Kết quả bóng đá trận ZED FC vs Olympic El Qanal, 21:00 ngày 17/09/2026

Ngoại hạng Ai Cập · 21:00 ngày 17/09/2026
ZED FC
2 Kết thúc HT 0-0 1
Olympic El Qanal
🟨 3 - 1   🟥 0 - 0   ⛳ 9 - 1
Nhiệt độ: 37°C

Diễn biến trận đấu

ZED FC Phút Olympic El Qanal
Tarek Alaa 15'
▲ Ezz M. ▼ 23' ⇄
Alaa T. 30'
HT 0-0
46' ⇄▲ Hersha M. ▼
1 - 0 ⚽49'
Atef A. 2 - 0 ⚽49'
51' Wayo M.
54' ⇄▲ Antar M. ▼
Mohamed Rabia 63'
▲ Ouka M. ▼ 66' ⇄
▲ Ahmed Adel ▼ 66' ⇄
68' ⇄▲ Hossam G. ▼
79' ⇄▲ Hamdi Zaki M. ▼
79' ⇄▲ Elfil A. ▼
Nabhan W. 81'
83'⚽ 2 - 1
83'⚽ 2 - 2 Hamdi Zaki M.
▲ Raafat K. ▼ 88' ⇄
▲ Hussein M. ▼ 88' ⇄
Hussein M. (Kiến tạo: Tarek Alaa) 3 - 2 ⚽90'
FT 2-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 10 43
Hòa 12 33
Bại 11 34
Ghi bàn 43 1311
Mất bàn 44 912
Điểm 42 1512

Chủ = ZED FC · Khách = Olympic El Qanal

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

ZED FC (9)Hiệp 1 / Cả trậnOlympic El Qanal (36)
2 (22%)Thắng/Thắng9 (25%)
1 (11%)Thắng/Hòa3 (8%)
2 (22%)Hòa/Thắng8 (22%)
2 (22%)Hòa/Hòa6 (17%)
0 (0%)Hòa/Bại3 (8%)
0 (0%)Bại/Thắng3 (8%)
0 (0%)Bại/Hòa2 (6%)
2 (22%)Bại/Bại2 (6%)

Bảng xếp hạng

ZED FC

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng135531815492
Sân nhà633085125
Sân khách7223101086

Olympic El Qanal

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng21103248
Sân nhà10101119
Sân khách11002138

Đội hình

ZED FCOlympic El Qanal
1Lotfi A.3Bakri A.23Alaa T.26Mohamed Rabia73Nabhan W.18Ahmed El Sageery10Saad M.11El Banouby A.33Ibrahim M.72Hajij M.9Atef A.16Mohamed Shaaban2Momen Mahdy5Ibrahim Samy15Mohab Samy18Wayo M.30Ossama Fathy6Rady M.10Mody Shalata20Ibrahim H.25Mostafa Hamada9Abosena H.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Chủ nhà · 4141

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
9
1
Thẻ vàng
3
1
Sút bóng
12
12
Sút cầu môn
5
4
Sút ngoài cầu môn
5
5
Cản bóng
2
3
TL kiểm soát bóng
53%
47%
Chuyền bóng
350
312
TL chuyền bóng thành công
79%
71%
Phạm lỗi
20
12
Cứu thua
3
3
Quả ném biên
22
13
Chuyền dài
30
31
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

ZED FC (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Olympic El Qanal (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.63 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 0 — Hòa
Cả trận (FT)2 - 1 — Chủ thắng
Hiệp 22 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

ZED FC Thông tin Olympic El Qanal
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Mohamed Shawky HLV Abdel Naser Mohamed
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm2.072.804.200.771.751.021.020.500.76
Live11.00 ↑1.04 ↓19.00 ↑7.00 ↑2.500.02 ↓3.50 ↑0.250.14 ↓
VcbetSớm1.952.883.900.821.750.981.030.500.78
Live15.00 ↑1.04 ↓19.00 ↑3.35 ↑2.500.19 ↓0.58 ↓0.001.34 ↑
Mansion88Sớm1.972.803.900.811.750.991.010.500.79
Live13.00 ↑1.02 ↓22.00 ↑10.00 ↑2.500.02 ↓0.55 ↓0.001.53 ↑
InterwettenSớm2.202.753.700.651.501.050.950.500.70
Live6.75 ↑1.17 ↓10.00 ↑3.40 ↑2.500.15 ↓1.20 ↑0.500.55 ↓
12betSớm1.972.803.900.811.750.991.010.500.79
Live12.00 ↑1.03 ↓21.00 ↑9.09 ↑2.500.03 ↓0.54 ↓0.001.56 ↑
CrownSớm2.072.854.050.821.750.981.040.500.78
Live15.50 ↑1.03 ↓23.00 ↑6.25 ↑2.500.04 ↓6.25 ↑0.250.04 ↓
SbobetSớm1.992.763.620.781.751.020.990.500.83
Live11.00 ↑1.06 ↓15.00 ↑5.88 ↑2.500.07 ↓0.59 ↓0.001.44 ↑
LadbrokesSớm2.202.703.401.872.500.36---
Live15.00 ↑1.01 ↓23.00 ↑11.00 ↑2.500.01 ↓---
18BetSớm2.202.853.500.811.750.920.860.250.86
Live10.00 ↑1.08 ↓21.00 ↑9.10 ↑3.500.03 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm2.272.803.630.601.501.200.520.001.35
Live1.01 ↓29.00 ↑151.00 ↑6.98 ↑2.500.06 ↓0.62 ↑0.001.31 ↓
Bet 365Sớm2.152.703.500.781.751.030.780.251.03
Live1.01 ↓29.00 ↑151.00 ↑11.00 ↑2.500.04 ↓0.58 ↓0.001.35 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.