Kết quả bóng đá trận Wiener SC vs Wiener Viktoria, 00:30 ngày 22/08/2026
3.Liga (Áo) · 00:30 ngày 22/08/2026
Wiener SC 3 Kết thúc HT 3-0 0
Wiener Viktoria
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 1
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Wiener SC | Phút | |
| Darijo Pecirep 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| Eren Keles 2 - 0 ⚽ | 19' | |
| 30' | ||
| Konstantin Kerschbaumer 3 - 0 ⚽ | 34' | |
| HT 3-0 | ||
| 57' | ||
| 90+2' | ||
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 4 | 4 | 21 | 14 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 11 | 15 |
| Điểm | 4 | 4 | 19 | 12 |
Chủ = Wiener SC · Khách = Wiener Viktoria
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wiener SC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (31%) | Thắng/Thắng | 5 (25%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Hòa/Thắng | 1 (5%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 4 (20%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (31%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Bảng xếp hạng
Wiener SC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 3 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 9 | 1 | 9 | 1 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 10 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 9 | - | - |
Wiener Viktoria
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 8 | 4 | 14 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 4 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 4 | 0 | 15 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (17 trận)
Wiener SC 9 (53%)Hòa 3 (18%)Wiener Viktoria 5 (29%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 3 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 15 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/03/26 | Wiener SC | 1-0 (1-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 06/09/25 | Wiener Viktoria | 0-1 (0-0) | Wiener SC | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/25 | Wiener Viktoria | 0-1 (0-0) | Wiener SC | - | - | T |
| 05/10/24 | Wiener SC | 3-3 (2-0) | Wiener Viktoria | - | - | H |
| 13/04/24 | Wiener Viktoria | 2-2 (0-0) | Wiener SC | - | - | H |
| 16/09/23 | Wiener SC | 1-1 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | H |
| 08/04/23 | Wiener Viktoria | 3-2 (1-0) | Wiener SC | - | - | B |
| 17/09/22 | Wiener SC | 2-0 (1-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 16/04/22 | Wiener Viktoria | 0-1 (0-0) | Wiener SC | +0.25 | 3 | T |
| 04/09/21 | Wiener SC | 8-1 (3-1) | Wiener Viktoria | +0.75 | 3 | T |
| 12/09/20 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-2) | Wiener SC | - | - | T |
| 19/10/19 | Wiener Viktoria | 3-2 (1-0) | Wiener SC | - | - | B |
| 28/07/18 | Wiener Viktoria | 2-1 (0-1) | Wiener SC | - | - | B |
| 17/02/18 | Wiener SC | 4-2 (1-2) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 06/02/16 | Wiener Viktoria | 2-1 (2-0) | Wiener SC | - | - | B |
| 26/04/14 | Wiener Viktoria | 1-6 (0-2) | Wiener SC | - | - | T |
| 28/09/13 | Wiener SC | 0-2 (0-1) | Wiener Viktoria | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wiener SC
TTTBBTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Wiener SC | 4-1 (1-1) | SV Gloggnitz | - | - | T |
| 09/08/26 | Mattersburg | 0-1 (0-1) | Wiener SC | - | - | T |
| 01/08/26 | Wiener SC | 2-0 (1-0) | Favoritner AC | +1.25 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Wiener SC | 0-5 (0-1) | Austria Wien | -2.25 | 3.75 | B |
| 03/07/26 | Wiener SC | 1-2 (1-1) | Floridsdorfer AC | -1.25 | 3.25 | B |
| 06/06/26 | SV Gloggnitz | 1-6 (1-5) | Wiener SC | - | - | T |
| 30/05/26 | Wiener SC | 3-0 (0-0) | SV Leobendorf | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Wiener SC | 4-0 (3-0) | Neusiedl | +0.75 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Wiener SC | 0-2 (0-2) | SV Oberwart | - | - | B |
| 09/05/26 | Wiener SC | 3-1 (2-1) | SV Donau | - | - | T |
| 06/05/26 | Wiener SC | 4-2 (2-1) | Parndorf | - | - | T |
| 02/05/26 | Wiener SC | 2-2 (1-1) | SC Mannsdorf | - | - | H |
| 29/04/26 | Wiener SC | 2-1 (1-0) | SC Retz | +1.5 | 3.25 | T |
| 25/04/26 | Wiener SC | 4-0 (1-0) | Team Wiener Linien | - | - | T |
| 18/04/26 | Wiener SC | 0-1 (0-0) | SV Horn | - | - | B |
| 11/04/26 | Wiener SC | 0-2 (0-1) | SR Donaufeld Wien | - | - | B |
| 04/04/26 | Wiener SC | 1-3 (0-1) | Kremser | - | - | B |
| 28/03/26 | Wiener SC | 1-0 (1-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 21/03/26 | Traiskirchen | 2-2 (1-0) | Wiener SC | - | - | H |
| 13/03/26 | Wiener SC | 2-3 (1-2) | LAC Inter | - | - | B |
Thành tích gần đây — Wiener Viktoria
TBBBHTTHBB
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/17 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Wiener Viktoria | 3-1 (2-0) | Mattersburg | - | - | T |
| 08/08/26 | Favoritner AC | 1-0 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | B |
| 01/08/26 | Wiener Viktoria | 1-2 (0-1) | SV Oberwart | - | - | B |
| 25/07/26 | Wiener Viktoria | 1-3 (1-1) | Parndorf | -0.25 | 3.25 | B |
| 22/07/26 | Wiener Viktoria | 1-1 (1-0) | SV Wienerberger | +0.5 | 3.75 | H |
| 18/07/26 | Wiener Viktoria | 3-1 (0-0) | Stockerau | - | - | T |
| 15/07/26 | FC 1980 Wien | 1-3 (0-2) | Wiener Viktoria | +1 | 3.5 | T |
| 11/07/26 | Wiener Viktoria | 1-1 (1-1) | SK Vorwarts Steyr | +0.25 | 3.5 | H |
| 04/07/26 | FC Blau Weiss Linz | 4-0 (0-0) | Wiener Viktoria | -1.5 | 3.75 | B |
| 02/07/26 | SK Korneuburg | 2-1 (1-0) | Wiener Viktoria | +1.25 | 4 | B |
| 04/06/26 | Neusiedl | 2-5 (1-2) | Wiener Viktoria | +0.5 | 3.5 | T |
| 30/05/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-0) | SV Oberwart | - | - | H |
| 23/05/26 | SV Donau | 0-2 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 16/05/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | SC Mannsdorf | - | - | B |
| 09/05/26 | Team Wiener Linien | 1-4 (1-2) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 02/05/26 | Wiener Viktoria | 3-1 (3-1) | SV Horn | - | - | T |
| 25/04/26 | SR Donaufeld Wien | 0-1 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | T |
| 18/04/26 | Wiener Viktoria | 0-3 (0-1) | Parndorf | - | - | B |
| 11/04/26 | Kremser | 1-0 (0-0) | Wiener Viktoria | - | - | B |
| 04/04/26 | Wiener Viktoria | 2-2 (1-1) | Traiskirchen | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
41
Phạt góc (HT)
31
Thẻ vàng
21
Sút bóng
188
Sút cầu môn
112
Tấn công
92107
Tấn công nguy hiểm
5744
Sút ngoài cầu môn
76
TL kiểm soát bóng
62%38%
TL kiểm soát bóng (HT)
63%37%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
64% So Sánh Đối đầu 36%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B5T5 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B1T1 H2 B4
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wiener SC (30 trận)
Ghi 2.17 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Wiener Viktoria (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wiener SC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wiener SC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.44 | 4.50 | 5.00 | 1.00 | 3.50 | 0.80 | 0.95 | 1.25 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 41.00 ↑ | 51.00 ↑ | 0.82 ↓ | 4.50 | 1.02 ↑ | 0.82 ↓ | 0.75 | 1.02 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.45 | 3.70 | 4.20 | 0.69 | 3.25 | 0.64 | 0.71 | 1.25 | 0.63 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 22.00 ↑ | 2.35 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.16 ↓ | 0.00 | 1.96 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.10 | 4.60 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 8.25 ↑ | 19.00 ↑ | 2.60 ↑ | 3.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.50 | 3.80 | 4.40 | 0.83 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 20.40 ↑ | 100.00 ↑ | 3.29 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.53 | 4.14 | 4.49 | 0.91 | 3.25 | 0.79 | 0.85 | 1.00 | 0.85 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.55 ↑ | 14.70 ↑ | 2.08 ↑ | 3.50 | 0.24 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.40 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 91.00 ↑ | 0.17 ↓ | 2.50 | 3.20 ↑ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.34 | 4.81 | 5.70 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 0.94 | 1.50 | 0.78 |
| Live | 1.44 ↑ | 4.80 ↓ | 4.75 ↓ | 0.95 ↑ | 3.50 | 0.79 ↓ | 0.88 ↓ | 1.25 | 0.85 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.50 | 1.15 | 3.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 276.00 ↑ | 2.20 ↑ | 3.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.57 | 4.30 | 4.52 | 0.44 | 2.50 | 1.63 | 0.25 | 0.00 | 2.75 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 23.00 ↑ | 2.13 ↑ | 3.50 | 0.34 ↓ | 0.26 ↑ | 0.00 | 2.68 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.90 | 3.25 | 0.90 | 0.90 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 67.00 ↑ | 5.80 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.70 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.44 | 4.20 | 4.60 | 0.95 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wiener SC | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Wiener Viktoria | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).