Kết quả bóng đá trận Real Tomayapo vs Oriente Petrolero, 05:00 ngày 18/09/2026

Primera Hạng Bolivia · 05:00 ngày 18/09/2026
Real Tomayapo
0 Kết thúc HT 0-2 2
Oriente Petrolero
🟨 1 - 3   🟥 0 - 0   ⛳ 5 - 5
Nhiệt độ: 8℃~9℃

Diễn biến trận đấu

Real Tomayapo Phút Oriente Petrolero
24'⚽ 0 - 1 Lovera J.
Ramallo D. 31'
42'⚽ 0 - 2 Nacif N.
▲ Ramiro Eguez Lima ▼ 45' ⇄
HT 0-2
▲ Yordy Alvarez ▼ 46' ⇄
▲ Cuellar R. ▼ 46' ⇄
57' Escobar J.
58' Lovera J.
58' ⇄▲ Matias Roskopf ▼
71' ⇄▲ Herrera J. ▼
▲ Barbery Gil M. G. ▼ 72' ⇄
▲ Cervantes A. ▼ 72' ⇄
83' ⇄▲ Octavio Perdomo ▼
83' ⇄▲ Manuel Bonilla ▼
89' Mizael Monteiro
FT 0-2

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 02 45
Hòa 00 11
Bại 31 54
Ghi bàn 25 1219
Mất bàn 94 1813
Điểm 06 1316

Chủ = Real Tomayapo · Khách = Oriente Petrolero

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Real Tomayapo (42)Hiệp 1 / Cả trậnOriente Petrolero (47)
3 (7%)Thắng/Thắng17 (36%)
2 (5%)Thắng/Hòa1 (2%)
2 (5%)Thắng/Bại1 (2%)
6 (14%)Hòa/Thắng3 (6%)
3 (7%)Hòa/Hòa5 (11%)
2 (5%)Hòa/Bại8 (17%)
1 (2%)Bại/Thắng1 (2%)
2 (5%)Bại/Hòa2 (4%)
21 (50%)Bại/Bại9 (19%)

Bảng xếp hạng

Real Tomayapo

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng1744913321614
Sân nhà8242781015
Sân khách9207624611

Oriente Petrolero

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng178363223274
Sân nhà8611195193
Sân khách9225131888

Đội hình

Real TomayapoOriente Petrolero
1Cardenas L.15J.Guerra17Bejarano M.24Robles D.32Suarez R.33Kevin Mamani5Montenegro L. S.12Ribera J.14Galvez V.21Ramallo D.27Ruan Costa1Torrez A.3Mizael Monteiro24Velasco M.28Velasco J.44F.Lopez20Lovera J.11Vaca L.15Gonzales Mejia F.30Berdecio J.91Nacif N.29Escobar J.

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Khách · 4141

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
5
5
Thẻ vàng
1
3
Sút bóng
15
11
Sút cầu môn
3
3
Sút ngoài cầu môn
10
5
Cản bóng
2
3
TL kiểm soát bóng
63%
37%
Chuyền bóng
389
239
TL chuyền bóng thành công
83%
68%
Phạm lỗi
18
28
Việt vị
1
2
Cứu thua
1
3
Quả ném biên
24
18
Chuyền dài
42
26
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Real Tomayapo (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 2.37 bàn/trận
Oriente Petrolero (30 trận)
Ghi 1.90 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)0 - 2 — Khách thắng
Cả trận (FT)0 - 2 — Khách thắng
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Real Tomayapo Thông tin Oriente Petrolero
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Felipe de la Riva HLV David Gonzalez
Khu vực Bolivia
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm1.933.703.200.813.000.960.930.500.83
Live451.00 ↑51.00 ↑1.03 ↓4.80 ↑2.500.05 ↓0.75 ↓0.001.14 ↑
VcbetSớm2.303.602.630.823.000.980.740.001.00
Live67.00 ↑13.00 ↑1.01 ↓2.35 ↑2.500.29 ↓0.62 ↓0.001.18 ↑
Mansion88Sớm2.263.302.660.802.750.960.730.001.03
Live277.00 ↑7.90 ↑1.01 ↓7.14 ↑2.500.04 ↓0.66 ↓0.001.22 ↑
InterwettenSớm2.353.602.600.652.501.05---
Live90.00 ↑26.00 ↑1.01 ↓5.00 ↑2.500.07 ↓---
12betSớm2.263.302.660.802.750.960.730.001.03
Live277.00 ↑7.90 ↑1.01 ↓5.55 ↑2.500.08 ↓0.82 ↑0.001.02 ↓
CrownSớm2.343.552.560.802.750.960.790.000.97
Live16.50 ↑13.50 ↑1.01 ↓3.84 ↑2.500.08 ↓4.34 ↑0.250.07 ↓
SbobetSớm2.463.222.470.922.750.900.920.000.92
Live55.00 ↑9.40 ↑1.01 ↓5.00 ↑2.500.06 ↓0.65 ↓0.001.23 ↑
LadbrokesSớm2.253.502.600.502.501.40---
Live81.00 ↑29.00 ↑1.01 ↓5.00 ↑2.500.08 ↓---
18BetSớm1.953.903.200.813.000.920.730.251.01
Live451.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓7.05 ↑2.500.06 ↓13.18 ↑0.500.01 ↓
1xBetSớm2.093.652.861.253.500.580.620.001.15
Live451.00 ↑51.00 ↑1.00 ↓4.83 ↑2.500.11 ↓0.69 ↑0.001.17 ↑
Bet 365Sớm2.103.702.820.833.000.980.930.250.88
Live451.00 ↑51.00 ↑1.01 ↓6.40 ↑2.500.10 ↓0.68 ↓0.001.15 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp +1/4

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Real Tomayapo+1/4200
Oriente Petrolero-1/4200

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).