Kết quả bóng đá trận Wisla Krakow II vs Moravia Morawica, 17:00 ngày 22/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 17:00 ngày 22/08/2026
Wisla Krakow II 1 Kết thúc HT 0-0 0
Moravia Morawica
🟨 2 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 21°C
Diễn biến trận đấu
| Wisla Krakow II | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 50' | Piotr Lisowski | |
| Michal Prochwicz 1 - 0 ⚽ | 63' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 5 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 17 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 12 | 19 |
| Điểm | 4 | 3 | 17 | 9 |
Chủ = Wisla Krakow II · Khách = Moravia Morawica
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Wisla Krakow II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (19%) | Thắng/Thắng | 5 (33%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 6 (19%) | Hòa/Thắng | 1 (7%) |
| 2 (6%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 4 (13%) | Hòa/Bại | 1 (7%) |
| 3 (10%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 5 (33%) |
Thành tích gần đây — Wisla Krakow II
HBTTTTBTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/17 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 1-1 (0-1) | Wisla Krakow II | +0.25 | 3.25 | H |
| 15/08/26 | Wisla Krakow II | 1-2 (1-2) | Wislanie Jaskowice | - | - | B |
| 08/08/26 | Korona II Kielce | 1-2 (1-0) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 01/08/26 | Wisla Krakow II | 4-2 (1-1) | Star Starachowice | - | - | T |
| 25/07/26 | Odra Opole | 1-2 (1-1) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 22/07/26 | Wisla Krakow II | 6-1 (3-1) | Dalan | - | - | T |
| 18/07/26 | Wieczysta Krakow B | 2-0 (1-0) | Wisla Krakow II | - | - | B |
| 15/07/26 | LKS Goczalkowice Zdroj | 3-5 (0-0) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 11/07/26 | Wisla Krakow II | 2-0 (1-0) | Podhale Nowy Targ | - | - | T |
| 08/07/26 | Stal Stalowa Wola | 4-2 (0-2) | Wisla Krakow II | - | - | B |
| 30/05/26 | Podlasie Biala Podlaska | 2-3 (2-1) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 23/05/26 | Wisla Krakow II | 3-1 (1-0) | Pogon Sokol Lubaczow | +0.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Siarka Tarnobrzeg | 1-2 (1-1) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 13/05/26 | Wisla Krakow II | 3-1 (0-1) | Cracovia II | +0.75 | 2.75 | T |
| 10/05/26 | KSZO Ostrowiec | 4-3 (2-2) | Wisla Krakow II | - | - | B |
| 01/05/26 | Wisla Krakow II | 2-3 (1-0) | Korona II Kielce | +0.5 | 3 | B |
| 24/04/26 | Wisloka Debica | 1-0 (0-0) | Wisla Krakow II | - | - | B |
| 18/04/26 | Wisla Krakow II | 1-0 (0-0) | Swidniczanka Swidnik | +1 | 3.25 | T |
| 11/04/26 | Wislanie Jaskowice | 0-1 (0-1) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 04/04/26 | Wisla Krakow II | 1-2 (1-2) | Naprzod Jedrzejow | +0.75 | 3 | B |
Thành tích gần đây — Moravia Morawica
TBTBBHHHTT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Moravia Morawica | 4-2 (2-1) | Naprzod Jedrzejow | - | - | T |
| 15/08/26 | Moravia Morawica | 0-3 (0-3) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 08/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-2 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 02/08/26 | Moravia Morawica | 0-2 (0-1) | Wislanie Jaskowice | - | - | B |
| 25/07/26 | JKS Jaroslaw | 3-2 (2-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 22/07/26 | Moravia Morawica | 1-1 (1-0) | Orleta Kielce | - | - | H |
| 16/07/26 | Moravia Morawica | 2-2 (1-2) | Star Starachowice | - | - | H |
| 11/07/26 | Moravia Morawica | 1-1 (0-0) | Naprzod Jedrzejow | - | - | H |
| 20/06/26 | Beskid Andrychow | 0-1 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 17/06/26 | Izolator Boguchwala | 0-1 (0-0) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 30/05/26 | Moravia Morawica | 3-0 (1-0) | Korona Kielce III | - | - | T |
| 19/04/26 | Spartakus Daleszyce | 2-0 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 04/04/26 | Orleta Kielce | 1-3 (1-2) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 13/08/25 | Orlicz Suchedniow | 1-3 (1-2) | Moravia Morawica | - | - | T |
| 09/08/25 | Moravia Morawica | 1-1 (1-0) | Hetman Wloszczowa | - | - | H |
| 01/05/25 | GKS Nowiny | 2-1 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 22/10/24 | MZKS Alit Ozarow | 3-0 (1-0) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 12/10/24 | Moravia Morawica | 7-1 (2-1) | Granat Skarzysko-Kamienna | - | - | T |
| 06/10/24 | Lysica Bodzentyn | 0-0 (0-0) | Moravia Morawica | - | - | H |
| 08/09/24 | GKS Rudki | 0-4 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
22
Sút bóng
117
Sút cầu môn
43
Tấn công
9677
Tấn công nguy hiểm
7039
Sút ngoài cầu môn
74
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Wisla Krakow II (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Moravia Morawica (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Wisla Krakow II (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (33%)Hòa 1 (17%)Bại 3 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 1 (17%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWLVL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Wisla Krakow II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 1.54 | 3.49 | 4.58 | 0.88 | 2.50 | 0.92 | 0.77 | 0.75 | 1.03 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.70 ↑ | 130.00 ↑ | 2.27 ↑ | 1.50 | 0.30 ↓ | 1.92 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.45 | 4.50 | 5.75 | 1.10 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 12.00 ↑ | 100.00 ↑ | 2.60 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.50 | 3.85 | 4.70 | 0.72 | 3.00 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 17.04 ↑ | 100.00 ↑ | 1.44 ↑ | 1.50 | 0.44 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.42 | 4.19 | 4.81 | 0.96 | 3.50 | 0.80 | 0.96 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 5.60 ↑ | 120.00 ↑ | 3.12 ↑ | 1.50 | 0.18 ↓ | 2.17 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.47 | 3.98 | 4.41 | 0.94 | 3.25 | 0.74 | 0.78 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.04 ↓ | 8.35 ↑ | 28.00 ↑ | 3.44 ↑ | 1.75 | 0.07 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 3.22 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.80 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 91.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.49 | 4.20 | 4.70 | 0.69 | 3.00 | 0.88 | 0.78 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 1.58 ↑ | 4.20 | 4.40 ↓ | 0.75 ↑ | 3.25 | 0.90 ↑ | 0.84 ↑ | 1.00 | 0.81 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.49 | 4.10 | 4.72 | 0.94 | 3.25 | 0.78 | 0.79 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 1.56 ↑ | 4.16 ↑ | 4.35 ↓ | 0.79 ↓ | 3.25 | 0.95 ↑ | 0.88 ↑ | 1.00 | 0.85 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.75 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 126.00 ↑ | 3.75 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.54 | 4.30 | 4.81 | 0.50 | 2.50 | 1.50 | 1.23 | 1.50 | 0.58 |
| Live | 1.02 ↓ | 13.50 ↑ | 48.00 ↑ | 2.53 ↑ | 1.50 | 0.27 ↓ | 1.74 ↑ | 0.25 | 0.42 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.80 | 1.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 41.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.90 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 2.00 ↑ | 0.25 | 0.38 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Wisla Krakow II | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Moravia Morawica | -1 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).