Kết quả bóng đá trận Wanderers FC vs Cerro Montevideo, 04:00 ngày 02/09/2026
Cúp Uruguay · 04:00 ngày 02/09/2026
Wanderers FC Sắp đá --:--:--
Cerro Montevideo
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 13°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 3 | 13 | 9 |
| Mất bàn | 7 | 6 | 14 | 12 |
| Điểm | 3 | 4 | 17 | 16 |
Chủ = Wanderers FC · Khách = Cerro Montevideo
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wanderers FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 3 (10%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 4 (14%) |
| 5 (16%) | Hòa/Hòa | 4 (14%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 9 (31%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 9 (28%) | Bại/Bại | 7 (24%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Wanderers FC 6 (30%)Hòa 6 (30%)Cerro Montevideo 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 1 / Xỉu 13
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/03/26 | Wanderers FC | 3-0 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 27/09/25 | Wanderers FC | 0-1 (0-1) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2 | B |
| 02/06/25 | Cerro Montevideo | 1-2 (1-1) | Wanderers FC | 0 | 2 | T |
| 01/04/25 | Cerro Montevideo | 2-1 (1-1) | Wanderers FC | 0 | 2 | B |
| 17/08/24 | Wanderers FC | 1-0 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2.25 | T |
| 18/02/24 | Cerro Montevideo | 1-1 (1-0) | Wanderers FC | -0.25 | 2 | H |
| 04/11/23 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-1) | Wanderers FC | -0.25 | 2 | T |
| 26/03/23 | Wanderers FC | 3-0 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/01/23 | Wanderers FC | 0-0 (0-0) | Cerro Montevideo | +0.5 | 2 | H |
| 29/03/21 | Wanderers FC | 1-1 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/10/20 | Cerro Montevideo | 1-0 (0-0) | Wanderers FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 11/10/20 | Cerro Montevideo | 1-1 (0-0) | Wanderers FC | 0 | 2.25 | H |
| 06/12/19 | Wanderers FC | 0-2 (0-0) | Cerro Montevideo | +1 | 2.5 | B |
| 01/09/19 | Wanderers FC | 0-1 (0-1) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2.75 | B |
| 03/06/19 | Cerro Montevideo | 3-0 (2-0) | Wanderers FC | +0.25 | 2.25 | B |
| 31/05/19 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-1) | Wanderers FC | 0 | 2 | T |
| 24/05/19 | Wanderers FC | 0-0 (0-0) | Cerro Montevideo | +0.5 | 2.25 | H |
| 29/10/18 | Cerro Montevideo | 1-1 (1-0) | Wanderers FC | 0 | 2.75 | H |
| 01/06/18 | Cerro Montevideo | 2-1 (0-1) | Wanderers FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 29/04/18 | Wanderers FC | 0-1 (0-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Wanderers FC
TBHTBTTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Wanderers FC | 3-0 (2-0) | Central Espanol | +0.5 | 2.25 | T |
| 24/08/26 | Montevideo City Torque | 5-1 (2-0) | Wanderers FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 16/08/26 | Wanderers FC | 1-1 (1-0) | Cerro Largo | +0.25 | 2 | H |
| 10/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 0-1 (0-0) | Wanderers FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 06/08/26 | CA Penarol | 5-1 (4-1) | Wanderers FC | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/08/26 | Montevideo City Torque | 0-2 (0-0) | Wanderers FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 18/07/26 | Nacional Montevideo | 1-2 (0-1) | Wanderers FC | -0.75 | 2.5 | T |
| 12/07/26 | Wanderers FC | 2-0 (1-0) | Club Atletico Progreso | +0.5 | 2.25 | T |
| 06/06/26 | Wanderers FC | 0-0 (0-0) | Danubio FC | +0.25 | 2 | H |
| 01/06/26 | CA Juventud | 2-5 (1-1) | Wanderers FC | -0.25 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Wanderers FC | 1-1 (1-1) | Deportivo Maldonado | -0.25 | 2.25 | H |
| 18/05/26 | Albion FC | 0-0 (0-0) | Wanderers FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 09/05/26 | Wanderers FC | 1-0 (1-0) | Liverpool URU | -0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | CA Juventud | 2-1 (0-1) | Wanderers FC | -0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Wanderers FC | 1-0 (0-0) | CA Penarol | -0.75 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Club Atletico Progreso | 2-1 (1-0) | Wanderers FC | 0 | 2.25 | B |
| 13/04/26 | Wanderers FC | 1-2 (1-0) | Racing Club Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 04/04/26 | Boston River | 4-1 (1-0) | Wanderers FC | 0 | 2 | B |
| 29/03/26 | Wanderers FC | 3-0 (1-0) | Cerro Montevideo | +0.25 | 2 | T |
| 26/03/26 | Albion FC | 2-1 (2-0) | Wanderers FC | 0 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Cerro Montevideo
HBTTBTTBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/08/26 | Boston River | 1-1 (1-1) | Cerro Montevideo | -0.5 | 2 | H |
| 22/08/26 | Liverpool URU | 4-0 (0-0) | Cerro Montevideo | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/08/26 | Cerro Montevideo | 2-1 (1-1) | Albion FC | -0.25 | 2 | T |
| 09/08/26 | Danubio FC | 0-1 (0-1) | Cerro Montevideo | -0.5 | 2 | T |
| 04/08/26 | Defensor Sporting Montevideo | 2-1 (1-1) | Cerro Montevideo | -0.75 | 2 | B |
| 27/07/26 | Cerro Montevideo | 1-0 (1-0) | Racing Club Montevideo | -0.5 | 2 | T |
| 12/07/26 | Liverpool URU | 1-2 (1-1) | Cerro Montevideo | -0.75 | 2.25 | T |
| 08/06/26 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-0) | CA Penarol | -1 | 2.5 | B |
| 30/05/26 | Cerro Largo | 2-0 (0-0) | Cerro Montevideo | -0.5 | 2 | B |
| 24/05/26 | Cerro Montevideo | 1-0 (1-0) | Central Espanol | 0 | 2 | T |
| 16/05/26 | Boston River | 4-1 (2-1) | Cerro Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 11/05/26 | Nacional Montevideo | 4-0 (2-0) | Cerro Montevideo | -1.25 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | Cerro Montevideo | 0-1 (0-0) | Deportivo Maldonado | -0.25 | 2 | B |
| 26/04/26 | Central Espanol | 3-1 (2-1) | Cerro Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Cerro Montevideo | 1-1 (0-0) | Montevideo City Torque | -0.25 | 2 | H |
| 11/04/26 | Cerro Largo | 1-1 (1-0) | Cerro Montevideo | -0.25 | 2 | H |
| 06/04/26 | Cerro Montevideo | 1-0 (0-0) | Defensor Sporting Montevideo | -0.25 | 2 | T |
| 29/03/26 | Wanderers FC | 3-0 (1-0) | Cerro Montevideo | -0.25 | 2 | B |
| 26/03/26 | Cerro Montevideo | 1-0 (0-0) | CA Juventud | 0 | 2 | T |
| 22/03/26 | CA Penarol | 3-1 (2-1) | Cerro Montevideo | -1.25 | 2.25 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
61 39
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T6 H6 B8T8 H6 B6
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B4T4 H3 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.8 Bàn0.6 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wanderers FC (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Cerro Montevideo (29 trận)
Ghi 0.76 bàn/trậnMất 1.66 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wanderers FC (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 15 (56%)Hòa 1 (4%)Bại 11 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 14 (52%)Hòa 2 (7%)Xỉu 11 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOVUOU
Cerro Montevideo (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (46%)Hòa 1 (4%)Bại 13 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (38%)Hòa 6 (23%)Xỉu 10 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOOUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wanderers FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1902 | Thành lập | |
| Parque Alfredo Viera | Sân nhà | Estadio Luis Troccoli |
| 15000 | Sức chứa | 25000 |
| Alejandro Apud | HLV | |
| Montevideo | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.20 | 3.40 | 0.85 | 2.00 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.03 | 3.20 | 3.40 | 0.85 | 2.00 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.96 | |
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.00 | 3.50 | 0.83 | 2.00 | 0.97 | 0.81 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 2.10 | 3.00 | 3.50 | 0.85 ↑ | 2.00 | 0.94 ↓ | 0.82 ↑ | 0.25 | 0.98 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.94 | 3.05 | 3.65 | 1.06 | 2.25 | 0.70 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.02 ↑ | 2.98 ↓ | 3.50 ↓ | 0.86 ↓ | 2.00 | 0.94 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 2.95 | 3.35 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 2.10 ↓ | 2.95 | 3.45 ↑ | 1.30 ↑ | 2.50 | 0.50 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.94 | 3.05 | 3.65 | 1.06 | 2.25 | 0.70 | 0.86 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.02 ↑ | 2.98 ↓ | 3.50 ↓ | 0.86 ↓ | 2.00 | 0.94 ↑ | 0.82 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 3.10 | 3.35 | 0.81 | 2.00 | 0.89 | 0.75 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.04 ↑ | 3.10 | 3.30 ↓ | 0.81 | 2.00 | 0.89 | 0.77 ↑ | 0.25 | 0.93 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 2.89 | 3.30 | 0.88 | 2.00 | 0.92 | 0.82 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.07 ↑ | 2.94 ↑ | 3.36 ↑ | 0.90 ↑ | 2.00 | 0.92 | 0.84 ↑ | 0.25 | 1.00 | |
| Wewbet | Sớm | 2.11 | 2.93 | 3.49 | 0.78 | 2.00 | 1.02 | 0.90 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 2.11 | 2.93 | 3.49 | 0.86 ↑ | 2.00 | 0.94 ↓ | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.99 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 1.45 | 2.50 | 0.50 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 2.95 | 3.15 | 0.95 | 2.25 | 0.61 | 0.74 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.00 ↑ | 3.40 ↑ | 0.75 ↓ | 2.00 | 0.85 ↑ | 0.71 ↓ | 0.25 | 0.90 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.84 | 3.06 | 3.91 | 0.75 | 2.00 | 0.98 | 0.85 | 0.50 | 0.86 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.00 ↓ | 3.45 ↓ | 0.81 ↑ | 2.00 | 0.95 ↓ | 0.79 ↓ | 0.25 | 0.97 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.72 | 3.25 | 4.10 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 1.08 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.86 ↑ | 3.15 ↓ | 3.60 ↓ | 0.86 ↑ | 2.25 | 0.84 ↓ | 0.70 ↓ | 0.25 | 1.09 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 2.95 | 3.40 | 1.40 | 2.50 | 0.49 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 2.95 | 3.40 | 1.40 | 2.50 | 0.49 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.17 | 2.80 | 3.37 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | 0.50 | 0.00 | 1.30 |
| Live | 2.06 ↓ | 3.04 ↑ | 3.48 ↑ | 0.57 ↓ | 1.75 | 1.23 ↑ | 0.76 ↑ | 0.25 | 0.92 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.88 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 1.00 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.00 ↓ | 3.30 ↑ | 3.30 ↑ | 0.85 ↑ | 2.00 | 0.95 ↓ | 0.83 ↓ | 0.25 | 0.98 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 2.80 | 3.25 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 2.05 ↓ | 2.80 | 3.50 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.50 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wanderers FC | +1/4 | 2 | 0 | 0 |
| Cerro Montevideo | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).