
| 25/04/26 | FC Memmingen | 0-1 (0-0) | Wacker Burghausen | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | Wacker Burghausen | 1-3 (0-1) | Greuther Furth (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | TSV Schwaben Augsburg | 1-0 (1-0) | Wacker Burghausen | +0.25 | 2.75 | B |
| 14/04/26 | FC Augsburg II | 0-0 (0-0) | Wacker Burghausen | +0.25 | 3 | H |
| 11/04/26 | Wacker Burghausen | 1-1 (1-1) | SpVgg Bayreuth | +0.25 | 2.5 | H |
| 06/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-1 (0-0) | Wacker Burghausen | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Wacker Burghausen | 1-0 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | 0 | 3.25 | T |
| 28/03/26 | Viktoria Aschaffenburg | 2-2 (1-2) | Wacker Burghausen | +0.75 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — DJK Vilzing
BBTTTTTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 1 (10%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | DJK Vilzing | 0-1 (0-0) | Schweinfurt 05 FC | - | - | B |
| 14/08/26 | FC Augsburg II | 3-1 (1-1) | DJK Vilzing | - | - | B |
| 08/08/26 | DJK Vilzing | 1-0 (0-0) | Greuther Furth (Youth) | - | - | T |
| 01/08/26 | SC Eltersdorf | 0-1 (0-1) | DJK Vilzing | - | - | T |
| 24/07/26 | DJK Vilzing | 3-1 (1-1) | Nurnberg (Youth) | - | - | T |
| 15/07/26 | Jahn Regensburg | 2-3 (1-2) | DJK Vilzing | -1.25 | 3.25 | T |
| 01/07/26 | SC Luhe Wildenau | 1-7 (0-5) | DJK Vilzing | - | - | T |
| 16/05/26 | DJK Vilzing | 5-2 (2-1) | Greuther Furth (Youth) | 0 | 2.75 | T |
| 09/05/26 | FC Memmingen | 1-1 (1-1) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | DJK Vilzing | 1-0 (1-0) | TSV Schwaben Augsburg | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/04/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2-3 (1-1) | DJK Vilzing | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/04/26 | DJK Vilzing | 3-0 (1-0) | TSV Buchbach | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | SpVgg Bayreuth | 3-0 (1-0) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | DJK Vilzing | 1-0 (0-0) | VfB Eichstatt | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/04/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-0 (1-0) | DJK Vilzing | -0.5 | 2.75 | B |
| 02/04/26 | DJK Vilzing | 1-2 (0-0) | Viktoria Aschaffenburg | +1 | 3 | B |
| 28/03/26 | FV Illertissen | 0-0 (0-0) | DJK Vilzing | -0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | DJK Vilzing | 0-1 (0-0) | Nurnberg (Youth) | -0.25 | 2.75 | B |
| 14/03/26 | TSV Aubstadt | 1-2 (0-0) | DJK Vilzing | 0 | 2.5 | T |
| 11/03/26 | DJK Vilzing | 1-1 (1-1) | Wurzburger Kickers | -0.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
44 56
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B5T5 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B3T3 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wacker Burghausen (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
DJK Vilzing (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 5 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 4 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wacker Burghausen | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930-11-13 | Thành lập | |
| Wacker-Arena | Sân nhà | |
| 10000 | Sức chứa | 0 |
| Rudolf Bommer | HLV | |
| Burghausen | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.04 | 3.70 | 2.90 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.87 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 2.04 | 3.70 | 2.90 | 0.94 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.35 | 2.38 | 0.82 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 1.98 ↓ | 3.50 ↑ | 2.90 ↑ | 0.87 ↑ | 3.25 | 0.77 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.93 | 3.60 | 3.00 | 0.95 | 3.25 | 0.87 | 0.81 | 0.25 | 1.03 |
| Live | 1.92 ↓ | 3.60 | 3.05 ↑ | 0.94 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.80 ↓ | 0.25 | 1.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.34 | 3.60 | 2.53 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.81 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.70 ↑ | 2.93 ↑ | 0.65 ↓ | 3.00 | 1.20 ↑ | 0.74 ↓ | 0.25 | 1.11 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.28 | 3.27 | 2.52 | 0.98 | 3.00 | 0.82 | 0.81 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.98 ↓ | 3.59 ↑ | 2.96 ↑ | 0.94 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.82 ↑ | 0.25 | 1.02 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.44 | 3.53 | 2.47 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.86 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 2.02 ↓ | 3.76 ↑ | 2.99 ↑ | 0.96 ↓ | 3.25 | 0.84 ↑ | 1.02 ↑ | 0.50 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.45 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 3.50 | 2.87 ↑ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 3.45 | 2.45 | 0.87 | 3.00 | 0.70 | 0.76 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.70 ↑ | 2.95 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.78 ↑ | 0.70 ↓ | 0.25 | 0.96 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.17 | 3.46 | 2.92 | 0.99 | 3.00 | 0.80 | 0.92 | 0.25 | 0.87 |
| Live | 2.04 ↓ | 3.92 ↑ | 3.00 ↑ | 0.94 ↓ | 3.25 | 0.88 ↑ | 0.83 ↓ | 0.25 | 1.00 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.23 | 3.93 | 2.38 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | 0.77 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 2.03 ↓ | 3.74 ↓ | 2.93 ↑ | 0.86 ↓ | 3.25 | 0.82 ↑ | 0.80 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.50 | 2.50 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 2.00 ↓ | 3.60 ↑ | 2.90 ↑ | 1.10 ↑ | 3.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.