Kết quả bóng đá trận Waterford United vs Athlone Town, 01:45 ngày 15/08/2026
FAI Cúp Ireland · 01:45 ngày 15/08/2026
Waterford United 2 Kết thúc HT 1-1 1
Athlone Town
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| Waterford United | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 16' | |
| 17' | ⚽ 1 - 1 | |
| Padraig Amond 2 - 1 ⚽ | 17' | |
| 25' | ⚽ 2 - 2 Cillian Tollett | |
| HT 1-1 | ||
| Benny Couto 3 - 2 ⚽ | 50' | |
| 51' | Sean Brennan | |
| Jordan Houston | 55' | |
| Evan McLaughlin | 57' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 18 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 3 | 8 | 12 |
| Điểm | 4 | 6 | 21 | 19 |
Chủ = Waterford United · Khách = Athlone Town
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Waterford United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (15%) | Thắng/Thắng | 10 (24%) |
| 3 (7%) | Thắng/Hòa | 1 (2%) |
| 2 (5%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (12%) | Hòa/Thắng | 5 (12%) |
| 7 (17%) | Hòa/Hòa | 7 (17%) |
| 4 (10%) | Hòa/Bại | 8 (20%) |
| 2 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 8 (20%) | Bại/Bại | 10 (24%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Waterford United 13 (65%)Hòa 5 (25%)Athlone Town 2 (10%)
Châu Á: Ăn 18 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 2 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/24 | Waterford United | 1-1 (1-0) | Athlone Town | +1.5 | 2.75 | H |
| 28/10/23 | Waterford United | 3-1 (0-0) | Athlone Town | +1.25 | 3.25 | T |
| 25/10/23 | Athlone Town | 1-1 (0-0) | Waterford United | +1.25 | 3 | H |
| 02/09/23 | Waterford United | 1-2 (1-2) | Athlone Town | +1.25 | 3.25 | B |
| 29/07/23 | Athlone Town | 1-1 (1-0) | Waterford United | +1.5 | 3.25 | H |
| 22/04/23 | Waterford United | 4-3 (4-0) | Athlone Town | +1.5 | 3.25 | T |
| 11/03/23 | Athlone Town | 0-1 (0-1) | Waterford United | +1.25 | 3.25 | T |
| 22/10/22 | Waterford United | 4-2 (3-0) | Athlone Town | +2 | 3.5 | T |
| 28/06/22 | Athlone Town | 2-5 (1-3) | Waterford United | +1.5 | 3 | T |
| 02/05/22 | Waterford United | 1-0 (0-0) | Athlone Town | +1.75 | 3.25 | T |
| 19/02/22 | Athlone Town | 2-5 (0-3) | Waterford United | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/07/21 | Athlone Town | 3-3 (0-1) | Waterford United | +0.5 | 3 | H |
| 29/07/17 | Waterford United | 3-1 (2-1) | Athlone Town | +1.75 | 3.25 | T |
| 03/06/17 | Athlone Town | 1-6 (0-3) | Waterford United | +1.25 | 2.5 | T |
| 15/04/17 | Waterford United | 2-1 (0-0) | Athlone Town | +1.75 | 3 | T |
| 25/02/17 | Athlone Town | 1-0 (0-0) | Waterford United | +1 | 2.5 | B |
| 09/10/16 | Waterford United | 3-0 (1-0) | Athlone Town | +0.5 | 3 | T |
| 06/08/16 | Waterford United | 3-1 (1-1) | Athlone Town | +1.5 | 3 | T |
| 04/06/16 | Waterford United | 3-0 (0-0) | Athlone Town | - | - | T |
| 09/04/16 | Athlone Town | 3-3 (1-3) | Waterford United | 0 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Waterford United
TTHTHTTBTH
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 21/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Waterford United | 3-1 (3-0) | Bohemians | -0.5 | 2.75 | T |
| 02/08/26 | Waterford United | 1-0 (0-0) | Shelbourne | -0.25 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | Galway United | 0-0 (0-0) | Waterford United | -0.5 | 3 | H |
| 18/07/26 | Waterford United | 2-1 (0-1) | Cobh Ramblers | +1 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Waterford United | 1-1 (1-0) | St. Patricks Athletic | -1 | 2.75 | H |
| 04/07/26 | Derry City | 2-4 (0-1) | Waterford United | -1 | 2.75 | T |
| 27/06/26 | Dundalk | 2-3 (2-1) | Waterford United | -1 | 3.25 | T |
| 20/06/26 | Waterford United | 0-2 (0-1) | Shamrock Rovers | -1 | 2.75 | B |
| 13/06/26 | Waterford United | 4-0 (1-0) | Sligo Rovers | +0.25 | 2.5 | T |
| 30/05/26 | Drogheda United | 3-3 (1-2) | Waterford United | -0.5 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Shelbourne | 2-1 (1-1) | Waterford United | -1.5 | 3 | B |
| 19/05/26 | Waterford United | 2-1 (1-1) | Drogheda United | -0.25 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Waterford United | 2-2 (0-1) | Derry City | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/05/26 | St. Patricks Athletic | 4-1 (1-1) | Waterford United | -1.75 | 3 | B |
| 04/05/26 | Waterford United | 3-3 (1-2) | Dundalk | -0.75 | 3 | H |
| 02/05/26 | Shamrock Rovers | 1-0 (1-0) | Waterford United | -1.75 | 3 | B |
| 25/04/26 | Waterford United | 1-1 (0-1) | Galway United | -0.25 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Sligo Rovers | 2-0 (1-0) | Waterford United | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Bohemians | 1-1 (0-1) | Waterford United | -1.5 | 3 | H |
| 04/04/26 | Waterford United | 1-1 (0-0) | Shamrock Rovers | -1.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Athlone Town
TBHBTTBHHB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/11 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Athlone Town | 2-1 (2-0) | Longford Town | +0.25 | 2.5 | T |
| 03/08/26 | Cork City | 3-2 (3-1) | Athlone Town | -1.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | UC Dublin | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Treaty United | 2-1 (1-0) | Athlone Town | 0 | 2.5 | B |
| 18/07/26 | Athlone Town | 3-0 (1-0) | Midleton FC | +1.25 | 3 | T |
| 11/07/26 | Athlone Town | 2-0 (1-0) | Cobh Ramblers | 0 | 2.75 | T |
| 04/07/26 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Athlone Town | 1-1 (1-0) | Finn Harps | +0.75 | 2.5 | H |
| 20/06/26 | Athlone Town | 2-2 (1-1) | Wexford (Youth) | 0 | 2.5 | H |
| 13/06/26 | Kerry FC | 1-0 (0-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.25 | B |
| 30/05/26 | UC Dublin | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.75 | 2.5 | B |
| 23/05/26 | Athlone Town | 0-3 (0-0) | Cork City | -1 | 2.5 | B |
| 16/05/26 | Cobh Ramblers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | Treaty United | +0.5 | 2.25 | H |
| 04/05/26 | Longford Town | 1-1 (0-0) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Athlone Town | 0-0 (0-0) | Kerry FC | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Finn Harps | 1-2 (0-0) | Athlone Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Athlone Town | 2-1 (1-0) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Wexford (Youth) | 1-0 (0-0) | Athlone Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Athlone Town | 2-0 (1-0) | Longford Town | 0 | 2.25 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
57
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
21
Sút bóng
99
Sút cầu môn
65
Tấn công
8393
Tấn công nguy hiểm
6367
Sút ngoài cầu môn
34
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
60 40
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T13 H5 B2T2 H5 B13
Chủ khách tương đồng
T9 H1 B1T1 H1 B9
Ghi
Tất cả
2.7 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.5 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Waterford United (30 trận)
Ghi 1.67 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Athlone Town (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Waterford United (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 17 (63%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (37%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (44%)Hòa 1 (4%)Xỉu 14 (52%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUOO
Athlone Town (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (41%)Hòa 3 (11%)Bại 13 (48%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (41%)Hòa 0 (0%)Xỉu 16 (59%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Waterford United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930 | Thành lập | 1887 |
| Regional Sports Centre | Sân nhà | Athlone Town Stadium |
| 8250 | Sức chứa | 7200 |
| Graham Coughlan | HLV | Martin Christopher Russell |
| Waterford | Khu vực | Athlone |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.43 | 4.30 | 5.90 | 1.10 | 3.25 | 0.81 | 0.91 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.00 ↑ | 203.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.08 ↓ | 3.20 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 3.75 | 4.50 | 0.68 | 3.25 | 0.65 | 0.64 | 1.25 | 0.69 |
| Live | 1.06 ↓ | 4.60 ↑ | 29.00 ↑ | 1.40 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.29 ↓ | 0.00 | 1.37 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.50 | 4.30 | 5.00 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 150.00 ↑ | 7.14 ↑ | 3.50 | 0.04 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.53 | 4.30 | 5.00 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | 1.20 | 1.50 | 0.55 |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.00 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.95 ↓ | 1.50 | 0.70 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.49 | 4.50 | 5.40 | 0.90 | 3.25 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.93 ↑ | 100.00 ↑ | 1.74 ↑ | 3.50 | 0.37 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.50 | 4.30 | 5.00 | 0.88 | 3.00 | 0.88 | 0.88 | 1.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.48 | 4.50 | 4.90 | 0.88 | 3.25 | 0.82 | 0.75 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 23.00 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.41 | 3.95 | 4.70 | 0.94 | 3.25 | 0.84 | 0.76 | 1.00 | 1.02 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.00 ↑ | 210.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.04 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 4.15 | 4.89 | 0.87 | 3.00 | 0.89 | 0.89 | 1.00 | 0.89 |
| Live | 1.03 ↓ | 10.70 ↑ | 74.00 ↑ | 6.65 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.60 | 0.53 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 67.00 ↑ | 0.14 ↓ | 2.50 | 3.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.45 | 4.00 | 5.00 | 0.76 | 3.00 | 0.76 | 0.76 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.44 | 4.06 | 4.86 | 0.85 | 3.25 | 0.82 | 0.93 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.54 ↑ | 29.92 ↑ | 2.64 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.60 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.51 | 4.20 | 4.60 | 0.52 | 2.50 | 1.35 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 16.50 ↑ | 101.00 ↑ | 0.78 ↑ | 3.50 | 0.82 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.41 | 4.40 | 5.76 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.69 | 0.75 | 1.04 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 144.00 ↑ | 5.23 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.51 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 1.45 | 4.25 | 5.75 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.45 | 4.25 | 5.75 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.48 | 4.10 | 5.50 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 1.00 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.55 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.00 | 5.50 | 0.53 | 2.50 | 1.30 | 1.38 | 1.50 | 0.53 |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.00 ↓ | 1.50 | 0.73 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Waterford United | +1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Athlone Town | -1 1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).