Kết quả bóng đá trận Warta Srem vs LKS Goluchow, 21:00 ngày 30/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 21:00 ngày 30/08/2026
Warta Srem 4 Kết thúc HT 1-1 1
LKS Goluchow
🟨 1 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Warta Srem | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 8' | ⚽ 1 - 1 | |
| 18' | ⚽ 1 - 2 | |
| HT 1-1 | ||
| 74' | ⚽ 1 - 3 | |
| 2 - 3 ⚽ | 75' | |
| 3 - 3 ⚽ | 77' | |
| 4 - 3 ⚽ | 83' | |
| 90+2' | ||
| FT 4-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 6 | 9 |
| Thắng | 2 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 10 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 9 | 12 | 15 |
| Điểm | 7 | 3 | 8 | 15 |
Chủ = Warta Srem · Khách = LKS Goluchow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Warta Srem | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (44%) |
| 2 (33%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Hòa/Thắng | 1 (11%) |
| 1 (17%) | Hòa/Bại | 2 (22%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Bại | 2 (22%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Warta Srem 0 (0%)Hòa 0 (0%)LKS Goluchow 1 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 1 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/04/26 | Warta Srem | 0-3 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | B |
Thành tích gần đây — Warta Srem
THBHBHTTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/22 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/06/26 | Warta Srem | 3-2 (0-1) | Warta Miedzychod | - | - | T |
| 30/05/26 | Piast Kobylnica | 2-2 (0-1) | Warta Srem | - | - | H |
| 16/05/26 | Kania Gostyn | 3-0 (0-0) | Warta Srem | - | - | B |
| 04/05/26 | Wiara Lecha Poznan | 1-1 (0-1) | Warta Srem | - | - | H |
| 19/04/26 | Warta Srem | 0-3 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 25/10/25 | Warta Srem | 1-1 (1-0) | Piast Kobylnica | - | - | H |
| 30/08/25 | Warta Srem | 4-3 (2-0) | MKS Huragan Pobiedziska | - | - | T |
| 23/08/25 | Polonia Leszno | 1-5 (1-2) | Warta Srem | - | - | T |
| 14/08/25 | Korona Piaski | 4-2 (2-1) | Warta Srem | - | - | B |
| 14/06/25 | Warta Srem | 1-2 (0-0) | Jarota Jarocin | - | - | B |
| 08/06/25 | Obra Koscian | 4-2 (1-1) | Warta Srem | - | - | B |
| 31/05/25 | Warta Srem | 1-0 (1-0) | Ostrovia Ostrow Wielkopolski | - | - | T |
| 19/04/25 | Warta Srem | 3-3 (2-0) | Polonia Leszno | - | - | H |
| 06/04/25 | Warta Srem | 1-4 (0-2) | KS Lipno Steszew | - | - | B |
| 23/03/25 | Warta Srem | 1-5 (0-2) | Polonia Chodziez | - | - | B |
| 10/11/24 | Warta Srem | 1-3 (0-1) | Obra Koscian | - | - | B |
| 02/11/24 | Ostrovia Ostrow Wielkopolski | 6-1 (3-1) | Warta Srem | - | - | B |
| 27/10/24 | Warta Srem | 3-1 (1-0) | KS Mieszko Gniezno | - | - | T |
| 14/09/24 | Polonia Leszno | 2-1 (1-1) | Warta Srem | - | - | B |
| 15/08/24 | Warta Srem | 1-3 (1-1) | Wiara Lecha Poznan | - | - | B |
Thành tích gần đây — LKS Goluchow
TBBBTTTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 17/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Obra Koscian | 1-3 (1-1) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 25/07/26 | KS Polonia Sroda Wlkp | 4-0 (1-0) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 13/06/26 | LKS Goluchow | 0-1 (0-0) | Nielba Wagrowiec | - | - | B |
| 04/06/26 | Kotwica Kolobrzeg | 5-3 (2-1) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 30/04/26 | Obra Koscian | 0-2 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 25/04/26 | LKS Goluchow | 1-0 (1-0) | Zefka Kobyla Gora | - | - | T |
| 19/04/26 | Warta Srem | 0-3 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 09/03/26 | Wiara Lecha Poznan | 0-1 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 18/10/25 | LKS Goluchow | 1-0 (0-0) | Polonia Leszno | - | - | T |
| 11/10/25 | Ostrovia Ostrow Wielkopolski | 1-3 (1-2) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 07/10/25 | Zefka Kobyla Gora | 2-1 (0-0) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 24/05/25 | Obra Koscian | 1-2 (0-1) | LKS Goluchow | - | - | T |
| 05/04/25 | LKS Goluchow | 0-1 (0-1) | Polonia Leszno | - | - | B |
| 08/03/25 | LKS Goluchow | 0-4 (0-2) | Polonia Chodziez | - | - | B |
| 03/03/25 | Wiara Lecha Poznan | 1-1 (1-1) | LKS Goluchow | - | - | H |
| 12/10/24 | LKS Goluchow | 0-1 (0-1) | KS Mieszko Gniezno | - | - | B |
| 18/08/24 | KS Lipno Steszew | 1-0 (1-0) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 15/08/24 | LKS Goluchow | 0-0 (0-0) | MKS Huragan Pobiedziska | - | - | H |
| 22/06/24 | Polonia Chodziez | 4-0 (3-0) | LKS Goluchow | - | - | B |
| 06/04/24 | KSS Kotwica Kornik | 5-3 (2-2) | LKS Goluchow | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
10
Sút bóng
2119
Sút cầu môn
96
Tấn công
7964
Tấn công nguy hiểm
3738
Sút ngoài cầu môn
1213
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
49%51%
So Sánh Sức Mạnh
46 54
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B1T1 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Warta Srem (6 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 2.00 bàn/trận
LKS Goluchow (9 trận)
Ghi 1.56 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 4 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Warta Srem | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 1.02 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.15 ↑ | 3.40 ↓ | 3.00 | 0.94 ↓ | 2.75 | 0.87 ↑ | 0.93 ↑ | 0.25 | 0.88 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.15 | 3.31 | 2.56 | 0.73 | 2.75 | 0.95 | 0.91 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.70 ↑ | 19.30 ↑ | 2.22 ↑ | 5.50 | 0.13 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.08 | 3.31 | 2.93 | 0.76 | 2.75 | 0.96 | 0.83 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 1.22 ↓ | 4.35 ↑ | 15.18 ↑ | 2.36 ↑ | 5.50 | 0.27 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.61 | 0.00 | 1.17 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 2.33 ↑ | 5.50 | 0.30 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 1.09 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.90 | 2.80 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 41.00 ↑ | 5.60 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.30 | 3.20 | 2.60 | 0.62 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 101.00 ↑ | 0.85 ↑ | 4.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.