Kết quả bóng đá trận Zamora CF vs Athletic Bilbao B, 00:15 ngày 30/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 00:15 ngày 30/08/2026
Zamora CF 1 Kết thúc HT 0-0 1
Athletic Bilbao B
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Zamora CF | Phút | |
| Pau Mascaro | 32' | |
| 32' | ||
| Juanje | 33' | |
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | Ilyas El Arbaoui | |
| Yurrieta Incera I. (Assist:Urzain F.) 1 - 0 ⚽ | 79' | |
| 90' | ⚽ 1 - 1 Aritz Conde | |
| Mario Losada | 90+2' | |
| Izan Incera 2 - 1 ⚽ | 90+4' | |
| 90+9' | Aritz Conde | |
| Aleix Gorjon | 90+11' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 5 | 2 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 10 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 9 | 11 |
| Điểm | 7 | 4 | 17 | 17 |
Chủ = Zamora CF · Khách = Athletic Bilbao B
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Zamora CF | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (14%) | Thắng/Thắng | 2 (29%) |
| 1 (14%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (14%) | Hòa/Thắng | 2 (29%) |
| 4 (57%) | Hòa/Hòa | 2 (29%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (14%) |
Bảng xếp hạng
Zamora CF
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 9 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 6 | 4 | - | - |
Athletic Bilbao B
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 16 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 4 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Zamora CF 5 (25%)Hòa 7 (35%)Athletic Bilbao B 8 (40%)
Châu Á: Ăn 5 / Hòa 6 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 14 / Hòa 3 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/02/26 | Athletic Bilbao B | 1-0 (1-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | B |
| 27/10/25 | Zamora CF | 4-1 (2-0) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/02/25 | Zamora CF | 0-2 (0-1) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2 | B |
| 07/09/24 | Athletic Bilbao B | 3-3 (0-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/22 | Athletic Bilbao B | 1-0 (0-0) | Zamora CF | -0.5 | 2.25 | B |
| 30/08/21 | Zamora CF | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | -0.5 | 2.25 | B |
| 14/04/12 | Athletic Bilbao B | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 27/11/11 | Zamora CF | 3-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | - | - | T |
| 30/04/11 | Athletic Bilbao B | 2-2 (0-2) | Zamora CF | - | - | H |
| 12/12/10 | Zamora CF | 2-2 (1-2) | Athletic Bilbao B | - | - | H |
| 15/04/10 | Zamora CF | 3-1 (3-0) | Athletic Bilbao B | - | - | T |
| 29/11/09 | Athletic Bilbao B | 1-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 01/02/09 | Zamora CF | 2-2 (1-1) | Athletic Bilbao B | - | - | H |
| 20/09/08 | Athletic Bilbao B | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 27/01/08 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Athletic Bilbao B | - | - | T |
| 09/09/07 | Athletic Bilbao B | 2-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | B |
| 20/05/07 | Athletic Bilbao B | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 07/01/07 | Zamora CF | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | - | - | B |
| 05/02/06 | Athletic Bilbao B | 1-3 (0-0) | Zamora CF | - | - | T |
| 10/09/05 | Zamora CF | 0-2 (0-0) | Athletic Bilbao B | - | - | B |
Thành tích gần đây — Zamora CF
TTHHHHBTTB
Thắng 4 (40%)Hòa 4 (40%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 9/10 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 5/2/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/08/26 | Real Madrid Castilla | 0-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | T |
| 16/08/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (0-2) | Zamora CF | - | - | T |
| 13/08/26 | Zamora CF | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | CD Coria | 1-1 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 05/08/26 | UD San Sebastian Reyes | 0-0 (0-0) | Zamora CF | - | - | H |
| 30/07/26 | Zamora CF | 1-1 (1-0) | Real Oviedo B | - | - | H |
| 20/06/26 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | -0.75 | 2.5 | B |
| 14/06/26 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/06/26 | Zamora CF | 2-0 (1-0) | Villarreal B | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Villarreal B | 2-0 (2-0) | Zamora CF | -0.25 | 2 | B |
| 23/05/26 | Arenas Club de Getxo | 1-0 (1-0) | Zamora CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Zamora CF | 1-2 (1-0) | Cacereno | +0.25 | 2.25 | B |
| 10/05/26 | CD Lugo | 1-3 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | T |
| 02/05/26 | Zamora CF | 3-0 (0-0) | Ponferradina | +0.25 | 2 | T |
| 26/04/26 | Ourense CF | 1-2 (1-1) | Zamora CF | 0 | 2 | T |
| 19/04/26 | Zamora CF | 1-0 (0-0) | Osasuna B | +0.75 | 2.25 | T |
| 12/04/26 | CF Talavera de la Reina | 0-1 (0-0) | Zamora CF | 0 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Zamora CF | 2-3 (1-0) | Unionistas de Salamanca | +0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Zamora CF | 2-1 (1-0) | Pontevedra | +0.25 | 2 | T |
| 21/03/26 | Real Madrid Castilla | 2-2 (1-0) | Zamora CF | -0.25 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Athletic Bilbao B
TBTTTHBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | SD Laredo | 0-3 (0-2) | Athletic Bilbao B | +0.5 | 2.25 | T |
| 12/08/26 | Barakaldo CF | 3-1 (1-1) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/08/26 | SD Amorebieta | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | - | - | T |
| 01/08/26 | Athletic Bilbao B | 2-0 (0-0) | Cultural Leonesa | -0.25 | 2.75 | T |
| 30/07/26 | Sestao | 0-1 (0-1) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Burgos | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | -1 | 2.5 | H |
| 23/05/26 | Ponferradina | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | -1 | 2.25 | B |
| 17/05/26 | Athletic Bilbao B | 2-1 (1-0) | CD Guadalajara | +0.25 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Pontevedra | 4-0 (2-0) | Athletic Bilbao B | - | - | B |
| 03/05/26 | Athletic Bilbao B | 2-2 (1-1) | Ourense CF | +0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Unionistas de Salamanca | 1-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Athletic Bilbao B | 0-1 (0-1) | Racing de Ferrol | +0.25 | 2 | B |
| 11/04/26 | Cacereno | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | 0 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Athletic Bilbao B | 1-2 (1-0) | CF Talavera de la Reina | +0.5 | 2 | B |
| 29/03/26 | Celta vigo b | 2-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2.25 | B |
| 21/03/26 | Athletic Bilbao B | 1-1 (1-1) | Merida AD | +0.5 | 2 | H |
| 15/03/26 | Osasuna B | 0-1 (0-0) | Athletic Bilbao B | +0.25 | 2 | T |
| 08/03/26 | Athletic Bilbao B | 1-1 (0-0) | Arenas Club de Getxo | +0.75 | 2.25 | H |
| 28/02/26 | CD Lugo | 1-0 (1-0) | Athletic Bilbao B | -0.25 | 2 | B |
| 21/02/26 | Athletic Bilbao B | 1-0 (1-0) | Zamora CF | +0.25 | 2.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
42
Sút bóng
82
Sút cầu môn
31
Tấn công
108119
Tấn công nguy hiểm
4749
Sút ngoài cầu môn
51
Cản bóng
31
Đá phạt trực tiếp
1513
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Chuyền bóng
331397
Phạm lỗi
1314
Việt vị
11
Cứu thua
01
Tắc bóng
1518
Quả ném biên
2826
Cắt bóng
59
So Sánh Sức Mạnh
56 44
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T5 H7 B8T8 H7 B5
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B4T4 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Zamora CF (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Athletic Bilbao B (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Zamora CF | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1969 | Thành lập | |
| Estadio Ruta de la Plata | Sân nhà | |
| 7818 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Zamora | Khu vực | Athletic Bilbao |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.86 | 3.10 | 3.90 | 0.99 | 2.25 | 0.84 | 0.92 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 67.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.07 ↓ | 4.80 ↑ | 1.50 | 0.05 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.90 | 3.25 | 4.20 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 18.00 ↑ | 5.85 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.89 | 3.20 | 3.60 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 139.00 ↑ | 5.70 ↑ | 1.07 ↓ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.50 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | 1.05 | 0.50 | 0.65 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.10 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.85 ↓ | 0.50 | 0.80 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 1.96 | 2.80 | 3.20 | 0.60 | 2.00 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 6.09 ↑ | 1.22 ↓ | 8.04 ↑ | 2.35 ↑ | 0.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.89 | 3.20 | 3.60 | 0.95 | 2.25 | 0.81 | 0.88 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 155.00 ↑ | 5.90 ↑ | 1.06 ↓ | 7.69 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.81 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.90 | 3.20 | 3.55 | 0.92 | 2.25 | 0.78 | 0.90 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 1.82 ↓ | 3.15 ↓ | 3.90 ↑ | 0.98 ↑ | 2.25 | 0.82 ↑ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.90 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.90 | 2.97 | 3.60 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.90 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 8.60 ↑ | 1.10 ↓ | 10.50 ↑ | 4.16 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.12 | 2.98 | 3.45 | 0.76 | 2.00 | 1.00 | 0.80 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 6.65 ↑ | 1.19 ↓ | 9.50 ↑ | 2.63 ↑ | 0.50 | 0.18 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.10 | 3.70 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 11.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 2.90 | 3.30 | 0.66 | 2.00 | 0.88 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 142.00 ↑ | 5.75 ↑ | 1.09 ↓ | 8.23 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.14 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.88 | 3.19 | 3.75 | 0.95 | 2.25 | 0.79 | 0.88 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 12.17 ↑ | 1.07 ↓ | 14.97 ↑ | 3.06 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.90 | 3.10 | 3.70 | 1.20 | 2.50 | 0.58 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 1.30 ↑ | 0.50 | 0.53 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.09 | 3.05 | 3.51 | 1.29 | 2.50 | 0.53 | 0.47 | 0.00 | 1.38 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 21.00 ↑ | 4.63 ↑ | 1.50 | 0.14 ↓ | 0.66 ↑ | 0.00 | 1.22 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.00 | 3.40 | 0.78 | 2.00 | 1.03 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.50 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 2.90 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Zamora CF | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Athletic Bilbao B | -1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).