Kết quả bóng đá trận Worksop Town vs Hereford FC, 21:00 ngày 22/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 22/08/2026
Worksop Town 0 Kết thúc HT 0-1 3
Hereford FC
🟨 2 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 7 - 6
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 19°C
Diễn biến trận đấu
| Worksop Town | Phút | |
| 34' | ⚽ 0 - 1 Harrison Iwunze | |
| HT 0-1 | ||
| Aleksandrs Starcenko | 82' | |
| 86' | ⚽ 0 - 2 Luke Spokes | |
| 90+4' | ⚽ 0 - 3 Danny Waldron | |
| FT 0-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 6 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 15 | 14 |
| Mất bàn | 4 | 2 | 13 | 8 |
| Điểm | 3 | 7 | 18 | 20 |
Chủ = Worksop Town · Khách = Hereford FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Worksop Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (46%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (15%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Worksop Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 10 | 6 | 19 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 21 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 16 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 13 | 6 | - | - |
Hereford FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 4 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 7 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Worksop Town 0 (0%)Hòa 0 (0%)Hereford FC 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/03/26 | Worksop Town | 2-3 (0-3) | Hereford FC | 0 | 2.75 | B |
| 20/09/25 | Hereford FC | 2-1 (1-0) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Worksop Town
BTTTTTTTTB
Thắng 8 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 24/11 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Hebburn Town | 1-0 (0-0) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Worksop Town | 2-1 (1-0) | AFC Telford United | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Darlington | 1-2 (0-1) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | T |
| 29/07/26 | Worksop Town | 1-0 (0-0) | Mickleover Sports | - | - | T |
| 25/07/26 | Worksop Town | 4-0 (1-0) | Garforth Town AFC | - | - | T |
| 15/07/26 | South Normanton Athletic | 3-4 (0-0) | Worksop Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Worksop Town | 3-1 (2-0) | Ilkeston Town | - | - | T |
| 08/07/26 | Retford United | 0-3 (0-1) | Worksop Town | - | - | T |
| 04/07/26 | Worksop Town | 4-2 (3-1) | Hallam | +1.5 | 3.5 | T |
| 25/04/26 | Chorley FC | 2-1 (2-0) | Worksop Town | -0.5 | 2.5 | B |
| 18/04/26 | Worksop Town | 8-0 (6-0) | Peterborough Sports | +0.75 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Spennymoor Town | 0-1 (0-1) | Worksop Town | -0.5 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Worksop Town | 1-2 (0-1) | Buxton FC | 0 | 2.75 | B |
| 03/04/26 | Alfreton Town | 1-1 (0-1) | Worksop Town | 0 | 2.5 | H |
| 28/03/26 | Worksop Town | 2-0 (1-0) | Radcliffe Borough | 0 | 3 | T |
| 21/03/26 | Worksop Town | 1-0 (1-0) | AFC Fylde | -1 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Marine | 4-2 (1-1) | Worksop Town | -0.25 | 2.75 | B |
| 11/03/26 | Bedford Town | 0-2 (0-1) | Worksop Town | -0.25 | 3 | T |
| 07/03/26 | Worksop Town | 2-3 (0-3) | Hereford FC | 0 | 2.75 | B |
| 28/02/26 | Worksop Town | 2-0 (1-0) | Leamington | +1.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Hereford FC
TTBTHBBHTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Hereford FC | 3-0 (1-0) | Radcliffe Borough | +0.5 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Hereford FC | 1-0 (0-0) | Marine | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Buxton FC | 2-1 (1-0) | Hereford FC | -0.5 | 3 | B |
| 01/08/26 | Bromsgrove Sporting FC | 0-1 (0-0) | Hereford FC | - | - | T |
| 29/07/26 | Hereford FC | 1-1 (1-0) | Shrewsbury Town | -1 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Hereford FC | 0-3 (0-0) | Solihull Moors | -0.5 | 3 | B |
| 18/07/26 | Bishop·s Cleeve | 2-0 (0-0) | Hereford FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Hereford FC | 2-2 (1-2) | Peterborough Sports | +1.5 | 3 | H |
| 22/04/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | Marine | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Hereford FC | 3-1 (3-1) | Radcliffe Borough | +0.25 | 3 | T |
| 15/04/26 | Hereford FC | 1-2 (1-0) | Oxford City | +0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Bedford Town | 2-2 (2-0) | Hereford FC | -0.25 | 3 | H |
| 09/04/26 | Marine | 0-1 (0-1) | Hereford FC | -0.75 | 3 | T |
| 06/04/26 | Hereford FC | 3-0 (3-0) | Merthyr Town | 0 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Kidderminster Harriers | 2-1 (1-1) | Hereford FC | -1.25 | 3 | B |
| 01/04/26 | Hereford FC | 0-2 (0-0) | Macclesfield Town | -0.5 | 3 | B |
| 28/03/26 | Hereford FC | 0-2 (0-0) | Buxton FC | 0 | 3 | B |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Macclesfield Town | 3-1 (0-0) | Hereford FC | -1 | 3 | B |
| 20/03/26 | Alfreton Town | 2-1 (2-0) | Hereford FC | +0.25 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
76
Phạt góc (HT)
45
Thẻ vàng
21
Sút bóng
613
Sút cầu môn
45
Tấn công
7151
Tấn công nguy hiểm
3538
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
50%50%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
67 33
82% So Sánh Đối đầu 18%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.5 Bàn2.5 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Worksop Town (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Hereford FC (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Worksop Town (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Hereford FC (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 1 (33%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Worksop Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1861 | Thành lập | 1924 |
| Sân nhà | Edgar Street | |
| 0 | Sức chứa | 7149 |
| HLV | ||
| Khu vực | Hereford |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.10 | 3.40 | 3.10 | 0.97 | 2.75 | 0.81 | 0.87 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 46.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.40 | 3.15 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.29 ↑ | 3.30 ↓ | 2.62 ↓ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.82 ↑ | 1.29 ↑ | 0.50 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.95 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 40.00 ↑ | 6.25 ↑ | 1.10 ↓ | 9.00 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.05 | 3.10 | 2.70 | 0.73 | 2.75 | 0.66 | - | - | - |
| Live | 2.14 ↑ | 3.20 ↑ | 2.80 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.74 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.05 | 0.95 | 2.75 | 0.81 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.29 ↑ | 3.30 ↓ | 2.62 ↓ | 1.00 ↑ | 2.75 | 0.82 ↑ | 1.29 ↑ | 0.50 | 0.61 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.96 | 3.35 | 2.93 | 0.92 | 2.75 | 0.78 | 0.96 | 0.50 | 0.74 |
| Live | 1.97 ↑ | 3.35 | 2.92 ↓ | 0.95 ↑ | 2.75 | 0.75 ↓ | 0.97 ↑ | 0.50 | 0.73 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.12 | 3.07 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 1.02 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.26 ↑ | 3.16 ↑ | 2.75 ↓ | 1.02 ↑ | 2.75 | 0.80 | 1.26 ↑ | 0.50 | 0.63 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.23 | 3.40 | 2.81 | 0.93 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 31.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.08 ↓ | 3.57 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.25 ↓ | 2.87 ↓ | 0.75 ↑ | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.15 | 3.20 | 2.80 | 0.82 | 2.75 | 0.70 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 49.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.06 ↓ | 9.01 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 8.49 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.21 | 3.26 | 2.94 | 0.98 | 2.75 | 0.78 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 26.51 ↑ | 5.08 ↑ | 1.22 ↓ | 2.86 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 1.49 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.30 | 2.95 | 0.72 | 2.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 2.15 ↑ | 3.25 ↓ | 2.85 ↓ | 0.73 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.20 | 3.35 | 2.95 | 0.72 | 2.50 | 1.00 | 0.61 | 0.00 | 1.13 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 5.11 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.32 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.30 | 2.88 | 0.98 | 2.75 | 0.83 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.25 | 3.30 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 61.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.08 ↓ | 1.80 ↑ | 1.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Worksop Town | +1/4 | 0 | 0 | 2 |
| Hereford FC | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).