Kết quả bóng đá trận Ypiranga(RS) vs Ferroviaria SP, 04:30 ngày 24/08/2026
Brasileiro, Serie C · 04:30 ngày 24/08/2026
Ypiranga(RS) 1 Kết thúc HT 0-0 0
Ferroviaria SP
🟨 3 - 3 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 11°C
Diễn biến trận đấu
| Ypiranga(RS) | Phút | |
| 36' | Vitor Barreto | |
| Dionisio Pereira de Souza | 44' | |
| Alex dos Santos Goncalves | 44' | |
| HT 0-0 | ||
| 55' | Rafael Carillho | |
| Leo Gobo 1 - 0 ⚽ | 72' | |
| 83' | ||
| 88' | ||
| 90' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 15 | 15 |
| Mất bàn | 4 | 4 | 9 | 9 |
| Điểm | 5 | 4 | 19 | 15 |
Chủ = Ypiranga(RS) · Khách = Ferroviaria SP
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ypiranga(RS) | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (23%) | Thắng/Thắng | 8 (18%) |
| 3 (10%) | Thắng/Hòa | 2 (5%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (5%) |
| 4 (13%) | Hòa/Thắng | 11 (25%) |
| 3 (10%) | Hòa/Hòa | 9 (20%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 2 (5%) |
| 3 (10%) | Bại/Hòa | 1 (2%) |
| 7 (23%) | Bại/Bại | 4 (9%) |
Bảng xếp hạng
Ypiranga(RS)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 5 | 6 | 27 | 24 | 29 | 8 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 3 | 1 | 16 | 8 | 21 | 2 |
| Sân khách | 9 | 2 | 2 | 5 | 11 | 16 | 8 | 15 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 6 | - | - |
Ferroviaria SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 15 | 30 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 6 | 2 | 2 | 12 | 5 | 20 | 3 |
| Sân khách | 9 | 2 | 4 | 3 | 10 | 10 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 5 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Ypiranga(RS) 0 (0%)Hòa 1 (33%)Ferroviaria SP 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 06/10/24 | Ferroviaria SP | 4-2 (2-1) | Ypiranga(RS) | -0.75 | 2.25 | B |
| 01/09/24 | Ypiranga(RS) | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 05/08/24 | Ypiranga(RS) | 0-1 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.25 | 1.75 | B |
Thành tích gần đây — Ypiranga(RS)
HTTBTHTHBB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Guarani SP | 2-2 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.5 | H |
| 10/08/26 | Ypiranga(RS) | 4-1 (3-0) | Floresta CE | +0.5 | 2 | T |
| 27/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/07/26 | Maranhao | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.5 | T |
| 29/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-1) | Confianca SE | +0.5 | 2 | H |
| 21/06/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (1-0) | Botafogo PB | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2 | B |
| 25/05/26 | Volta Redonda | 2-1 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Ypiranga(RS) | 1-4 (1-2) | Maringa FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | B |
| 06/05/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2 | T |
| 28/04/26 | Caxias RS | 2-1 (1-1) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 1.75 | B |
| 19/04/26 | Ypiranga(RS) | 3-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2 | T |
| 13/04/26 | Itabaiana(SE) | 1-2 (0-2) | Ypiranga(RS) | -0.25 | 1.75 | T |
| 07/04/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-0) | Figueirense | +0.25 | 1.75 | H |
| 28/03/26 | Sao Luiz(RS) | 0-2 (0-1) | Ypiranga(RS) | 0 | 2.25 | T |
| 12/03/26 | Athletic Club MG | 2-0 (0-0) | Ypiranga(RS) | -0.5 | 2.25 | B |
| 26/02/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (2-0) | Ji-Parana FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Ferroviaria SP
THHTBBTTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 15/7 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 4/2/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | Ferroviaria SP | 4-0 (2-0) | SC Paysandu Para | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/08/26 | Figueirense | 2-2 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 26/07/26 | Ferroviaria SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2 | H |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 05/07/26 | Ferroviaria SP | 0-1 (0-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | B |
| 28/06/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | B |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Santa Cruz PE | 1-1 (0-1) | Ferroviaria SP | -0.5 | 2 | H |
| 25/05/26 | Amazonas FC | 1-2 (1-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 1.75 | T |
| 14/05/26 | Ferroviaria SP | 1-2 (0-1) | Juventus SP | +0.5 | 2 | B |
| 11/05/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 07/05/26 | Juventus SP | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | 0 | 2 | H |
| 04/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.25 | 2 | T |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | +0.25 | 2 | H |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | -0.25 | 2 | H |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Floresta CE | 0-0 (0-0) | Ferroviaria SP | -0.25 | 2 | H |
| 16/04/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Juventus SP | +0.5 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
33
Sút bóng
148
Sút cầu môn
52
Tấn công
9899
Tấn công nguy hiểm
5553
Sút ngoài cầu môn
96
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn1.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ypiranga(RS) (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Ferroviaria SP (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ypiranga(RS) (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (47%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 11 (65%)Hòa 2 (12%)Xỉu 4 (24%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUV
Ferroviaria SP (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (71%)Hòa 1 (6%)Bại 4 (24%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (35%)Hòa 2 (12%)Xỉu 9 (53%)
6 trận gần — Châu Á:
WWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ypiranga(RS) | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.21 | 3.00 | 3.10 | 0.91 | 2.25 | 0.81 | 0.92 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.30 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.30 | 2.90 | 3.00 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.96 | 0.25 | 0.77 |
| Live | 3.20 ↑ | 2.20 ↓ | 2.90 ↓ | 1.07 ↑ | 1.25 | 0.75 ↓ | 0.96 | 0.00 | 0.77 | |
| Mansion88 | Sớm | 2.16 | 2.98 | 3.10 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.25 | 3.00 | 3.20 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 1.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 3.00 | 3.60 | 0.75 | 2.00 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 12.10 ↑ | 100.00 ↑ | 2.99 ↑ | 1.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.16 | 2.98 | 3.10 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.93 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.40 ↑ | 150.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.02 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.21 | 3.25 | 2.95 | 0.90 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.50 ↑ | 18.50 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.04 ↓ | 3.84 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.29 | 2.97 | 2.87 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.02 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 1.02 ↓ | 7.30 ↑ | 245.00 ↑ | 4.16 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.99 | 2.99 | 3.79 | 0.81 | 2.00 | 0.95 | 0.99 | 0.50 | 0.79 |
| Live | 1.02 ↓ | 6.35 ↑ | 35.00 ↑ | 4.75 ↑ | 1.50 | 0.03 ↓ | 4.30 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.00 | 3.00 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 81.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.10 | 3.70 | 0.79 | 2.00 | 0.90 | 0.94 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.31 | 2.80 | 3.12 | 0.83 | 2.00 | 0.91 | 0.97 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 1.13 ↓ | 6.15 ↑ | 30.15 ↑ | 2.81 ↑ | 1.50 | 0.24 ↓ | 0.41 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.20 | 3.00 | 2.95 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 14.50 ↑ | 126.00 ↑ | 1.00 ↓ | 1.50 | 0.65 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.01 | 3.10 | 3.70 | 1.33 | 2.50 | 0.50 | 0.42 | 0.00 | 1.52 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 7.54 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 1.50 | 0.06 ↓ | 0.38 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.25 | 2.80 | 3.00 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 46.00 ↑ | 151.00 ↑ | 18.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ypiranga(RS) | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Ferroviaria SP | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).