Kết quả bóng đá trận Wigry Suwalki vs LKS Nieciecza, 00:45 ngày 02/09/2026
Cúp Ba Lan · 00:45 ngày 02/09/2026
Wigry Suwalki Sắp đá --:--:--
LKS Nieciecza
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 19℃~20℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 10 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 18 | 15 |
Chủ = Wigry Suwalki · Khách = LKS Nieciecza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wigry Suwalki | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (35%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 4 (15%) | Hòa/Thắng | 6 (30%) |
| 4 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (15%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 3 (12%) | Bại/Bại | 3 (15%) |
Thành tích đối đầu (11 trận)
Wigry Suwalki 3 (27%)Hòa 2 (18%)LKS Nieciecza 6 (55%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 1 / Xỉu 5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/06/20 | LKS Nieciecza | 1-0 (1-0) | Wigry Suwalki | -0.75 | 2.25 | B |
| 26/08/19 | Wigry Suwalki | 1-0 (1-0) | LKS Nieciecza | -0.5 | 2.5 | T |
| 10/03/19 | LKS Nieciecza | 1-0 (1-0) | Wigry Suwalki | -1 | 2.5 | B |
| 22/08/18 | Wigry Suwalki | 3-2 (1-1) | LKS Nieciecza | 0 | 2.5 | T |
| 10/08/16 | Wigry Suwalki | 2-1 (1-0) | LKS Nieciecza | -0.25 | 2.5 | T |
| 06/07/16 | LKS Nieciecza | 2-1 (1-0) | Wigry Suwalki | -0.5 | 2.75 | B |
| 20/05/15 | LKS Nieciecza | 2-0 (2-0) | Wigry Suwalki | -1 | 2.5 | B |
| 25/10/14 | Wigry Suwalki | 1-1 (0-0) | LKS Nieciecza | -0.25 | 2.25 | H |
| 02/08/12 | Wigry Suwalki | 1-2 (0-1) | LKS Nieciecza | - | - | B |
| 21/11/09 | LKS Nieciecza | 2-0 (1-0) | Wigry Suwalki | - | - | B |
| 02/08/09 | Wigry Suwalki | 0-0 (0-0) | LKS Nieciecza | - | - | H |
Thành tích gần đây — Wigry Suwalki
THHTHTTTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 17/7 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 6/3/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Olimpia Elblag | 1-3 (1-0) | Wigry Suwalki | - | - | T |
| 23/08/26 | Wigry Suwalki | 0-0 (0-0) | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | - | - | H |
| 19/08/26 | Zabkovia Zabki | 1-1 (1-1) | Wigry Suwalki | +0.25 | 3 | H |
| 15/08/26 | Wigry Suwalki | 1-0 (1-0) | KS CK Troszyn | - | - | T |
| 07/08/26 | Jagiellonia Bialystok II | 1-1 (0-0) | Wigry Suwalki | - | - | H |
| 02/08/26 | Wigry Suwalki | 2-0 (2-0) | LKS Lodz II | - | - | T |
| 17/07/26 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 0-2 (0-0) | Wigry Suwalki | - | - | T |
| 30/05/26 | Wigry Suwalki | 3-2 (2-0) | Swit Nowy Dwor Mazowiecki | - | - | T |
| 22/05/26 | Sieradz | 2-1 (0-0) | Wigry Suwalki | -0.25 | 3 | B |
| 16/05/26 | KS Wasilkow | 0-3 (0-3) | Wigry Suwalki | +0.75 | 3 | T |
| 13/05/26 | Olimpia Elblag | 1-3 (0-3) | Wigry Suwalki | - | - | T |
| 10/05/26 | Wigry Suwalki | 2-0 (2-0) | Mlawianka Mlawa | - | - | T |
| 02/05/26 | Lechia Tomaszow Mazowiecki | 1-3 (1-2) | Wigry Suwalki | - | - | T |
| 27/04/26 | Wigry Suwalki | 1-1 (0-0) | GKS Belchatow | - | - | H |
| 19/04/26 | Legia Warszawa B | 1-0 (1-0) | Wigry Suwalki | -1.25 | 2.75 | B |
| 13/04/26 | Wigry Suwalki | 1-0 (1-0) | LKS Lomza | - | - | T |
| 03/04/26 | Wikielec | 1-2 (1-1) | Wigry Suwalki | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/03/26 | Wigry Suwalki | 2-1 (0-0) | Bron Radom | - | - | T |
| 21/03/26 | Wisla II Plock | 2-2 (1-2) | Wigry Suwalki | - | - | H |
| 14/03/26 | Wigry Suwalki | 7-0 (3-0) | MLKS Znicz Biala Piska | - | - | T |
Thành tích gần đây — LKS Nieciecza
HBBBTHTHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 2-2 (1-1) | LKS Nieciecza | 0 | 2.75 | H |
| 22/08/26 | LKS Nieciecza | 1-3 (0-1) | Polonia Warszawa | 0 | 2.75 | B |
| 16/08/26 | LKS Lodz | 2-1 (2-0) | LKS Nieciecza | -0.5 | 2.5 | B |
| 09/08/26 | LKS Nieciecza | 1-2 (0-1) | Warta Poznan | +0.5 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Pogon Siedlce | 1-2 (1-0) | LKS Nieciecza | +0.25 | 2.25 | T |
| 27/07/26 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Nea Salamis | - | - | H |
| 26/07/26 | LKS Nieciecza | 2-0 (0-0) | Ruch Chorzow | +0.25 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | LKS Nieciecza | 1-1 (1-0) | Podbeskidzie Bielsko-Biala | +0.75 | 3.25 | H |
| 17/07/26 | Korona Kielce | 0-2 (0-1) | LKS Nieciecza | -0.5 | 2.75 | T |
| 11/07/26 | Sandecja Nowy Sacz | 1-2 (1-1) | LKS Nieciecza | - | - | T |
| 08/07/26 | Puszcza Niepolomice | 0-3 (0-0) | LKS Nieciecza | - | - | T |
| 04/07/26 | LKS Nieciecza | 4-0 (1-0) | Resovia Rzeszow | - | - | T |
| 27/06/26 | Wisla Krakow | 3-4 (0-1) | LKS Nieciecza | - | - | T |
| 20/06/26 | Unia Tarnow | 0-5 (0-2) | LKS Nieciecza | +3.5 | 4.25 | T |
| 23/05/26 | LKS Nieciecza | 3-2 (2-0) | Lechia Gdansk | -0.75 | 3.25 | T |
| 19/05/26 | Arka Gdynia | 2-3 (1-1) | LKS Nieciecza | -0.75 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | LKS Nieciecza | 0-1 (0-1) | Legia Warszawa | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/05/26 | GKS Katowice | 5-1 (3-1) | LKS Nieciecza | -0.75 | 3 | B |
| 24/04/26 | Zaglebie Lubin | 1-2 (1-0) | LKS Nieciecza | -0.5 | 2.75 | T |
| 19/04/26 | LKS Nieciecza | 1-3 (0-2) | Wisla Plock | 0 | 2.5 | B |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
54 46
47% So Sánh Đối đầu 53%
Thành tích
Tất cả
T3 H2 B6T6 H2 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H2 B1T1 H2 B3
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wigry Suwalki (26 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.19 bàn/trận
LKS Nieciecza (20 trận)
Ghi 2.50 bàn/trậnMất 0.95 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wigry Suwalki (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (40%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (20%)Hòa 2 (40%)Xỉu 2 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVVUO
LKS Nieciecza (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (83%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (17%)
6 trận gần — Châu Á:
VLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wigry Suwalki | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1922 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Adam Fedoruk | HLV | Marcin Brosz |
| Khu vực | Poland |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.80 | 3.70 | 1.73 | 0.86 | 2.75 | 0.85 | 0.93 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 3.80 | 3.50 ↓ | 1.77 ↑ | 0.91 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | 0.86 ↓ | -0.75 | 0.86 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 4.75 | 3.80 | 1.62 | 0.89 | 2.75 | 0.92 | 1.00 | -0.75 | 0.82 |
| Live | 4.20 ↓ | 3.70 ↓ | 1.70 ↑ | 0.94 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.88 ↓ | -0.75 | 0.93 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.89 | 0.89 | 2.75 | 0.87 | 0.87 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 3.85 ↑ | 3.60 ↑ | 1.72 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 1.04 ↑ | -0.50 | 0.72 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.60 | 3.90 | 1.65 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.75 ↓ | 3.35 ↓ | 1.90 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.00 | 3.55 | 1.59 | 0.81 | 2.75 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↓ | 3.30 ↓ | 1.83 ↑ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.89 | 0.89 | 2.75 | 0.87 | 0.87 | -0.50 | 0.89 |
| Live | 3.85 ↑ | 3.60 ↑ | 1.72 ↓ | 0.85 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 1.04 ↑ | -0.50 | 0.72 ↓ | |
| Crown | Sớm | 3.85 | 3.75 | 1.69 | 0.87 | 2.75 | 0.83 | 0.80 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 3.80 ↓ | 3.65 ↓ | 1.72 ↑ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | 1.11 ↑ | -0.50 | 0.72 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 3.40 | 3.14 | 1.79 | 0.94 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | -0.50 | 0.79 |
| Live | 3.47 ↑ | 3.22 ↑ | 1.81 ↑ | 0.96 ↑ | 2.75 | 0.80 | 0.95 | -0.50 | 0.81 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 4.23 | 3.78 | 1.66 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.91 | -0.75 | 0.87 |
| Live | 4.05 ↓ | 3.69 ↓ | 1.73 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.91 ↓ | 0.95 ↑ | -0.75 | 0.87 | |
| Ladbrokes | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.65 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↓ | 3.50 ↓ | 1.80 ↑ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.60 | 0.77 | 2.75 | 0.76 | 0.84 | -0.75 | 0.69 |
| Live | 4.00 ↓ | 3.70 | 1.70 ↑ | 0.81 ↑ | 2.75 | 0.80 ↑ | 0.78 ↓ | -0.75 | 0.82 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 4.29 | 3.59 | 1.57 | 0.84 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | -0.75 | 0.73 |
| Live | 3.48 ↓ | 3.46 ↓ | 1.74 ↑ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.81 ↓ | 0.83 ↓ | -0.75 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 4.20 | 3.70 | 1.63 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 3.70 ↓ | 3.50 ↓ | 1.77 ↑ | 0.68 ↑ | 2.50 | 1.05 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 4.48 | 4.00 | 1.66 | 0.80 | 2.75 | 0.89 | 0.87 | -0.75 | 0.83 |
| Live | 4.04 ↓ | 3.62 ↓ | 1.73 ↑ | 0.69 ↓ | 2.50 | 1.02 ↑ | 0.75 ↓ | -0.75 | 0.88 ↑ | |
| SNAI | Sớm | 4.25 | 3.75 | 1.62 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 4.25 | 3.75 | 1.62 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 3.75 | 1.65 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.95 | -0.75 | 0.85 |
| Live | 4.00 ↓ | 3.70 ↓ | 1.70 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.90 ↓ | 0.85 ↓ | -0.75 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | 0.85 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 3.80 | 3.40 | 1.80 | 0.73 ↑ | 2.50 | 1.00 | 0.70 ↓ | -0.75 | 0.89 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wigry Suwalki | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| LKS Nieciecza | +3/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).